Là mem vs fan của Crazy thì...nên...???

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh Phúc
THÔNG BÁO

Theo ý kiến của tôi các mem Crazy nên gja nhập vào bang.Không biết đây có thể đc coi là một yêu cầu không?Xin các mem cho ý kiến.Và nữa là các mem không phải la của Crazy nhưng muốn đc vào bang có đc không?Vào thì phải có những điều kiện gì và phải chấp hành những nguyên tắc nào?Cuối cùng là.....Tạm thời tôi đang là trưởng bang.Nhưng thứ nhất là tôi rất bận ít co thòi gian lên diễn đàn.Thứ 2 là tôi cũng hiểu biết it về máy tính.Thứ 3 là................kái này chưa nghĩ ra...!!!!!!!Nên tôi có ý kiến xin đc chuyển cho ng khác làm trưởng bang.Tôi đề cử Bboy-Crazy lam trưởng bang vì:
1, Hiện tại đang là Trưởng nhóm.
2, Có nhiều tg lên diễn đàn.
3, Có hiểu biết nhiều về máy tính.
4,.......không biết nữa.
Nhưng chỉ với 3 dk trên tôi nghĩ Hoàng đủ khả năng để làm trưởng bang.Xin ý kiến mọi người?Đồng ý thì thanks cho tui nha.hehe.1 công đôi việc.ai có ý kiến khác cũng thank đã òy cho ý kiến sau nha.hehehe.Thank các mem.
Chúng ta sẽ làm lễ tiếp nhận trưởng bang mới tại trên này.Ai có quà thì tặng nha.hehe.Nhớ phải hối lộ không thì bị ghét là chết đấy.
Trưởng bang có tráck nhiệm tu tạo lại bang nha.hehe.có gì thay đổi cho bang thì nhớ xin ý kiến anh em trc không lại bị chê là bị phạt đấy.
Thông báo này có hiệu lực từ khi đc đăng lên diễn đàn.

Đông Anh ngày 26 tháng 1 năm 2010
Tm Trưởng bang
Monster
Trich tu http://tuoitredonganh.net.

Mọi người thông cảm bài viết nảy của tui nằm trong danh sách bị del nên h mới paste lại đc.Mọi người vô cho ý kiến nak!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
CiCi thank đòu tiên nàk :chemgio2::chemgio2::chemgio2: k có í kiến mà b-boy monster là ai nhỉ sao bik nhỉ tên sơn àk :aovai::aovai::aovai::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
CiCi thank đòu tiên nàk :chemgio2::chemgio2::chemgio2: k có í kiến mà b-boy monster là ai nhỉ sao bik nhỉ tên sơn àk :aovai::aovai::aovai::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi:
0h khÔng phẢi em ơi
đÂY là chiẾn cÒi
cÒn sƠn lÀ Meawon (cái người đấu shaking hôm trước ấy)
nhưng mÀ vẪn thẤY Chiến là bang chủ cái bang đấy chứ
Hoàng đã lên đâu nhỉ
:ngugat::ngugat::ngugat::ngugat:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
đấu Shaking là thằng káhc không phải meawon meawon nhẩy ding ring dong cơ:uongncda::uongncda::uongncda::uongncda:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Khj nào HOàng lên lập bang thì bang cũ này sẽ dc del.ok

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
em xin 1 chấn nào:nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha:

Bên trên