Ký Thi Nghề Phôt thổng cấp THCS

Thủy Pép pơ

- Đồ khó ưa [ :x]
Câu 1 :
a, Em hãy nêu nhiệm vụ chính của hệ điều hành.
b, Hãy kể tên hệ điều hành mà em đang sử dụng

Câu 2
a, Tệp tin là gì ?
b, Giả sử đĩa C có tổ chức thông tin được mô tả như hình vẽ, em hãy viết đường dẫn từ đĩa C đến tệp tin Baitap.bt

Câu 3
Em hãy nêu các thao tác chính với tệp tin thư mục

Đây là toàn bộ đề năm nay ạk =))
Làm ngon lành :)) Bởi lẽ các Ban Giám Thị coi thi thậc là dễ =)).Phòng mình cô giám thị nói như sau :
- Các em chép nhanh lên . Các em chỉ cần giữ trật tự còn đâu cứ yên tâm.
Có phòng bam giám thị đọc cho chép, có phòng BGT ra ngoài buôn dưa lê bán dưa chuột =)). Thôi nói ckug đi thi bằng không.

Bông bây bi

<p style="text-align: center;"><strong><span style
úi Phòng bông mấy cô bảo là các e rở thỳ đừng coá lộ liễu quá,tế nhỵ chút ko cô thu đoá.;).! kông nhận lỏng thiệt.!:hoanho:

Thủy Pép pơ

- Đồ khó ưa [ :x]
1.5 điểm đấy em à, có phải = không đâu !

ý em nói là : Thi thố gì mà giở phao như đúng r`

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

1,5 điểm chứ 15 điểm cŨng = 0 =)) cẤp 2 thỳ chƠi tẹt đi cÁc em =)) :22124305-2-U2957:

:))................................................................

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

úi Phòng bông mấy cô bảo là các e rở thỳ đừng coá lộ liễu quá,tế nhỵ chút ko cô thu đoá.;).! kông nhận lỏng thiệt.!:hoanho:

ừm :)) càng nghĩ tớ lại buồn cười não ruột =))

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
[SIZE="<font size="4">4</font>"]mẹ cha ló
kâu 3 kô phao
may qá
lúc kuối kóa GV vứt phao vào
:)) ngon làk kàh đào :))
[/SIZE]

Vịt lêla

Thanh Niên Xã
1,5 điểm chứ 15 điểm cŨng = 0 =)) cẤp 2 thỳ chƠi tẹt đi cÁc em =)) :22124305-2-U2957:

ôi zời.... anh Cò này đôù độc các em à...cấp 2 lên 3 chứ lông bông gì già như bọn anh :22124305-2-U2957:

Bông bây bi

<p style="text-align: center;"><strong><span style
ý em nói là : Thi thố gì mà giở phao như đúng r`

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

:))................................................................

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

ừm :)) càng nghĩ tớ lại buồn cười não ruột =))

ừm..! hay thiệt đoá nha=))

Sún•Bé•Bự

Xä ñhäµ Çả ²  †ä Çù§ Đäµ
Hãy Ăn Chơy CHo Hết Đờy Tuổi Trẻ
Để Về Già Vui Vẻ Đạp Xích Lô...

mẹ cô giám thị phòng mik bựa thật dọa nạt tinh thần học sinh thì có bố chúng nó cũng chả làm được bài cũng may là phòng mik toàn nhưng thí sinh tinh thần thép hihi

Bên trên