không có Gì là Không thể

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
Nếu Một Ngày NewSky Bước Lên Một Ngày Mới Đầy hạnh Phúc Và Xung Sức Để Tạo Ra những Bước Nhảy Đẹp Cho Nhóm mình Và tất Cả lại có 1 Niềm Vui Vì Điệu Nhảy đẹp Của mình :D:D:D Cảm thấy Hợp Lí thanks Cái ;));));))

BBoy.AtinO

Thanh Niên Xóm
Lại chém cứ cái đà đi tập như đi chơi này thi pao h cho tới đỉnh cao dc hả em .........Mọi người cố gắng lên nhé anh em mình p? mang New-Sky bay xa hơn nữa Hjhj

bimbim

ga con moi tap
bÂy caO bay sa...........bay mất cả ngưỜi................luÔn cả ác luon đj........................new-sky bbay bay bay mat nguoi`

[Ns]_Ha-plz

Thanh Niên Xóm
bó tay!!!......... bay được thì bay từ lâu rùi=))=))...... bay mất người về papmama hok tìm dc thì die:meoi:

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
hôhôhôhô.. thằng em ... lại chém ! :xauhoqua::22124305-2-1062353::22124305-2-1062353::22124305-2-1062353:

mr_peo

Moderator
...........................................................bay lắc bay với nào..................................................zô zô,,,

NoName

Thanh Niên Xóm
Lại chém cứ cái đà đi tập như đi chơi này thi pao h cho tới đỉnh cao dc hả em .........Mọi người cố gắng lên nhé anh em mình p? mang New-Sky bay xa hơn nữa Hjhj
B-Boy.NoName Tập ''Chăm chỉ'' như thê' mà sao mãi không lên trò...:meoi: Tại sao bay mãi mà không được một vòng! Nản thật:22124305-2-10K548::22124305-2-10K548: NHưng vì đam mê nên sẽ cố gắng !! Một tương lai đang chờ phía trước...

B.boyKeeLee_X-Fire.crew

Thanh Niên Xóm
Chúc anh em NEW SKY thành công. NK vs XF mãi là anh em tốt nhé đồng ý không hả mấy cậu học trò của tôi :)):)):)):))

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Muốn bay cao bay xa thì các bạn hãy tập AirFlare nhé....

BBoy.NoName

[Tổ.Dân.Phố]Tổng Giám Đốc
Thanks XF ! chung' ta là hàng xóm láng giềng của nhau ma`...lúc khó khăn ,hoạn nạn phải giúp đỡ nhau....Bây giờ NewSky mới bắt đầu phát triển.Nên rất cần anh em XF giúp đỡ nhiều...........Có thời gian thì xuống NK nha!!!

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
ông Bboy_evis Viết đây chứ ai viết...................không nhìn bài của ai à......;));))

Bên trên