Khổ thân lão Cường "akiraphăn"

MrCrazy9x

Thanh Niên Xóm
sao lại hok ai chơi cùng hả bạn.Bẩn tính đén thế cơ à............:kochiudau::kochiudau::kochiudau:
ùi!! ko phải đến nỗi bẩn tính nhưng đồng niên có việc VD: cưới bạn, đá bóng ...
gọi đến thì chẳng thấy mặt đâu
thôi cạch
!!!(chắc sợ mất mấy chục cành ý mà)

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ùi!! ko phải đến nỗi bẩn tính nhưng đồng niên có việc VD: cưới bạn, đá bóng ...
gọi đến thì chẳng thấy mặt đâu
thôi cạch
!!!(chắc sợ mất mấy chục cành ý mà)
oạck uhm công nhận thế là hok đc cưới bạn thỳ phải đi chứ nhờ hok đi người ta sau này mình cưới ai đi mình.MUK BÍt đâu người ta bận thỳ sao. :nammo::nammo::nammo:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
thuốc đắng dã tật sự thật mất lòng
Thực ra thì cũng không nên nói thế. Bảo là hơi chây tí thôi. Không thì bảo kiệu sỉ tí thôi chứ ai lại nỡ không chơi. Nhỡ nó uất quá chửi trời chửi đất thì sao ?

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
ko phải việc của chú!!
lượn đê!!
chú ko ở làng anh chú ko biết
:coaiko: Hic. Bác Mẫn làm gì nóng tính thế. Em chỉ tham gia phát cho nó có nhiệt huyết mà bác nỡ lòng nào đuổi em như thế.

Vuathoiken9x

Thanh Niên Xóm
À À...

:ngay::ngay::ngay:Chú Crazy9x là chú Mẫn hả? Anh Phong nè ... Mẹ ! Hôm trước sinh nhật Yến Bắc có hỏi thăm ko? Anh cất công gọi chúc mừng sinh nhật mà bà ý nỡ " đuổi " mình đi. Thực ra là đuổi khéo thôy, nhưng thế thì thằng nào ko ức... Nghĩ mà nản !

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Éo mẹ thằng mẫn minh mày chém anh hơi đc đấy. Con chó nào tiếc mấy chục cành nhé. Chúng mày có gọi tao gì đâu đi học gặp đéo gì chúng mày. Tức vkl. 1 thằng bạn đồng niên nói xấu mình. này lần sau đi đâu thì ới 1 câu. tôi đây không như ông nói:boirimui::boirimui::boirimui:

Chỉ vì ham mê ngủ nướng nên lão bị bà Lan Anh "dễ tính" nổi tiếng An Dương Vương "cho" chép phạt bảng nội quy của nhà trường... Mà nói thật là bảng nội quy ấy cũng "ngắn".Anh-thay mặt cho toàn bộ anh em 12A1 chia vui cùng chú...:Dethuongqua: =))
Tao cảm ơn mày may là hôm nay tao mới có time vào đây chơi. Thổi kèn cho tốt anh có thưởngcuoideucuoideucuoideu
Này còn Tắc răng tú đào nữa 400 lần sao ko nhắc

lam gi ma ban khue lai chuc cuong nhu vay trong khi cuong no dang tam trang th enhi

:wtf3:
Thằng nào đấy thằng khuê tao không chấp

Sad_kut3

Thanh Niên Xóm
Éo mẹ thằng mẫn minh mày chém anh hơi đc đấy. Con chó nào tiếc mấy chục cành nhé. Chúng mày có gọi tao gì đâu đi học gặp đéo gì chúng mày. Tức vkl. 1 thằng bạn đồng niên nói xấu mình. này lần sau đi đâu thì ới 1 câu. tôi đây không như ông nói:boirimui::boirimui::boirimui:

Tao cảm ơn mày may là hôm nay tao mới có time vào đây chơi. Thổi kèn cho tốt anh có thưởngcuoideucuoideucuoideu
Này còn Tắc răng tú đào nữa 400 lần sao ko nhắc

Thằng nào đấy thằng khuê tao không chấp
Tất cả chỉ là ngụy biện :cuoideu::cuoideu::cuoideu:

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Ùk thì ngụy biện mún nghĩ sao thì nghĩ. Tớ đêy đếk cần tức làm gì. Còn nói tớ thế nào thì hãy xem lại mình ntn đi rồi hãy nói tớ, liệu có hơn tớ không đã

Bên trên