KFC Đông Anh - Một hiện tượng

.MO.

Thanh Niên Xóm
Nghe có vẻ buồn cười nhưng đừng coi thường sự đáng sợ của KFC Đong Anh. Được thành lập với chỉ vẻn vẹn có 13 thành viên nhưng KFC ĐA đang trở thành một hiện tượng với chuỗi 12 trận bất bại trên tổng số 15 trận:choangluon:, chỉ để thua có 3 trận do ko may có 1 số anh em ko đc. bố me. cho ra khỏi nhà vì lo nhiễm cúm H1N1 :soqua:, nhưng với các anh em còn lại KFC chỉ để thua với tỷ số sát nút.:choangluon: Sân nhà của đội là sân Vật Tư ( tổ 17 tri trấn DA), sân tử thần, mọi đối thủ khi vào sân thì chỉ có :imdead:
Đây là một số giới thiệu nho nhỏ về đội KFC, đội nào muốn thử sức xin liên hẽ 01646574321 (đội phó Hải) - Mọi người xin ha quan tâm đến KFC:aoi:​

iLoVeU

Moderator
Ở ĐA mình bóng đã khá dậm dộ, nhưng chỉ là lớp vs lớp thôi:huytsao:

KFC là 1 lớp hay là tuyển các cao thử học ở ĐA vậy?

Mà sao lại lấy tên nhóm là KFC nhỉ

.MO.

Thanh Niên Xóm
Các thành viên trong KFC đến từ nhiều trường THPT nhưng chủ yếu vẫn là trường THPT ĐA, trong số đó có 1 số anh tài đến từ đội tuyển bóng đá của huyện

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
gà rán KFC à :bebong::bebong::bebong: ngon quá:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

Cocacola_Crazy

Thanh Niên Xóm
kÁi aNh kIA...a cÓ tHícH ăN gÀ rÁn k mÀ dÁm cHéM KFC hẢ ??:chetvoita:...KFC lÀ hIệN tưỢnG tHỳ lÀ hIệN tưỢnG cHứ ...nGưỜi tA cÓ đỂ í hAy k qUaN tRọnG gÌ ..a cÓ í kIếN gÌ k ???:tungtang::tungtang:

sun

Thanh Niên Xóm
hic
cứ tưởng bọn KFC về Đông ANh mở cửa hàng

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
vn quá_______________________mô béo sửa cái sdt của tao đi
sdt của hải híp nè:0946655551

Ở ĐA mình bóng đã khá dậm dộ, nhưng chỉ là lớp vs lớp thôi:huytsao:

KFC là 1 lớp hay là tuyển các cao thử học ở ĐA vậy?

Mà sao lại lấy tên nhóm là KFC nhỉ
KFC là 1 đội bóng thực chất ko phải là Gà Rán KFC mà là Kool Football Club ĐA

:maoi::maoi::maoi::maoi::maoi: lạnh quá

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
tui mới đá bóng gãy chân hồi tháng 8 xong. thề ko chơi bóng đá nhưng hâm mộ thì đừng hỏi:Dobanhne:

_Mr.H4_

Thanh Niên Xóm
Mô viết nghe kêu nhỉ, phải nói là những trận thua là do có mày đá mới đúng :cuoideu::cuoideu:

xinhlunglinh

Thanh Niên Xóm
Mô viết nghe kêu nhỉ, phải nói là những trận thua là do có mày đá mới đúng :cuoideu::cuoideu:
híc mô béo đá hậu vệ thì khó ai qua nổi, 1 bức tường thành đấy, còn mày thì cũng chỉ ra đá hộ có mấy phút mà cũng xí xớn đi uống nước à?
bon chen quá :22124305-2-1034a0:

Bên trên