IL0ve a3k44========>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Gửi tới mọi thành viên của a3k44.

Lớp ta trong mấy ngày vừa wa thật vui! Thật đoàn kết.
Lớp ta tuy co hới nghich nhưng rất vui có 1 kỉ niệm rất hay là vao hôm thứ 6 ngày 21/05 trước hôm tổng kết lớp mình đoàn kết wa.Mình Nhớ hôm đó kon trai lớp mình di te nước .... sang té a1 thì bị cô vân gọi điện cho ban gjam hiệu thế là tất cả kon trai lớp mình bị gọi xuống sân trương sử lý. kòn các bạn gai phải đi don vệ sinh lớp, mình nghĩ các bạn nữ cũng không gjân các bạn trai vì phải đi dọn vệ sinh lớp đâu nhưng qua đây minh mun gửi lời xl tới các mem nữ a3.

Hôm bế dảng Bạn Phúc Lớp mÌnh hất hay wa ko có nhạc nghe vẫn thấy hay. cả lớp lên tặng hoa chắc phúc vui lám nhi?
Hôm wa thu3 ngày 25/05 lớp ta đẫ có tổ chức 1 buổi liên hoan. Buổi lh thật vui và cảm động tuy nhiên lúc chia tay thì lớp mình hơi buồn.lúc cao trào nhất :meoi::meoi::meoi:thì Triển lại không có mặt do 1 số ly do.:22124305-2-456037: Triển đã bỏ ra ngoài. Lúc quay lai nghe mọi người kẻ lại .Triển thấy rất tiếc Nhưng vân may man là vẫn được ôm:yeuroi::yeuroi: các bạn lần cuối được nghe nhưng lời chúc tốt lành :22124305-2-N4000:của các bạn lúc đó khoảng cách giữa chung ta thật gần, không biết tới khi nào mới gặp lại các ban đông đủ như hôm wa.Trỉên tiếc rằng không được khóc :meoi:vì lớp ta mà lại khóc :meoi:vì một người. buôn wa noi ra cung ngại nữa nhưng mong các bạn bo wa và thông cảm cho Triển nha. Triển Yêu moi người.Yêu mai a3k:22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W:44!!!!!!! :xucdongqua::xucdongqua::xucdongqua::xucdongqua:

Triển Yêu mọi người nếu ai ai mà chưa biết số của Triển khi đọc song thì lưu vào nha.

01666466668 (viettell nên cung ko sợ tốn tiền nhỉ)
0943370294
(ai dung vina thì nt vao dây cung đưoc onl cả 2 số 24/24 mà)
Ai tây số thì nt cho Triển biêt nha.​

Cuối cùng " A Triển " chúc mọi người thi tốt Trong 2 kì thy sắp tới nha. jo mun co ai chêu mình cung ko còn được nữa Buồn thật. Phai chia tay với mọi Người chia tay voi a3k44, chia tay với THPT Liên Hà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên