HUm wa dj học...mất buổi tập:((

[Ns]_Ha-plz

Thanh Niên Xóm
:22124305-2-4T3S:Hum wa X-Pire về Ns mà plz không thể tham gia vì mắc buổi học..... không ra mắt được anh em ...........

[Ns]_Ha-plz

Thanh Niên Xóm
chắc tụi nó không đj dc đâu............ để dip. nào rảnh rảnh cả nhóm tớ lên..........:22124305-2-121W5:

BB♥KT

... Homesick ...
... Thành viên Nhóm này hay nhỉ, pót đc 1 dòng mà làm ra hẳn 1 topic, bấm vào đọc cụt hứng, rất nhiều topic dạng dạng như tnay nhá! lần sau những chuyện như thế này các bạn có thể ngồi tâm sự cùng a e trong nhóm hơặc đến địa điểm tập của nhóm rồi nói với nhau cũng được mà?...
... Góp ý thôi... :thatvong:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
... Thành viên Nhóm này hay nhỉ, pót đc 1 dòng mà làm ra hẳn 1 topic, bấm vào đọc cụt hứng, rất nhiều topic dạng dạng như tnay nhá! lần sau những chuyện như thế này các bạn có thể ngồi tâm sự cùng a e trong nhóm hơặc đến địa điểm tập của nhóm rồi nói với nhau cũng được mà?...
... Góp ý thôi... :thatvong:
Đồng ý, thanks cho ông này cái...tụt mẹ hết cả cảm hứng.

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

:22124305-2-4T3S:Hum wa X-Pire về Ns mà plz không thể tham gia vì mắc buổi học..... không ra mắt được anh em ...........
Được ra mắt với nhóm khác mà thành tích học tập của bạn bị giảm sút, hay bị đuổi học thì sao?
Đừng có lầm tưởng nhé, đừng có coi trọng Hiphop hơn việc học hành..

[Ns]_Ha-plz

Thanh Niên Xóm
thanks static nhiều.............. minh đam mê hip hop nhưng vẫn không quên được viêc học.....:D:D..........minh sẽ cố găng cả 2 đều đạt được kết quả tốt nhất mà mình có được:22124305-2-113F03::D:D

Bên trên