Hoàng Trung Dũng Đang Ký Làm S-Mod !!!

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
họ vè tên : Hoàng trung dũng
hiện tại vừa hoàn thành chương trình lớp 12 chưa đi học, không đi làm rất rảnh
ngày tháng năm sinh : 17/08/1992
y!h :Doubleshow192@yahoo.com
lý do : Muốn xây dựng diễn đàn lơn mạnh hơn nữa !!!
Biết là không phải đợt tuyển s-mod nhưng mình vẫn đăng ký vì cảm thấy mình đủ năng lực​

thân !!!​

suiz

Thanh Niên Xóm
Bạn nói rằng cảm thấy mình đủ năng lực nhưng nếu theo tiêu chuẩn để đăng kí làm smod mà không trong đợt tuyển thì bạn chưa đủ điều kiện đâu. Xem ra bạn hãy xem kĩ lại rùi đăng kí nhé. Chúc bạn thành công

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
Hiện nay để phục vụ cho giai đoạn phát triển mới của diễn đàn TTDA, BQT TTDA cần tuyển 1 số lượng rất lớn cho diễn đàn, tuy nhiên sẽ có định hướng.
@suiz: Mình không biết bạn nói vậy là có ý gì nhưng ...........
Theo mình được biết 4rum đang cần tuyển thêm rất nhiều mod, thêm mod không thêm s-mod liệu số lượng s-mod trong 4rum hiện nay có đủ để nắm bắt hết tình hình làm việc của các mod ???
Mong BQT xem xét giúp mình.

Thân !!!​

suiz

Thanh Niên Xóm
@suiz: Mình không biết bạn nói vậy là có ý gì nhưng ...........
Theo mình được biết 4rum đang cần tuyển thêm rất nhiều mod, thêm mod không thêm s-mod liệu số lượng s-mod trong 4rum hiện nay có đủ để nắm bắt hết tình hình làm việc của các mod ???
Mong BQT xem xét giúp mình.

Thân !!!​
Ý gì đâu. vì mình cũng từng đăng kí smod không trong đợt tuyển nên mình biết
Nếu k trong đợt tuyển thì yêu cầu về những cống hiến cho diễn đàn nhìu hơn rất nhiều.
Ví dụ về số lượng chủ đề (chủ đề chứ k phải là tính cả những bài trả lời) cũng phải rất lớn. Vì thế mình mới nói bạn xem lại. ok
Còn bây giờ mod thì thiếu chứ smod thì k hẳn

Bên trên