Hòa đồng hơn - Vì một TTĐA ngày càng lớn mạnh

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Hòa đồng hơn - Vì một TTĐA ngày càng lớn mạnh( các Mem nhất là Mem mới vô đọc nhá)

:22124305-2-1101436:Kính thưa các Member của TTĐA yêu quý ! và bất kì ai vô tình đọc được topic này :):22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W:
Như mợi người đã biết, TTĐA đã có một thời gian hoạt động dài, từ những ngày ban đầu thành viên chỉ có 100-200 rồi cùng với sự điều hành của BQT số Member đã lên tớ 2500 rồi hơn 3000 mem.:22124305-2-b3611:
TTĐA là 4r thành lập ra để các bạn trẻ Đông ANh nói riêng và các bạn trẻ nói chung có môt nơi chia sẻ niềm vui, nỗi buòn chai sẻ từng cảm xúc trong cuộc sống, Nó cũng là nơi giúp thêm các bạn bớt đi gánh nặng trên con đường học tập đầy khỏ khăn. và như các bạn biết đấy cùng nhờ TTĐA chúng ta từ những con người xa lạ trở thành bạn bè và không ít đôi bạn trẻ đã tìm được sự đồng cảm và đến được với nhau.:22124305-2-Q12W:
TTĐA đang trên đà phát triển mạnh, một ngày gần đây thôi 4r sẽ có những bước chuyển mới phong cách hơn,chuyên nghiệp hơn. để các Member đi đâu khi có người hỏi cũng có thể tự hào trả lời: "tớ là Member của TTĐA":22124305-2-1101436:
Chính vì thế, mà trong thời gian gần đây , TTĐA ngày càng thu hút được thêm nhiều Mem mới trong ĐA cũng như ngoài địa bàn ĐA. như đã nói ở trên, TTĐA là nơi giao lưu, học hỏi vì sự phát triển chung của các bạn trẻ, nên BQT đặc biêt hoan nghênh những bạn trẻ dù không ở địa bàn huyện Đông ANh nhưng có nhiệt huyết, có sự chân thành đóng góp vì 1 TTĐA phát triển.:22124305-2-Y1W3:
BQT hoàn toàn không có sự phân biệt là Member trong ĐA hay ngoài ĐA chỉ có sự phân biệt: Member có mục đích tốt , đóng góp và cống hiến vì TTĐA và những Mem vào chỉ để phá rồi, làm mất đi không khí của 1 TTĐA đoàn kết, mang đậm tình anh em.
Bài Viết này, mình viết ra trên nhưng cảm nhận của mình, cái gì đùng mong các Member tiếp thu, cái gì còn chưa đúng các Mem tủm tỉm cười bỏ qua cho, đừng có cho là chuyện gì to tát cả. Cái mình mong muốn lớn nhất ở đây, là Các Mem TTĐA hãy đoán kết hơn, đồng lòng hơn, chung sức vì 1 TTĐA lớn mạnh từng ngày.
Đặc biệt xin dành cho các Member không ở trong địa bàn huyện ĐA mới gia nhập, Bọn mìn hoan nghênh các bạn vì tấm lòng đã đến với TTĐA, hãy đừng lo lắng gì, đừng suy nghĩ gì, rất mong các bạn đóng góp nhiều hơn cho 4r.
TTĐA- Ngôi nhà của tình bằng hữu.

Thay mặt BQT TTĐA
Mod Bi Kul :22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611:

administrator

Administrator
1 bài viết rất hay và thực sự có ý nghĩa.

TTDA Không chỉ mong muốn kết nối, gắn kết được con người Đông Anh, mà xa và rộng hơn, TTDA muốn gắn kết và kết nối cho tất cả mọi người. Kể cả sống ở ĐA hay ko, điều đó ko quan trọng. Hiện tại trong Thành Phần BQT cũng có những người làm tới Smod, thậm chí có lúc là Admin mà ko ở tại Đông Anh.

TTDA ko phân biệt tuổi tác, ko phân biệt giới tính, tôn giáo và nơi cư trú.

Hy vọng TTDA đặt được các mục tiêu của mình, chúc tất cả mọi người có thật là nhiều niềm vui. tìm thấy sự bổ ích, thú vị trên TTDA.

TTDA là ngôi nhà chung của tất cả chúng ta. Của bạn và cũng là của tôi :)

CHào mừng các bạn từ khắp mọi miền tổ quốc ghé thăm, và mong nhận được sự góp ý, đóng góp, xây dựng chân thành từ phía các bạn.

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Mong các Mem mới đến từ TNML đọc và cảm nhận được tình cảm của gia đình mới TTĐA nhé:)
chào mừng các bạn :D

iLoVeU

Moderator
Tự hào vì mình là Smod của TTDA :22124305-2-10W26:

Cố gắng, nỗ lực hết mình vì sự phát triển của TTDA . Mái nhà chung của tất cả mọi người.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Kể cả sống ở ĐA hay ko, điều đó ko quan trọng. Hiện tại trong Thành Phần BQT cũng có những người làm tới Smod, thậm chí có lúc là Admin mà ko ở tại Đông Anh.
đẤy đẤy
ám chỉ cẢ mình nỮa đÂy mÀ
khÔng ở Đ.A nhƯng vẪn lượn lỜ 4rUm đỀu đỀu đÓ thÔi
hê hê

administrator

Administrator
đẤy đẤy
ám chỉ cẢ mình nỮa đÂy mÀ
khÔng ở Đ.A nhƯng vẪn lượn lỜ 4rUm đỀu đỀu đÓ thÔi
hê hê
Ờ thì all_onlylove có nói gì Lynk Mìn đâu :D. Nhờ hồi mới làm 4rum, còn các anh TheKid1412 ở TP HCM làm Smod, bạn hanhhlq ở Hòa BÌnh làm Mod ..... Và giờ Lyn là 1 ví dụ, đâu cần ở ĐA, TTDA là mái nhà của tất cả chúng ta mà ;)

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
Tự hào vì mình là Smod của TTDA :22124305-2-10W26:

Cố gắng, nỗ lực hết mình vì sự phát triển của TTDA . Mái nhà chung của tất cả mọi người.
tớ cũng có ý kiến giống bạn đấy
^^
Tớ rất tự hào khi đc là Quản trị ở TTDA
sẽ cố gắng hết sức để phát triển TTDA của chúng ta :x

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Đúng vậy, Bi rất mong các bạn trẻ từ mọi miền đến với TTĐA là đến với một ngôi nàh chung. TTĐA sẽ sẻ chia niềm vui, nỗi buồn, cảm xúc, bao lo lắng suy tư, niềm hạnh phúc bất ngờ của cuộc sống, Tất cả hãy cùng hòa mình, cùng sống chung dưới một gia đình TTDA. Mong các Member đọc được bải viết này, hãy hòa đồng hơn, chân thành hơn về 1 TTĐA ngày càng lớn mạnh.

Dẫu biết rằng con đường phía trước còn nhiều gian nan, TTĐA như một con thuyền giữa song to gió lớn của biền khơi, vẫn lướt đi trên những mỏm đã gập ghềnh. Chính vì sự khó khăn ấy mà : các Member thân yêu của TTĐA hãy cùng cố gắng lên nhé ! Tôi yêu TTĐA :x

† Xì_Trüm †

NhI đỒnG nGoAn NgOãn.....
Chuẩn không cần chỉnh :22124305-2-N4000::22124305-2-N4000::22124305-2-N4000::22124305-2-N4000:

N2T

Happiness is an Illusion
hay quá
tự hào quá
:hoanho::hoanho::xucdong: .

Bên trên