Hình Ảnh Các Thầy Cô Giáo, Cùng Các Hoạt Động Của Trường Trong Những Năm Gần Đây (THPT-ĐA)

m2v34

Thanh Niên Xóm

Chỉ Huy Trưởng...:22124305-2-121W5:

Các chỉ Huy Phó Đấy...:22124305-2-121W5:

Thạch Sĩ: Thầy Giáo Nguyễn Đức Lâm...hic

Các giáo viên trong trường...:D
Các Hoạt Động Của Trường Các Năm Trước nÈ...

Hết Sạch rồi...;))

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
nhiều ảnh quá...công lao lớn thuộc về chủ topix...

Đônganhhighschool

Thanh Niên Xóm
nhiều ảnh thế,ảnh nào cũng đẹp______________________THPT Đông Anh numberone

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
ùi có cả miss à
bibophương kìa
đông vui thế
nhiều ảnh thế
xem hoa cả mắt
thanks nhé :P

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
nhìu ảnh thế ^_______^
cái ảnh chụp lúc chào cờ đẹp thịt
mà nhìn mình trong mí cái ảnh bùn cười quá :22124305-2-121W5::22124305-2-121W5::22124305-2-121W5:

khánh lộc

---> xã hội trắng
=))=)) mặt mình cũng có mới sướng chứ..=))=)) MÙa hè xanh....cách đây 2 năm...vai~ thật....thank mạnh miên phát...có công lớn..=)):22124305-2-61M48:

m2v34

Thanh Niên Xóm
đc đc...............cho 9 điểm............:))....Nhưg mà sao có cái mặt tao cách đây 2 năm.....nhìn ngu quá.:((
tao kiếm mãi mới đc những hình ảnh này đấy...^^ 9 điểm gì 10 điểm.:P

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

=))=)) mặt mình cũng có mới sướng chứ..=))=)) MÙa hè xanh....cách đây 2 năm...vai~ thật....thank mạnh miên phát...có công lớn..=)):22124305-2-61M48:
a khánh lộc à...hic....

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Đông anh khét quá........ngưỡng mộ quá,... nhất là các anh kéo co và e bibo múa váy...=))

Sax..nhìn tHầy Bình Râu vẫn Đẹp zai nHư xưa nhỉ..lại kÒn đánh Trống Lảng nữa ;))...kệ kệ.... nhưng được kÁi thầy Hiền...đợt mÌnh đốt pHáo . sAu cứ kãi nHAu tay đôi với thẦy xướng..!! sAu về love.. nghĩ Mình Phục Mình Wuas..kết Quả Hạnh Kiểm Yếu +.....Về nhà An nghỉ nuôn =))........

Hiền_VjC

baby_girl
thầy Lâm phong độ nhứt..................................................................

m2v34

Thanh Niên Xóm
Sax..nhìn tHầy Bình Râu vẫn Đẹp zai nHư xưa nhỉ..lại kÒn đánh Trống Lảng nữa ;))...kệ kệ.... nhưng được kÁi thầy Hiền...đợt mÌnh đốt pHáo . sAu cứ kãi nHAu tay đôi với thẦy xướng..!! sAu về love.. nghĩ Mình Phục Mình Wuas..kết Quả Hạnh Kiểm Yếu +.....Về nhà An nghỉ nuôn =))........
a siêu đấy...hic bình râu sắp lên hiệu trưởng rồi đấy....;))

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

thầy Lâm phong độ nhứt..................................................................
đúng thế thầy lâm cao thủ nhất...;)) giống ý 1 thằng trong lớp mình.:| thạch sĩ mà lại.

a siêu đấy...hic bình râu sắp lên hiệu trưởng rồi đấy....;))

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

đúng thế thầy lâm cao thủ nhất...;)) giống ý 1 thằng trong lớp mình.:| thạch sĩ mà lại.
Or thế hả..!!! tEr có Bít đâu lâu ùi ko lên thăm Trường nhìn ảnh Ông bạn nhìn như thằng Huy

m2v34

Thanh Niên Xóm
đề nghị chú ở adv ( trường " tư thục " ) không chém đàn anh chính quy nhé!
bạn nói ghê quá đây...;))...................................................................

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

:22124305-2-M4361:nHìU tHiệt đÓa, tR` mỲh đÔnG zUI nHỳ
thế mà bảo nhiều ạ.....................................quÁ NHIỀU...;))

Candy_bim

Thanh Niên Xóm
hÝc,ôg Quát nghỉ hưu ak,mà Bình lên thay:-s....................................

Bên trên