Hiện tượng post bài không đúng box ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
.
.
.
.
.
.

Từ ngày ghé thăm diễn đàn lượn lờ chặt chém mọi ngõ ngách mình thấy hiện tượng member post bài không đúng box quy định rất nhiều hoặc post nhạc mà chỉ có phần lyrics mà không thấy link nhạc. Click vào những topic như vậy cảm thấy rất hụt hẫng và khó chịu. Không biết khi xuất hiện những topic post sai box Mod ( những người có nhiệm vụ nhắc nhở member post bài đúng quy định , xóa những topic member lỡ post sai ) họ đang ở đâu ??? Sao họ chưa move những topic này đi ???

Hay ???

Họ xung phong làm Mod chỉ vì cái màu nick đẹp ???

Thân !!!

Bổng KaO Quý

┼ LưỢm vE chAi ┼
ưkm kôg nhận vs pạn naz pêy h hiện tượg post pài sai box rờ trog 4rum kũg khá nhỳu nhưg đôu phải naz kák mod hôk làm rỳ
chúg tớ kũg đag kố gắg ý chớ
nhưg mưk kóa nhữg box chưa kóa mod và chúg tớ thỳ hôk kóa q` ở n~ box ấy nên hôk dy chuyển pài đc, kái nềy thỳ pạn phải pảo smod

tóm lại naz kái tự ý thức kủa kák mem v~ koàn hạn chế

kái này py h vào trog siêu tkỵ là có mà /:)
kể kả màu đỏ kụa adm kũg đc ^:)^
kô Boo nóy kôu nềy đúg đếy

administrator

Administrator
Trước hết phải nói tớ ý thức của BQT< thứ 2 là hiệu quả công việc của đội ngũ BQT. Rất mong mọi người có ý thức hơn, và những người quản lý, Mod hãy làm tốt box của mình.

CÁc box còn lại sẽ giao lại cho các Smod, Admin phụ trách, chờ tới khi có người đẻm nhiệm nhiệm vụ tiếp theo.

Tất nhiên nếu Mod nào, smod nào hoạt động ko hiệu quả sẽ bị unset khỏi BQT

Chí Phèo

Ieader Muslim war
cám ơn bạn vì đã góp ý
vấn đề này luôn là vấn đề nan giải tuy có nhắc nhở
nhưng các thành viên vẫn phướt lờ các nhắc nhở của BQT
đây là tùy vào ý thức của mỗi người.

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
Cảm ơn bạn vì những ý kiến .Nhưng bạn đang post bài sai box và bị trùng đề tài .Đề tài này đã được Admin all_onlylove gửi lên trong Box thông báo rồi ,bạn phải vào trong topic đó đăng ý kiến của mình lên để mọi người cùng trả lời cho ban tiếp.Theo quy định thì không biết xử lý ra sao ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên