hello :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
D

daniel239

Guest
Hôm nay vào diễn đan trường Đa phúc thấy có link của trường Đông Anh nên ghé thăm tí, thấy chỗ bạn 4 phương chả có bải nào cả, tiện thể lưu bút lại luôn hihi
Rất vui được làm quen vs các bạn :D
Mình là cựu hs trường ĐP.
Chúc 1 ngày vui vẻ , hạnh phúc , tràn ngập mầu hồng ;):loaloa:

iLoVeU

Moderator
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Tuổi Trẻ Đông Anh.
Chúc bạn có những giây phút thoải mái nhất khi ở diễn đàn:eek:nion-head16:

Mình là cựu học sinh Liên Hà.

Đây là diễn đàn của Đông Anh, nó là nơi sinh hoạt của những người tại Đông Anh.

Đây cũng là diễn đàn trung cho tất cả các trường, không riêng gì THPT Đông Anh:13:

D

daniel239

Guest
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Tuổi Trẻ Đông Anh.
Chúc bạn có những giây phút thoải mái nhất khi ở diễn đàn:eek:nion-head16:

Mình là cựu học sinh Liên Hà.

Đây là diễn đàn của Đông Anh, nó là nơi sinh hoạt của những người tại Đông Anh.

Đây cũng là diễn đàn trung cho tất cả các trường, không riêng gì THPT Đông Anh:13:

uh bây giờ mình cũng biết rui :D , Hình như lớp mình lần trước có 1 bạn ở trường Liên Hà chuyển đến tên là Tú Anh sn89
à sao mình up ảnh lên chữ kí nó lại không hiện ra , ảnh mình có hơn 100kb, vào phần thêm ảnh cho chữ kí, ấn vào thêm file nó hiện ảnh ra nhưng không thấy hiện ở dưới phần chữ

iLoVeU

Moderator
Sn89 thì hơn mình tới 2 tuổi:33: - Sory mình ko biết.

--------------------------------------------------------------------------------

sang chơi bên này mà cha ai Quan tâm tới mình cả, chán thế ...

:eek:nion-head6: Anh en diễn đàn toàn đi đâu ý. Mà bạn là cựu học sinh Đa Phúc, bạn sinh năm bao nhiêu vậy, khéo cũng 89 à

iLoVeU

Moderator
Vâng, mình sinh năm 91, eo ơi làm em rùi:6:

Mà ở Đa Phúc xem theo lớp A, B, C, giống Vân Nội và Sóc Sơn.
Em học Liên Hà, ở đó người ta xếp theo lớp A1, A2 thôi:eek:nion-head11:

Mỗi nơi 1 phong cách, ko biết Đa Phúc có thi vấn đáp giống Sóc Sơn ko :eek:nion-head11:

D

daniel239

Guest
có thi vấn đáp, lâu rồi a cũng không biết thông tin về trường nữa. Thế e bây giờ học trường gì?
Đúng là diễn dàn bên nay thấy ít người wá

iLoVeU

Moderator
Nó cũng mới mà.:16:
EM à, đời em có 3 hướng, em chưa biết hướng nào, nhưng xấu nhất là ko học nữa hoặc học nữa thì có lẽ em phải lên ĐH Thái Nguyên :eek:nion-head14: em thi kém nên phải vậy :eek:nion-head3:

D

daniel239

Guest
Nó cũng mới mà.:16:
EM à, đời em có 3 hướng, em chưa biết hướng nào, nhưng xấu nhất là ko học nữa hoặc học nữa thì có lẽ em phải lên ĐH Thái Nguyên :eek:nion-head14: em thi kém nên phải vậy :eek:nion-head3:

đến h này vẫn còn đang định hướng à? thôi kiếm trường nào ở Hn học cho gần , lên TN học buồn lắm.

iLoVeU

Moderator
Em cũng ko biết, cuộc đời nó đưa đẩy con người, mặc dù ko muốn nhưng biết làm sao cho được.
nhiều lúc em chỉ nghĩ cứ làm bừa đi, vậy nên em mới nộp lên đó.
EM cũng ko biết rồi đời em đi về đâu, thôi thì cứ cố gắng và sống hết mình, rồi đến đâu nó sẽ đến,
Cũng ko buồn lắm, vì bạn em cũng nộp lên đó, nếu đi thi 2 thằng cùng đi.

CÒn anh học ở đâu vậy ???

D

daniel239

Guest
Em cũng ko biết, cuộc đời nó đưa đẩy con người, mặc dù ko muốn nhưng biết làm sao cho được.
nhiều lúc em chỉ nghĩ cứ làm bừa đi, vậy nên em mới nộp lên đó.
EM cũng ko biết rồi đời em đi về đâu, thôi thì cứ cố gắng và sống hết mình, rồi đến đâu nó sẽ đến,
Cũng ko buồn lắm, vì bạn em cũng nộp lên đó, nếu đi thi 2 thằng cùng đi.

CÒn anh học ở đâu vậy ???

Anh học Genetic-bách khoa HN :D

Bizy

Thanh Niên Xóm
hic cho tahm gia với nèo thấy 2 anh em nhà ông nói chuyện lên cũng muốn tham gia ké chút ít :D :12:

T_B0y_DA

Thanh Niên Xóm
All_onlylove hồi trước học lớp 9 gì vậy :-s tôi cũng 91 nek hay ông học trương nguyễn huy tưởng hồi trước ah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên