hề lố 4r ạ :-x *

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

doll.zyn_11o2

Thanh Niên Xóm
điều đầu tiên là mìh xin đíh chính lại chuyện faker Mai Tử Quỳh ạ :
mình rất gét faker
đặc biệt là những người đã fake rồi còn tỏ ra tự tin cho rằng mình là người trong ảnh, mình rất cao sang :| * mình rất xih đến nỗi có thể khig thườg ng` khác =)) * mà bạn còn bảo họ là la liếm ư :| thế bạn thì sao :) * bạn chỉ là 1 ng` núp sau nh~ tấm ảnh của ng` khác :) * tại sao bạn k tự up ảnh mình mà lại phải núp sau bóng của người khác :) * bạn nghĩ rằng bạn fake trên mạng là ngoài đời bạn cũng giống những người đó ư :) * mình nói đâi cũng k phải là nặng nề lắm :) * mình chỉ m' bạn đừng mang nh~ tấm ảnh của mình hoặc nh~ người # để post là các 4r :) *

tiếp theo là mình xin gửi lời tkx tới a Bi Kul và vk kòi zin siu nkưn :

kảm ơn 2 ng` vì đã zúp mình lật tẩy faker , đặc biệt là vk zin i* qí :) *

cuối cùg là gửi đến toàn thể 4r =) *:
riêg thàh phần ảh thì k phải gửi nữa =)
lí zo : bạn MTQ đã up hộ
mìh là 1 thàh viên mới ( rất mới =)) *)
mog mọi ng` có chém gió thì cứ chém mạh tay vào =)))))))))) *
đỡ được thì đỡ, k thì thôi

sau đâi là qa qa về mìh tí :"> * :
Cka sih mẹ đẻ za vẻ ngòai tkỏ non :"> lắm ạk =)) trời cko kái tíh hâm hâm zở zở =.=' ckả ngoan ckả hư :| to xác nk* tâm hồn iếu đuối :"> m0g mah zễ vỡ :-s bằg ckứg là hay khóc khi tkái hàh :> [ tkươg kủ hàh lớm :( ] =)))

Và tớ là tớ có 1 khát khao ckáy bỏg trở tkàh 1 kôg zân gươg mẫu :"> đem sức mìh fục vụ đnc' nk* zất tiếc :( tớ kòn 1 khát khao ckáy bỏg double hơn :"> đó là ứ kần làm zì mà vẫn có ng` kug fụg tiền tiêu =P~ và 1 khát khao ckáy bỏg triple là :"> lấy đc tkằg ck` ngoan ngoãn zễ xươg đz =P~ và tốt bụg :x =))
TÓm lại: tớ là 1 ng` hs ngoan :"> 1 ng` kon hiếu tkảo :"> 1 ng` cị gươg mẫu :"> 1 ng` b. ckân tkàh :)>- 1 ng` tìh lí tg? :">....1 kôg zân kiểu mẫu cko tkế hệ kon em noi tkeo :> =))))

Tớ zất gét sự zả zối và ckửi bậy =; tớ k b' đ' điếc mẹ miếc zì đâu >_< với kả mẹ tớ zặn là k đc làm tkế..nkư vậy mới đc làm ckáu ngoan Bác Hồ :"> =))))))))) gét sự lừa lọc zối trá >:P lằg nkằg zắc zối >:P gét 2 mặt >:P gét nc cò qay..lấp lửg :-< nói ngag.. lươn lẹo >:P gét nkất là đag ckơi vui tkì bị ai đó làm fiền =; gét nc kả nk~ ng` ngu >_< nói mãi k hiểu :-?? gét làm nk~ ckiện vô bổ (:| ôi z` :-j gét xem tkời sự..bản tin kuối ngày :-j tòan nK~ tkứ khỉ đột khỉ tiều zì é >:P gét đi học :( ôi sóg zó đời hs :((
Tớ đặc biệt gét bị đứa nào k qen b' or mới qen zạy đời :( tâm hồn vốn mog mah zễ vỡ sẽ bị tổn tkươg ngiêm trọg :( Gét mấy đứa ứ qen b' kứ tkíc nt cko mìh hỏi vớ vẩn x( reply tốn bao tiền >:P t b' bọn m là ai x( t ziết >:P

và 1 điều ĐẶC BIỆT : I HATE FAKER !!!!!!!!!!!111

♥Chàng trai♥

MTF CỜ zIu :">
ưkm sAu 1 hỒi đỌc Lời thuyết trÌnh cỤa bẠn tỚ chỷ nÓi 1 cÂu Đó naz` ...................lÀm ny tớ nhaaaaaaaaaaaaaaaa =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
p/s : em đùA thÔi :)))))))))))))))

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Ôi trời ơi. 1 đoạn dài loằng ngoằng trong đó dành cho FAKER khá là nhiều mà chả thấy dành cho mình gì cả.

Bên cạnh có, hàng loạt icon được tung ra nhằm đe dọa FAKER : ĐÂY LÀ CÁI GIÁ CỦA VIỆC FAKE.

Hì. NHưng mà phải công nhận một điều là bạn xinh thật. Và bằng chứng người ta lấy ảnh bạn đi lừa tình kẻ khác. Và hàng loạt con heo con sập bẫy. Người ta chỉ muốn quảng cáo cho chủ ảnh thôi mà, cũng không nên mạnh lời quá đâu bạn, người ta có ý tốt mà.

Nhà bạn ở Hoàn Kiếm đúng không nhỉ bạn doll.zyn

zyn l0vely

Thanh Niên Xóm
ôi ck êu cụa tôi đã chơi 4r ùi :)) :-*:yeuroi::yeuroi::yeuroi: em êu ck nhìu lắm ck ạ :-*:yeuroi::yeuroi::22124305-2-40S00: em rất bức xúc vì vụ fake cụa MTQ :( :22124305-2-514064:
MTQ kô kòn cãi đc nữa :))
fake = dog :))
:22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

doll.zyn_11o2

Thanh Niên Xóm
♥ĐếLong9x: ớ sao b', nhà mìh chỗ gần hồ gươm, ở trần hưg đạo í =) để dễ nhận dạg :
cái qán cà phê trog bài Mưa rơi lặg thầm của M4U í, nhà mình ở đối diện ( hơi chéo) cái qán cà fê đấi :x

♥kòi zin : fake = bẹc zê vk ạg =))))))))))) *
♥Cò : hiểu sai í mìk r`, í mìk k hẳn là thế =)))))))) *

k4n.dj.c0i

۩۞۩Dj chưởnG.۩۞۩
hôm nào cũng đi học qua bờ hồ gé thăm quán cafe đấy phát...

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Chào mừng em đến với TTĐA :D rất mong em nhiệt tình với 4R mình :)
có gì khó khăn cả nàh sẽ giúp đỡ em :)
Chúc mừng em đến với ngôi nhà TTĐA :)

admin

Thanh Niên Xóm
tớ kòn 1 khát khao ckáy bỏg double hơn đó là ứ kần làm zì mà vẫn có ng` kug fụg tiền tiêu =P~ và 1 khát khao ckáy bỏg triple là lấy đc tkằg ck` ngoan ngoãn zễ xươg đz =P~ và tốt bụg
1 ước mở mang tính toàn cầu của hầu khắp chị em phụ nữ :22124305-2-SE52:,

Welcome to TTDA

doll.zyn_11o2

Thanh Niên Xóm
♥k4n.dj.c0i: ừ =)
♥Bi KuL : tkx a ạ :x
♥admin : sao lại ckỉ cả tkế zới hả a ;;) * fải là cả vũ trụ chứ =))))))))))))))))))))))))))))))) *
♥kòi zin siu nkân : có có :x * có chứ :"> * êu nkiều là đằg # :"> * :x :-* :-* :-* :-* :22124305-2-Q12W:

ʚɞ KúN ʚɞ

Thanh Niên Thôn
[MARQUEE]welcome to TTĐA:22124305-2-N4000::22124305-2-N4000::22124305-2-N4000:[/MARQUEE]

kaitokjds

http://vinhngocclub.com
Hóa ra là kẻ giả mạo à ^^!
hì thì giả mạo mà không làm ảnh hưởng tới ai thì được vì đó cũng là 1 kiểu tự sướng mà..
nHưng nếu ảnh hưởng tới người khác thì phải lên án thôi >.<

KuTý + Hư hỎg

Thanh Niên Thôn
Một lúc đọc tiểu thuyết của bạn....Mình Mình Mình :x
P/s: Khôg phải là t.y đâu đấy....Tớ thích câu chuyện tiểu thuyết kia của bạn :)):))
:22124305-2-5I2U::22124305-2-5I2U::22124305-2-5I2U:

zynno

Thanh Niên Xóm
nothing to say.....mọi người nói hýt phần òy....thoai..................eo cam tu TTDA...:)!:22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

admin_dream

MR. ß €'Ø
chủ pic: nhà cậu ở trần hưng đạo á? ngõ ngách bao nhiêu? số nhà là j?? có học đống đa ko? có quen anh kid tóc dài ko? có quen tùng bò ko???
nhìn cậu sao giống thế ko biết :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên