Gửi đến BBoy ElNino + BBoy Jio...CrazyCrew

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Thay mặt cho nhóm gồm 6 chị em
1. Lynk[Min]
2. L-CiCi
3. _B.Lolly_
4. N-kandy
5. Nam_NunCC
6. Trang

Hôm nay là ngày 2/2/2010
Một ngày đẹp nhưng mọi chuyện diễn ra trong ngày lại không hề đẹp tí nào
Hôm nay bọn em chính thức rời khỏi CrazyCrew
Trong thời gian vừa qua ở trong nhóm, có biết bao là chuyện, chuyện vui cũng có mà chuyện buồn cũng nhiều.
Chẳng biết nói gì hơn
Nhưng theo lời của các em trong nhóm, em xin gửi lời cảm ơn đến BBoy ElNino, BBoy Jio
Trong thời gian qua các anh đã rất vất vả để dạy bọn em
Với bọn em, các anh không những chỉ là những người thầy mà còn là những người anh thật sự
Chúng em cám ơn, cám ơn rất nhiều
Mặc dù có những lúc bọn em ngang bướng làm các anh tức
Nhưng chỉ 1 lần này thôi, chúng em xin lỗi cho tất cả mọi trò đùa quái quỷ trước đây
Nhiều lúc còn trêu ghẹo, đánh các anh nữa
Bọn em xin lỗi
Rời khỏi nhóm rồi, nhưng những kỉ niệm đẹp với Crazy trong thời gian qua bọn em sẽ không bao giờ quên
Và hi vọng anh cũng nhớ 1 câu nói " dù cho có chuyện gì xảy ra thì anh sẽ không quên là mình đã từng có những người bạn này"
Em hi vọng câu nói này anh vẫn còn nhớ
Với bọn em. hiphop là một niềm đam mê, không thể bỏ được
Nhưng nếu cho lựa chọn giữa hiphop và tình bạn.....chúng em đều sẽ lựa chọn tình bạn
Tình bạn là mãi mãi....mãi mãi là tình bạn
Có thể sau này, chúng ta sẽ không còn gặp lại nhau
Có thể sau này, sẽ đi 2 con đường khác nhau
Cúng có thể sau này, 2 con đường đó là ngược nhau
Nhưng hi vọng, trong lòng ai đó, vẫn còn giữ 1 chút, dù chỉ 1 chút thôi, 2 chữ "tình bạn"
T/M
Lynk[Min] (đã kí) :D

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
:xuy::xuy::xuy:hiphop là niềm đam mê à tk Linh trước nhưng chị thử vào sem topic trong CR xem nào quá hây đấy :ngay:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
khÔng bÀn tÁn xÔn xAo. đÂY lAg post lÊn thEo yÊu cẦu. miỄn cÓ ý kiẾn nhÁ

................................................................................................trả bit nói gì ................

[KEM]van[MTF]

Thanh Niên Xóm
ôi không!! tình bạn đúng là tình bạn .... nhiều cảm xúc khác nhau :Dethuongqua::Dethuongqua:
cố lên các chị em :nhaynhay:

Bổng KaO Quý

┼ LưỢm vE chAi ┼
Đúng oy` Lyk myn
Chị em mêh` đến đó tập naz vì đam mê với hiphop
nhưng ko phải vì đam mê mà mất hết lí trí, trên đời nj` đâu phải chỉ có mỗi đam mê
Gửi đến leader của crazy: anh nên có chính kiến của mêh` và anh cũng phải nên lắng nghe từ mọi phía chứ không phải chỉ nge từ một phía rồi quyết định một cách tàn nhẫn như vậy, anh làm cho bọn em không phục anh, mọi người bt' chuyện này cũng không phục anh,thế thì anh làm trưởng nhóm để làm gì? làm trưởng nhóm để rồi cho người ta bảo mêh` là bù nhìn, là ko có chih' kiến,là bảo thủ ah?
mà nói thêm với một số người ném đá giấu tay naz: sống phải biết điều một chút chứ hôk phải muốn làm gì thì làm, làm xong oy` thì đi đẩy hết lỗi cho người khác như thế thì hèn quá

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
Đúng oy`
Chị em mêh` đến đó tập naz vì đam mê với hiphop
nhưng ko phải vì đam mê mà mất hết lí trí, trên đời nj` đâu phải chỉ có mỗi đam mê

thích câu nì nhứ

ai cũng có lúc gặp khó khăn nên đừng nản
cố lên các chị e

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
TK tẤt cẢ mỌi người
dÙ cÓ khÓ khĂn thẾ nÀo thỲ tẤt cẢ chỴ em đỀu cố gẮng
nhỮng chuyỆn buỒn xẢy rA khÔng thỂ lÀm nẢn ý chí cỦa cÁc chỴ em đc
cÀng nhiỀu chuyỆn thỲ cÀng lÀm chO tinh thẦn phẤn đẤu cỦa cÁc chỴ em lÊn cAo mÀ thÔi
chỴ em tA lÀ ai chỨ (hs của BBoy ElNino mà)
cỐ lÊn
1 2 3 yeah

willwincrew

WillWinCrew
là 1 bgirl thực thụ
không quan trọng là có năng khiếu hay không
quan trọng là mọi người chăm chỉ, có ý thức vươn lên
trên con đường để đến với 1 dancer, 1 bgirl sẽ gặp không ít khó khăn
đây mới chỉ là thử thách đầu tiên mà thôi.cố lên mọi người

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
1. Lynk[Min]
2. L-CiCi
3. _B.Lolly_
4. N-kandy
5. Nam_NunCC
6. Trang

Hôm nay là ngày 2/2/2010
Trong thời gian vừa qua ở trong nhóm, có biết bao là chuyện, chuyện vui cũng có mà chuyện buồn cũng nhiều.
Chẳng biết nói gì hơn
Nhưng theo lời của các em trong nhóm, em xin gửi lời cảm ơn đến BBoy ElNino, BBoy Jio
Với bọn em, các anh không những chỉ là những người thầy mà còn là những người anh thật sự
Nhưng chỉ 1 lần này thôi, chúng em xin lỗi cho tất cả mọi trò đùa quái quỷ trước đây
Bọn em xin lỗi
Rời khỏi nhóm rồi, nhưng những kỉ niệm đẹp với Crazy trong thời gian qua bọn em sẽ không bao giờ quên
Và hi vọng anh cũng nhớ 1 câu nói " dù cho có chuyện gì xảy ra thì anh sẽ không quên là mình đã từng có những người bạn này"
Nhưng nếu cho lựa chọn giữa hiphop và tình bạn.....chúng em đều sẽ lựa chọn tình bạn
Nhưng hi vọng, trong lòng ai đó, vẫn còn giữ 1 chút, dù chỉ 1 chút thôi, 2 chữ "tình bạn"
T/M
Lynk[Min] (đã kí) :D

duyệt duyệt L hâm hehe
Nhữg rắc rối b.em đã gây ra cho bọn e xl
B.em k mún làm phiền các a nh` nữa các a đã mệt mỏi vì b.em nh` lắm r`
E xin cảm ơn!!!
L-CiCi (vừa kí xong) ;)):xaoxac::xaoxac::xaoxac::xaoxac:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
duyệt duyệt L hâm hehe
Nhữg rắc rối b.em đã gây ra cho bọn e xl
B.em k mún làm phiền các a nh` nữa các a đã mệt mỏi vì b.em nh` lắm r`
E xin cảm ơn!!!
L-CiCi (vừa kí xong) ;)):xaoxac::xaoxac::xaoxac::xaoxac:

=P~~ :Dethuongqua: lên Sân bay tâp đi e :D:D hihi bọn E học vân nội à

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

e hÈm
nhÓc định dỤ dỖ em gÁi chị hẢ???
khÔng đưỢc đÂu sÓi ạ
:boirimui::boirimui::boirimui::boirimui::boirimui::boirimui::boirimui:

iLoVeU

Moderator
UI, 1 bài khá nhiều cảm xúc.

Nhưng vẫn hơi khó hiểu, Lynk[Min] Là người của nhóm MTF, nhưng sao lại CÓ tên trong danh sách xin rút khỏi nhóm Crazy ?

Dù sao cũng hy vọng mọi người vượt qua khó hăn, theo đuổi niềm đam mê của mình. Nếu thật sự cố gắng, tôi tin là các bạn sẽ thành công.

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂

lên đấy tập có tài xế k k đi đc xe bus đou =)) :chopchop::chopchop::chopchop::chopchop:

UI, 1 bài khá nhiều cảm xúc.

Nhưng vẫn hơi khó hiểu, Lynk[Min] Là người của nhóm MTF, nhưng sao lại CÓ tên trong danh sách xin rút khỏi nhóm Crazy ?

Dù sao cũng hy vọng mọi người vượt qua khó hăn, theo đuổi niềm đam mê của mình. Nếu thật sự cố gắng, tôi tin là các bạn sẽ thành công.

Thỳ Lynk[Min] ở Crazy mà
đơn giản thế mà sao ko hiểu nhỉ
hehe tú hâm
L-CiCi (đã kí) Lynk[Min] (kiểm duyệt) :aoi::aoi::aoi::aoi::aoi::aoi::aoi:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
chẤm hẾt
chẢ cÒn gì nỮa rỒi
:xuy::xuy::xuy::xuy:
:nonggheta::nonggheta::nonggheta::nonggheta::nonggheta::nonggheta:

linh hâm sao dùng njk em tự tiện thế hả ,mà dù sao thì cung thank hai ông nha

Trích:
Nguyên văn bởi Lynk[Min]
1. Lynk[Min]
2. L-CiCi
3. _B.Lolly_
4. N-kandy
5. Nam_NunCC
6. Trang
Hôm nay là ngày 2/2/2010
Chẳng biết nói gì hơn
Bọn em xin lỗi
T/M

hahaha thank hai ông nha.

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Bài viết rất cảm động.Nhưng tôi cũng xin đính chính lại là mọi người ai cũng có cái lý chính đáng riêng của họ.Cũng như các em thui các em xồng xộc xông lên cung đòi đấu ùi còn quá khích nữa.Như thế ai mà chịu đc.Nhưng thui mọi chuyện cũng đã qua rồi.Chn sảy ra đã sảy ra rồi.Nhưng không vì thế mà chúng ta ghét bỏ nói không hay về nhau.Nếu hiphop là niềm đam mê thì mọi người cố gắng tập luyện cùng nhau phát triển.Dù không là đc cùng trong 1 nhóm.Nhưng tất cả cùng 1 suy nghĩ,1 ý chí,1 quyết tâm thì tất cả sẽ là ving quang thôi.Chúc hiphop Đông Anh thành công trên con đường xây dựng và phát triển.

:meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi::meoi:thank hai ông anh nha:22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

Bài viết rất cảm động.Nhưng tôi cũng xin đính chính lại là mọi người ai cũng có cái lý chính đáng riêng của họ.Cũng như các em thui các em xồng xộc xông lên cung đòi đấu ùi còn quá khích nữa.Như thế ai mà chịu đc.Nhưng thui mọi chuyện cũng đã qua rồi.Chn sảy ra đã sảy ra rồi.Nhưng không vì thế mà chúng ta ghét bỏ nói không hay về nhau.Nếu hiphop là niềm đam mê thì mọi người cố gắng tập luyện cùng nhau phát triển.Dù không là đc cùng trong 1 nhóm.Nhưng tất cả cùng 1 suy nghĩ,1 ý chí,1 quyết tâm thì tất cả sẽ là ving quang thôi.Chúc hiphop Đông Anh thành công trên con đường xây dựng và phát triển.
Trich tu http://tuoitredonganh.net.

uhm

Bên trên