Gửi anh em forces lần 2!

[b]boy_kid

Thanh Niên Xóm
Tình hình là để chuẩn bị cho buổi street party nhóm toxic tụi mình muốn giao lưu với các bạn 1 trận gọi là để cọ sát để tăng kinh nghiệm Và nhóm mình cũng chưa gặp nhóm forces bao h :D Các bạn có thể cho biết ngày đấu, địa điểm và thời gian để TX bọn mình có thể biết được ko??? Hi vọng sẽ có 1 buổi battle vui vẻ :22124305-2-100B01: Cổ vũ đi nào

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Cổ vũ luôn................................:nguongmo:....................đâú nhanh còn ôn thi nào.......híhí

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
hay toxic...:22124305-2-502L8:
mờ đấu ở đâu đếy nhờ

Dandy

…VïP…
TX thông cảm naz nhóm minh toàn TV đang trong kỳ thi nên Thời h\jan bận lắm k battle đc.............

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
đấu đy.... lào lào=))
nhanh chO chúng tỚ xem :thanhcong::thanhcong:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
Tình hình là để chuẩn bị cho buổi street party nhóm toxic tụi mình muốn giao lưu với các bạn 1 trận gọi là để cọ sát để tăng kinh nghiệm Và nhóm mình cũng chưa gặp nhóm forces bao h :D Các bạn có thể cho biết ngày đấu, địa điểm và thời gian để TX bọn mình có thể biết được ko??? Hi vọng sẽ có 1 buổi battle vui vẻ :22124305-2-100B01: Cổ vũ đi nào
Hưng ơi sắp thi r` mà định đấu àk :22124305-2-20R17::22124305-2-20R17:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Ảo quá ..........................................................................................

bboybreak

Nhìn Gì
chán....trong đầu óc bọn này toàn thấy chuyện thắng với thua nhỉ____nản__khắm___bựa___sang hàn quốc ma đấu với gambler cho nó máu__mở mồm ra là đấu với đá__nghe ghê hết người

[Toxic]Bboy_Knife

Thanh Niên Xóm
chán....trong đầu óc bọn này toàn thấy chuyện thắng với thua nhỉ____nản__khắm___bựa___sang hàn quốc ma đấu với gambler cho nó máu__mở mồm ra là đấu với đá__nghe ghê hết người
Haizzz....sao làm j mà hung hăng thế pạn...Đọc kĩ ở trên xem có chữ thắng hay thua j ko hộ cái...#:-s...chưa gặp lần nào...chưa biết mặt nhau...cùng sở thích và đam mê Hiphop...muốn làm quen thì phải giao lưu chứ...lần sau mở mồm ra nói thì suy nghĩ kĩ nhá....ko lại mất lòng a e....

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
làm cái jì mà lúc nào cũg fải hăg thế nhở :-j .. bọn tôi chưa được gặp thì muốn giao lưu làm sao mà phải kháy nhau thế làm cái jì :-j . .. kô biết thì dựa cột mà nghe .

Bên trên