[ Gaangz ] Thư gửi kyo dễ thương - B.Doll ft Mr.Kindz

Mr.King

Nhìn Cái Giề
bài này nghe cũ rồi nhưng mà không bít thằng kyo nó nghĩ rì mà nó giám chửi anh heo kây của tau

bài này chửi hot lắm

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
pài này e nghe rùi nhưng mù cũng thk cho cái ( sướng ná)

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Ồ..ồ mình rất thick những bài chửi thằng kyo hoho.......... nhìn thằng đêy thêy ghét

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Ôi anh bạn Hải Sơn. Eo Kêi eo kiếc cái gì thế ? Là thằng nào ? Nó có phải RAPPER không ? dạo này tớ thấy trong mấy bài hát gào thét LK nhưng mà RAP ở đâu ? TOàn PoP rôm rốp, thế là sao ? Ối thần tượng của 2 bạn chửi Hải Sơn nữa chứ. =)). Phải nói thật là chú Kyo cùi bắp thật nhưng mà nghe dizz vì chửi LK thì đau bụng quá. Ngày xưa LK chất thật nhưng mà bây h như đất rồi. không còn là RAPPER của ngày xưa đâu. Mang hoài dư âm làm gì.

mr_peo

Moderator
Ôi anh bạn Hải Sơn. Eo Kêi eo kiếc cái gì thế ? Là thằng nào ? Nó có phải RAPPER không ? dạo này tớ thấy trong mấy bài hát gào thét LK nhưng mà RAP ở đâu ? TOàn PoP rôm rốp, thế là sao ? Ối thần tượng của 2 bạn chửi Hải Sơn nữa chứ. =)). Phải nói thật là chú Kyo cùi bắp thật nhưng mà nghe dizz vì chửi LK thì đau bụng quá. Ngày xưa LK chất thật nhưng mà bây h như đất rồi. không còn là RAPPER của ngày xưa đâu. Mang hoài dư âm làm gì.

Có thể bạn nghĩ ở 1 góc độ nào đó khi L'k đã im ắng 1 thời gian làm mọi người hok còn đặt niềm tin vào A Hưng nữa.....có thể các bai mới đấy làm cho người nghe hok lọt tai cho lắm.....Mình thấy bạn hiểu đc 1 chút về rap thôi khi bạn nói câu đấy..................Bạn nghe chất nhạc của Lk có khác j hok????Có j đó đổi mới hok???tại sao khi Lk quay trở lại với mọi người mà nhiều thằng ghen tức thế.....chả hiểu sao lại vậy.......
Mình là 1 thằng nghe rap nhiều thôi...hok biết mic thông cảm nhé...đây là chia sẻ thôi....OK

♥-K'R

OFFLINE Forever
họ dizz nhau là chuyện của họ mình nghe là việc của mình tốt nhất là chỉ nên nhận xét hay dở thôi đừng đụng chạm vào bài dizz của họ ôke :22124305-2-Y1W3:

M

Molly

Guest
=]] diss LK
hải sơn =]]
bài này như shiet =]]

mình rất ghét mấy cái quan điểm vs cm là Kyo đẹp trai, rap kyo chất + lk là huyền thoại , Lk là vô đối =))
có lẽ do tai mình =]]

Bên trên