fan L'Shady đêy :D

Nless

Thanh Niên Xóm

mình có điểm chung rồi đấy ;))

cách chơi ngoài đời lẫn cách rap..
mọi thứ từ flow đến voice, skill

" Bởi vì nó ko cần......Đây là nghệ thuật, nó ko cần thông minh và sáng suốt.....Mà nó.....quan trọng nhất là cái âm nhạc mình làm cho mình ý, nó phải bộc lộ đc cái cảm xúc của mình lúc đấy...." ( trích DSK )

ya :x ng mình nể phục nhất là DSK :D
đợt trc ông ý về vn, đi chơi vs t.i.t vs ông ý
vui vãi :x

Ối sời,ngon rồi,có điểm chung rồi. Hay quá đi ^^ Mãi mới tìm thấy member ở đông anh thích DSK
Nhạc của DSK hoàn toàn là âm nhac và cảm xúc
Từ năm 2006 cho tới nay mình nghe rap thì chưa thấy ai vượt được qua DSK
Tất cả mọi thứ trong cuộc sống, từ nỗi buồn,niềm đau,nỗi đau,sự cô đơn,bị khinh miệt, nhiều lúc rất vênh váo,tiếu ngạo giang hồ,coi thường cuộc sống ben chen,nhưng nhiều lúc ở những câu từ câu chữ lại thấy thương vô cùng.
Với lại,đối với Sk thì rap và âm nhạc nói chung như là 1 niềm vui,1 người bạn để chia sẻ,xét về phương diện làm nhạc cho riêng mình thì DSK là nhất,số 1 của cái vietrap này.

Tiếc đợt vừa rồi anh Minh về Sài Gòn,chưa kịp gửi cho anh ấy món quà làm kỉ niệm thì ổng qua mẹ Đức mất rồi,tiếc quá,gửi tin nhắn cho ông ông còn bảo mình khách sao mới hài chứ :D

thieu.gia_no.1

♥†♥CLS FC..Captain♥†♥
Nói về độ khét và chất thì bài Friend till we die có độ mạnh hơn khi trong 1 bài mà toàn artist nổi tiếng,lyric cũng cực kì hay.Khét nhất là Chuckie Akenz,real gangzter bên canada,nghe rap nhiều thì sẽ biết anh này. LÀ người việt luôn
Tuy nhiên thì mỗi fan sẽ có 1 chiều hướng,ng thì thích shady,ng thì thích andree.Thế nên ko nên tranh cãi ^^

Bố cái thằng. lắm chuyện. Văn chương dạy đời nữa. đứa đéo là chả biết.

Bên trên