fan L'Shady đêy :D

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
ckửi L'Shady vừa tkôy, nói tkiệt là mỳnk là fan tkỳ kũng nên pỳnk đẳng vs nkau 1 ckút ckứ đừng koá kái kiểu ckửi idol kủa ng` # nkư tkế, ckướng tai gai mắt lém, mừk kũng ckẳng ai zui zẻ j`:22124305-2-Z2B0:

Trjker

I'm Nigga =))
:|

ai cười :(

a có vào đó ko:22124305-2-514064::22124305-2-514064::22124305-2-514064::22124305-2-514064:

Thôi các anh nhất e đặc biệt vậy nhé....Đc hok ạ....Mời cả nhà nghe Album Lady killa của a L'K nhé,vào ngày 1/4 các bạn sẽ sốc luôn album mới nhé....a Hưng mới ra bản demo thôi...
Tớ là fan của L'k nhé...có ai muốn cần thông tin j cứ PM mình ná...
CÒn về Lil Shady mình nhận xét là rap gang hay...nhưng toàn xoay quanh gái gú..đúng hok???:))

Xoay quanh các trò bệnh hoạn của thanh niên bây h

cho nên ng` nghe rất hứng thú ^^

kái đếy tkỳ tui pýt ckứ :22124305-2-92DB:
rap Việt hiện nay đang từng bước tiến lên & fát triển, rapper kũng khá fong fú, trong đóa fải kể đến L'K, L'Shady, Linhtuti, Yanbi, BigDaddy, Zenky, JayTee, Lynk Lee, Kyo, Bueno,...:22124305-2-B9591:

Kyo , Zenky
del khỏi danh sách và bạn hãy thay vào tên ACE band và Aiviwhite nhé :))

Lil' Shady :)) Hát cũng được nhưng flow không hay bằng LK

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
kái đếy tkỳ tui pýt ckứ :22124305-2-92DB:
rap Việt hiện nay đang từng bước tiến lên & fát triển, rapper kũng khá fong fú, trong đóa fải kể đến L'K, L'Shady, Linhtuti, Yanbi, BigDaddy, Zenky, JayTee, Lynk Lee, Kyo, Bueno,...:22124305-2-B9591:

Yanbi,Bigdaddy,Zenky,Lynk Lee,JayTee đều là singer chứ đâu phải rapper?

Cái thứ nữa là topic fan Lil shady mà toàn bàn những chuyện đâu đâu?Nhạc nhẽo thì ko chịu post,profile cũng ko?

Đang Lil Shady tự nhiên xuất hiện ở đâu ra Eo kây,Linh tuti,Kyo,Bueno .... vân vân và vân vân

Rồi có cả ông so sánh giữa LK và Lil Shady . Lil shady nó rap chứ đâu có hát?

Ừ thì công nhận mỗi rapper có 1 style đặc trưng riêng,cũng như mỗi fan nghe nhạc có một cái tai và bộ não cảm thụ âm nhạc riêng.Vậy nên đừng so sánh giữa 2 rapper nổi tiếng với nhau. Mọi sự so sánh đều chỉ là khập khiễng.

Nếu so sánh Eo kây với Lil shady. Hay nói mạnh hơn nữa là anh Eo Kây là rapper số 1 viet rap,đỉnh nhất việt rap . Vậy làm ơn lên google hay youtube gõ từ khóa Thai Viet G,Thai,454 entertainment ( Thai Viet G trong tổ chức này ) ... để biết thế nào là 1 real rapper nhé. Lúc này so sánh Eo kây với Thai sẽ khập khiễng nhiều đấy các bạn trẻ.

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Beat free trên soundclick thì chả giống nhau?
Khác mỗi cái beat của Linh tuti cho thêm tiếng sáo thôi.

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
Yanbi,Bigdaddy,Zenky,Lynk Lee,JayTee đều là singer chứ đâu phải rapper?

Cái thứ nữa là topic fan Lil shady mà toàn bàn những chuyện đâu đâu?Nhạc nhẽo thì ko chịu post,profile cũng ko?

Đang Lil Shady tự nhiên xuất hiện ở đâu ra Eo kây,Linh tuti,Kyo,Bueno .... vân vân và vân vân

Rồi có cả ông so sánh giữa LK và Lil Shady . Lil shady nó rap chứ đâu có hát?

Ừ thì công nhận mỗi rapper có 1 style đặc trưng riêng,cũng như mỗi fan nghe nhạc có một cái tai và bộ não cảm thụ âm nhạc riêng.Vậy nên đừng so sánh giữa 2 rapper nổi tiếng với nhau. Mọi sự so sánh đều chỉ là khập khiễng.

Nếu so sánh Eo kây với Lil shady. Hay nói mạnh hơn nữa là anh Eo Kây là rapper số 1 viet rap,đỉnh nhất việt rap . Vậy làm ơn lên google hay youtube gõ từ khóa Thai Viet G,Thai,454 entertainment ( Thai Viet G trong tổ chức này ) ... để biết thế nào là 1 real rapper nhé. Lúc này so sánh Eo kây với Thai sẽ khập khiễng nhiều đấy các bạn trẻ.

kái vụ rapper vs singer tkỳ là nói nkầm:22124305-2-N4000: nh nếu nói tkế tkỳ ckẳng # j` là đang fê fán kái topic này & ckủ nkân kủa nó àk:22124305-2-5b30:

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
kái vụ rapper vs singer tkỳ là nói nkầm:22124305-2-N4000: nh nếu nói tkế tkỳ ckẳng # j` là đang fê fán kái topic này & ckủ nkân kủa nó àk:22124305-2-5b30:

Có gì thì nói cái đấy ? Thế đó ko phải sự thật hay sao mà "nói thế" với chả " ko nói thế " . Xem topic đã có bài nhạc hay giới thiệu về profile gì chưa ? Đây thích nói thẳng ko thích vòng vo nịnh nọt cho mệt

thieu.gia_no.1

♥†♥CLS FC..Captain♥†♥
phát biểu liều

=))

Andree là cái thằng yếu sinh lí

cái giọng của nó chẳng phát triển dc tí nào

=))

Andree bây h là no.1 rồi. Shady tuổi gì.
Bài color of life của shady ko bằng bài Friend till we die của Andree ft.Chuckie Akenz and Anie được
Thử nghe xem bài nào ý nghĩa hơn
Color of life:
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/0R1epKFHfe[/FLASH]
Friend Till We Die:
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/JoVDMxDI6n[/FLASH]

Nless

Thanh Niên Xóm
Andree bây h là no.1 rồi. Shady tuổi gì.
Bài color of life của shady ko bằng bài Friend till we die của Andree ft.Chuckie Akenz and Anie được
Thử nghe xem bài nào ý nghĩa hơn
Color of life:
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/0R1epKFHfe[/FLASH]
Friend Till We Die:
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/JoVDMxDI6n[/FLASH]

Nói về độ khét và chất thì bài Friend till we die có độ mạnh hơn khi trong 1 bài mà toàn artist nổi tiếng,lyric cũng cực kì hay.Khét nhất là Chuckie Akenz,real gangzter bên canada,nghe rap nhiều thì sẽ biết anh này. LÀ người việt luôn
Tuy nhiên thì mỗi fan sẽ có 1 chiều hướng,ng thì thích shady,ng thì thích andree.Thế nên ko nên tranh cãi ^^

M

Molly

Guest
lol =))
shady càng ngày càng nhạt :D

andree lyric càng ngày càng đ' có tý skill nào .. lyric 1 số track đi dịch từ mấy track tiếng anh ra.. andree hồi xưa mới chất :)) mấy bài fake G các kiểu í :))

nhạc của DSK mới đáng nge :x

nói chung kyo mới là chất , dân thanh hóa đẹp chai vãi ;)) ;))

Nless

Thanh Niên Xóm
DSK thì là âm nhạc và cảm xúc mẹ rồi :) rapper của rapper . Chất nhất rapviet phải nói tới DSK. và DSK là người mà mình thích và nể phục nhất. :))

M

Molly

Guest
DSK thì là âm nhạc và cảm xúc mẹ rồi :) rapper của rapper . Chất nhất rapviet phải nói tới DSK. và DSK là người mà mình thích và nể phục nhất. :))

mình có điểm chung rồi đấy ;))

cách chơi ngoài đời lẫn cách rap..
mọi thứ từ flow đến voice, skill

" Bởi vì nó ko cần......Đây là nghệ thuật, nó ko cần thông minh và sáng suốt.....Mà nó.....quan trọng nhất là cái âm nhạc mình làm cho mình ý, nó phải bộc lộ đc cái cảm xúc của mình lúc đấy...." ( trích DSK )

ya :x ng mình nể phục nhất là DSK :D
đợt trc ông ý về vn, đi chơi vs t.i.t vs ông ý
vui vãi :x

Bên trên