Download , tải về FSJ (Phần mềm phân chia nhỏ dữ liệu, nối dữ liệu khi bị phân chia)

administrator

Administrator
FSJ(File Splitter and Joiner) là phần mềm dùng để chia nhỏ hoặc nối tất cả các loại file. Phần mềm này đặc biệt hữu ích đối với các loại file có dung lượng lớn như film,games vì bạn có thể dùng phần mềm này để chia các file thành nhiều phần nhỏ có dung lượng khác nhau (hoặc bằng nhau tuỳ thích) . Như vậy sẽ rất tiện trong việc copy hoặc upload file.Tương tự,khi bạn cần phải nối các file với nhau cũng vậy (VD bạn down film trên mạng về và film đc chia thành các file nhỏ thì bạn có thể dùng phần mềm này để nối chúng lại với nhau).

DOwnload:

kyllynk

Thanh Niên Xóm
Èo. Admin bên này chăm thật, post từ những thứ bé nhất đến lớn nhất. :D
Thường thì nếu phim nào chia ra thì bọn post nó cũng kèm theo cái link mà. hay admin muốn đua top nên spam đấy. :D
đùa tí, cái này nhiều lúc cần phết. thanks

administrator

Administrator
Thực ra là nó thế này, các soft do mình chia sẻ lên đây, hầu hết là link do mình tự upload lên, trong quá trình học tập của bản thân, luôn chia sẻ cho mọi người và coi đây là nơi lưu trữ phần mềm cho bản thân mình, nên sẽ có lợi cho tất cả mọi người và bản thân mình.

Phần mềm này rất hay, trên TTDA cũng ko có. Các bạn đánh game, load phần mềm mà ko có cái này thì cũng pó tay. Lấy cái gì mà nối ;)) file

1 điều quan trọng là google cũng đang ưu ái ttda, đây sẽ là nguồn thu hút lượt tìm kiếm vào ttda nhá :D.

Bên trên