Đơn xyn mở 1 Box đó là box Thể Thao

KuTý + Hư hỎg

Thanh Niên Thôn
Lý Do: Em làm đơn này vỳ em thấy 4rum mình cũng rất nhiều người thích thế thao..Mà 4rum mình về lĩnh vực thể thao chưa được mạnh.....Em cũng là 1 người học thể thao lên em làm đơn này để xyn admin mở thêm 1 box thể thao cho mọi người được thảo luận về vẫn đề thể thao trong box.......E mong admin sẽ chấp nhận ạ. :22124305-2-525509:
Nếu BQT đồng ý em xyn làm mod box này luôn......Em sẽ post nhưg bài về thể thao......Thông tin về nhữg môn thể thao....Để cho mọi người cùng tham gia....Và các thông tin thể thao được cập nhật mới nhất cho mọi người được lắm rõ thông tin đầy đủ.........Xem xyn cám ơn

Bi Kul

Tổng Điều Hành
trước tiên, chú trình bày chi tiết cho BQT đc biết về kế hoạch phát triển và nội dung của box nhé ! để mọi ngừoi cũng rõ và xem hướng có khả thi k?

anh tin box này nếu em biết phát triền và dành nhiều thời gian công sức, sẽ thu đc thành công, hi vọng em có thể làm tốt

anh ủng hộ :)

administrator

Administrator
Nói rõ ý tưởng và kế hoạc nhé, 1 Mod tâm huyết :D.

Ví dụ như box đó tên là gì? liệu có phải ý em là box Thể thao 24h như trước ko hay???

Nếu hợp lý và được ủng hộ, chắc chắn Admin sẽ tạo sau khi thông qua ý kiến và nghe em trình bày. Ok

Thank !

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

Nói rõ ý tưởng và kế hoạc nhé, 1 Mod tâm huyết :D.

Ví dụ như box đó tên là gì? liệu có phải ý em là box Thể thao 24h như trước ko hay???

Nếu hợp lý và được ủng hộ, chắc chắn Admin sẽ tạo sau khi thông qua ý kiến và nghe em trình bày. Ok

Thank !

KuTý + Hư hỎg

Thanh Niên Thôn
Box Tên Box Tin Tức Thể Thao 24h.:D.....Em mong mọi người sẽ ủng hộ ạ :22124305-2-5b30:

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Ý tưởng cả em là muốn đem lại nhữg thông tin thể thao trong Đông Anh nói riêng và trong nước nói chung........Moị người có thể bình luật về thể thao, môn thể thao mà mình Yêu thích.....Kế hoạch đầu tiên khi box mới mở là sẽ giới thiệu về box đầu tiên....Xong đó gửi các bài tin tức về thể thao mới nhất....Các giải thi đấu của các VĐV như em......Vỳ bây giờ các giải thi đấu của lứa tuổi trẻ rất nhiều...Nên có rất nhiều tài liệu......Mọi người có thể tham khảo và tranh luận theo ý ho......Kế hoạc đầu tiên phát triển box lúc đầu của em là như thế.....Mong mọi người ủng hộ :22124305-2-113F03:

admin_dream

MR. ß €'Ø
cố lên nhá ku tý! ;))...................................................................

nhox.love_9x

Thanh Niên Xóm
E ủng hộ cái nák , .... cố lên nák a Đức :xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua:

administrator

Administrator
Đã tạo box cho em rồi đó, chúc em thành công :)

TTDA Group

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Đã tạo box cho em rồi đó, chúc em thành công :)

TTDA Group

Bên trên