Đơn xyn làm Admin.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Hạ tên: Nguyễn Hữu Tr...
lớp :11a3
Nick trên diễn đàn là:Yellow_monkey chức vụ smond em viết đơn này mong các bác Admin cho em lam Admin cung với :12:

Lý do: mun được thử sức trong việc wan? lý cả diễn đàn và giúp cho em có thêm động lực để có thể xây dựng diễn đàn tốt hơn nữa.:21:

Em nghĩ mình có thể đảm nhận được chức vụ này.

Theo lời cua Admin thì diễn đàn ta có dợt tuyển Admin và một số chức vụ khác...:
Hiện tại trong giai đoạn này, diễn đàn chúng ta đang thiếu đội ngũ BQT để có thể vực dậy diễn đàn do trong thời gian này hầu hết tất cả mọi người đều phải dành thời gian cho việc học tập, điều này là đương nhiên và là nhiệm vụ của mỗi người. Việc tuyển thêm điều hành nhằm giúp 4rum có những con người nhiệt tình hơn để cùng đóng góp, ủng hộ diễn đàn, và giúp đỡ mọi người.

Diễn đàn muốn tuyển thêm các mod, smod và thâm chí là admin, về phía admin, diễn đàn hiện tại có 2 admin là Nguyễn Cao Tú và Sâu thì cả 2 đợt này đều phải vào các ký thi quan trọng, và để cho họ có thời gian và ko nghĩ tới diễn đàn, chú tâm vào học hành.

Trong giai đoạn trước, một số các bạn phàn nàn về việc diễn đàn thăng chức thành viên lên mod và smod quá rễ ràng, điều này làm BQT rất buồn vì họ đã không hiểu việc thăng chức đó của BQT. Diễn đàn luôn muốn tạo cho tất cả mọi người một sự thoải mái như đây là mái nhà chung của tất cả, và diễn đàn này là của tất cả mọi người. Bởi vậy mà trong đợt tuyển BQT mới thì diễn đàn cũng sẽ khó khăn hơn, theo đúng như ý các bạn muốn.
Thành viên mới sẽ được thử việc trong 1 tuần, và nếu đáp ứng đủ như cầu và admin xem xét sẽ nâng thành viên đó lên smod và mod. Những thành viên thử việc chúng ta gọi họ là friend

Để đăng ký các bạn viết theo nội dung sau và nộp trực tiếp tại đây:
Đơn gồm:

Trích:
Họ và tên:
Lớp (nếu có)
Ních trên diễn đàn:
Y!m:
Email (nếu có):
Lý do đăng ký:

Còn việc đăng ký làm admin. Hiện tại diễn đàn tạm thời chỉ tuyển admin quản lý về nội dung, về phía hệ thống diễn đàn đã có người chịu trách nhiệm.
Admin quản lý: Người được hiển thị chữ đỏ, có các quyền cơ bản của admin.
Yêu cầu về admin quản lý mới:

Trích:
Hiểu biết căn bản về diễn đàn vbb.
Thực sự tâm huyết với diễn đàn

Chát với ních Y!M; trangtraithamlang0_0 để dự tuyển, admin cũ sẽ chát với admin mới để xem có nên đồng ý hay không.

Thành phần tham gia: Tất cả các bạn trên diễn đàn, không phân biệt nam hay nữ, học sinh trường liên hà hay ko.

Chúc các bạn vui vẻ

admin

Thanh Niên Xóm
Đang xem xét, nhưng trước hết phải nói 1 câu.
Admin Thử việc của chúng ta post bài sai box.

sieunhan

Thanh Niên Xóm
em thấy cũng đc đấy. okey đi anh Admin :17::17::17::17: em cho một vé nha

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
thanks các bạnu đẫ ủng hộ em
Nhưng ko bit anh Admin có đồng ý không đây!:eek:nion-head10:
nhưng chắc là mình sẽ được làm thui hyhy!
:17::17::17:

sieunhan

Thanh Niên Xóm
có mỗi 1 ng` mà cũng đòi các bạn. ảo tưởng :eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47:

admin

Thanh Niên Xóm
Để được xét duyệt cần phải trải qua một số bước như xem trình độ quản lý, các chức năng cần nắm vững và biết để quản lý nội dung.
Là admin quản lý, trước hết cần yêu cầu yellow_monkey:
Các bài viết khá nhiều, nhưng chất lượng còn chưa được tốt, cần chú trọng hơn về chất lượng của bài viết.
Chất lượng đó thể hiện rất rõ qua những Thank nhận được và nhận xét, trả lời bài viết của thành viên.
1 thời gian nữa xẽ xem xét lại. Trong thời gian này, P!m với Admin để hỏi đáp, làm 1 bài kiểm tra nhỏ... sau đó sẽ có quyết định.

Thân!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên