Đơn xin lập box cho Street Lord Family (SLF)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Zin-Shaker

Thanh Niên Xóm
Như các bạn đã biết Street Lord đang dần tạo tiếng nói trong Rap Đông Anh và đã hâm nóng được cái tinh thần rap ấy.
Vậy hum nay, với tư cách là nhóm trưởng SLF mình viết topix này mong BQT diễn đàn mở cho nhóm của mình 1 box có tên là Street Lord Family. Chúng mình sẽ cố gắng đóng góp một chút công sức của mình cho hiphop Đông Anh nói chung và Rap Đông Anh nói riêng, cố gắng làm những track hay nhất phục vụ các bạn yêu rap trong TTDA.
Thành viên chính thức của nhóm gồm: Zin Shaker, Mr. C, Rainy (hoa hồng xanh) và một số thành viên chưa chính thức khác.

Profile của mình:
Họ và tên: Nguyễn Anh Tuấn
Địa chỉ: Thượng Phúc - Bắc Hồng - Đông Anh
Nghề nghiệp: Đang học TC Dược Hà Nội.
NS: 10/04/1990
Y!M: zin.shaker

Mong BQT duyệt giúp. Chúng mình xin cảm ơn.

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
zaj.............a vứt bạn dung yeeu quý của e đâu rồi................may mờ nó kô lên diễn đàn nhé...........e xin bổ sung ban dung_windy...........hihi

Zin-Shaker

Thanh Niên Xóm
Sao BQT chưa có ý kiến gì nhỉ :22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0:

administrator

Administrator
Đã đọc và duyệt đơn, đã add ních trưởng nhóm, để tiện cho việc quản lý.

Trưởng nhóm cần thưỡng xuyên duyệt bài viết tại box mình, tránh những lời đồn thổi ko hay, thông tin sai sự thật gây mất đoàn kết của nhóm và ảnh hưởng tới bộ mặt chung của TTDA... TTDA là diễn đàn mở, cũng đã có những phần tử "xấu" rất lung tung và lộn xộn trên diễn đàn.

Nếu phát hiện các tài khoản xấu, hãy P!M để admin, smod khóa ngay nó lại, có thông tin sai sự thật có thể nhờ Admin đính chính lại thông tin đó...

Chúc nhóm thành công !.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên