đơn xin làm smod

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
Kính gửi anh em trong Ban Quản Trị cùng toàn thể ACE mem
tớ là: Boykute
Trong thời gian hoạt động thấy 4rum chúng ta ngày càng phát triển và xét thấy cần tuyển mộ nhân tài. hôm nay tớ viết đơn xin Admin cùng Anh em trong Bn Quản Trị duyệt đơn cho mình làm Smod
kinh nghiệm : đã từng làm smod cho nhiều 4rum ( hagiangvui.org, 4rum.hot9x.com...)
thời gian online: vô biên
nếu dc làm boykute sẽ đóng gop cho 4rum phát triển .thanks:16::16::16::16:

D

Dj.kunsaker

Guest
:)) bị band nick vì lí do quá đơn giản, ko hiểu 4rum làm ăn kiểu gi =))

mà bẹn này lám smog bên 4rum 9x lúc nào. phét lác oy`. có mỗi tôi làm ở đây' =)) :))

1

123anhyeuem

Guest
boykute thường xuyên lên mạng và poss rất nhiều bài hay và đã từng làm smon tôi rất tin tưởng boykute sẽ quản lí diễn đàn rất tốt (hơn Bizy là cái chắc):heomo::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo:

iLoVeU

Moderator
Các ních bị ban vĩnh viễn sau 1 thời gian, sẽ bị thanh lọc bằng cách xóa vĩnh viễn khỏi hệ thống.

Bokute gần nhà BIZY, đề nghị nói chuyện hay P!m với BIZY để giải quyết.

CÒn việc khi đăng ký làm smod hay admin ở đâu đối với BQT cũng ko hề quan trọng, vì tất cả đều phải làm Trail (thử việc ) 1 thời gian.

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
đơn của em không đc chấp nhận vì vừa mới bị pand và mới mở lại vì thế em phải cố gắng hơn nữa để đc xét tuyển ok

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
vậy em đc hôk anh tômỳ :eek:nion-head13::eek:nion-head13::eek:nion-head13:

D

Dj.kunsaker

Guest
ôi vote cho em 1 phiếu nhưng em bik cái j` ko mà làm smod =))

=)) đúng là người quen có khác hum qua chửi bậy bảo band 1 tuần.. giờ đã đc tha oy` còn minh` band 2 cai' mà chẳng chửi 1 câu nào bậy cả
4rum là ăn chán VCL

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
vấn đề ở đây không phải là trách nhiệm tuyển smod đâu phải làm đơn là có thể làm đc, thế thì toàn smod phải không em, em cứ cố gắng cho tốt vấn đề đó anh em mình bàn sau ok, giờ chưa đến lúc

chúc em làm tốt công việc của mình

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
:colen::colen::colen::colen: thế thì em phải cố gắng nhiều hơn vậy:colen::colen::colen::eek:nion-head9::eek:nion-head9::eek:nion-head9::eek:nion-head32::eek:nion-head32::eek:nion-head32:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
:keomatto::keomatto::keomatto: trêu thui ai em mún làm công việc nặng nhọc đó :5::5::5:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:keomatto::keomatto::keomatto: trêu thui ai em mún làm công việc nặng nhọc đó :5::5::5:

Vì có muốn cũng đâu có được, cứ lên em lại hạ, bắt lỗi liên tục :))

ôi vote cho em 1 phiếu nhưng em bik cái j` ko mà làm smod

đúng là người quen có khác hum qua chửi bậy bảo band 1 tuần.. giờ đã đc tha oy` còn minh` band 2 cai' mà chẳng chửi 1 câu nào bậy cả
4rum là ăn chán VCL

Ý bạn là sao ? Tức là bạn bảo admin thiên vị đúng không ? Bạn bảo là band nick cái thì được thả phải không ? Thế bạn thấy người ta phạm lại không ? Còn bạn thì sao, vi phạm lại rồi đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên