Đơn xin làm Mod của nkạt™

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nkạt™

Fly Gucci•BC
Họ và tên: nkạt™
Lớp học hiện tại*:12nc trường THPT An Dương Vương
Nghề nghiệp: Học sinh
Ngày tháng năm sinh:16/08/1993
Box muốn quản lý:THPT An Dương Vương
Ních Yahoo, Y!M:nh0ckute_teen_online
Email:nh0ckute_teen_online@yahoo.com.vn
Lý do đăng ký: mún góp chút công sức xây dựng diễn đàn phát triển hơn..!

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

[/COLOR]
Ạc... cảm ơn cậu nhưng bỏ ngay cái gà trống thiên đi nhớ :-<
:22124305-2-105QQ::22124305-2-105QQ::22124305-2-105QQ:

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

CẢm ơn anh yêu :xucdongqua::xucdongqua::xucdongqua::xucdongqua:

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

:22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS:
Buồn cười lắm à kyn

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

anh yêu thích cười k :-< :22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS:
Mục này là chém gió trên topic của bạn à ! Bạn đọc kỹ nội quy chưa ? Ngay sự ảnh hưởng này bạn đã mất đi 4/10 điểm .

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

nhẠt chƯa kỊp kẢm ơn mAk CK...kÒn đAg kẢm ơn VK;))
Reply 2. ??? .Bắt lỗi lần 2.***** sẽ tiếp tục xem xét

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
bAn đẦu thỲ ủng hỘ nhiỆt tỲnk
sOng....
spAm ác quÁ
chÉm giÓ ngAy trÊn bOx tuyỂn nhÂn tÀi
mẤt 1 vÉ cỦa chỴ òy
lẦn sAu em chÚ ý hƠn nha :(

administrator

Administrator
Trả lời giúp mình 1 vài câu hỏi.

1- Vì sao học sinh của ADV lại muốn quản lý box của THPT Ngô QUyền

2- Đây là 1 box khá chầm, bạn có dự định gì để thu hút mọi người không? kế hoạch (cho ví dụ)?

Trả lời theo ý hiểu của bạn thôi.

Cám ơn và chúc bạn thành công

nkạt™

Fly Gucci•BC
Trả lời giúp mình 1 vài câu hỏi.

1- Vì sao học sinh của ADV lại muốn quản lý box của THPT Ngô QUyền

2- Đây là 1 box khá chầm, bạn có dự định gì để thu hút mọi người không? kế hoạch (cho ví dụ)?

Trả lời theo ý hiểu của bạn thôi.

Cám ơn và chúc bạn thành công
Câu số 1 :
Vì box THPT ADV đã có mod và theo em box THPT Ngô Quyền là box khá trầm nên em muốn góp 1 chút công sức để xây dựng box lớn mạnh hơn.

Câu số 2 :
Em sẽ cố ghắng post nhiều các chủ đề hấp dãn khác nhau kêu gọi các mem Ngô Quyền vào post bài.

VD: Chỉ tiêu tuyển sinh của THPT Ngô Quyền.

Em xin hết..!

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Câu số 1 :
Vì box THPT ADV đã có mod và theo em box THPT Ngô Quyền là box khá trầm nên em muốn góp 1 chút công sức để xây dựng box lớn mạnh hơn.

Câu số 2 :
Em sẽ cố ghắng post nhiều các chủ đề hấp dãn khác nhau kêu gọi các mem Ngô Quyền vào post bài.

Em xin hết..!
Nhóc chịu khó đi sẽ được làm mod chúc nhóc làm tốt anh vote cho chú

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
Câu số 1 :

Câu số 2 :

Em xin hết..!
Các câu hỏi đấy không cần thiết cho lắm .Việc quan tâm lớn là thời gian Online .Quản lý bài viết của các thành viên.Hiện tượng Mod thường không hay theo dõi các bài viết thành viên nên rất hay sảy ra tình trạng spam,nói tục chửi bậy nhiều vô kể .Vừa rồi đã cõ nhiều vụ các Admin và Smod phải đứng ra xử lý hoàn toàn không có 1 Mod nào giải quyết và tìm hiểu .Nếu bạn muốn làm Mod thì phải làm được điều này .Mình không muốn chỉ mãi vấn đề này cho từng Mod được .Bạn nên cân nhắc ! Cơ hội thì vẫn còn .

nkạt™

Fly Gucci•BC
Các câu hỏi đấy không cần thiết cho lắm .Việc quan tâm lớn là thời gian Online .Quản lý bài viết của các thành viên.Hiện tượng Mod thường không hay theo dõi các bài viết thành viên nên rất hay sảy ra tình trạng spam,nói tục chửi bậy nhiều vô kể .Vừa rồi đã cõ nhiều vụ các Admin và Smod phải đứng ra xử lý hoàn toàn không có 1 Mod nào giải quyết và tìm hiểu .Nếu bạn muốn làm Mod thì phải làm được điều này .Mình không muốn chỉ mãi vấn đề này cho từng Mod được .Bạn nên cân nhắc ! Cơ hội thì vẫn còn .
Vì mình là học sinh nên không thể onl được buổi sáng còn buổi chiều vs buổi tối mình hoàn toàn có thể ....!

administrator

Administrator
là học sinh năm cuối lên lớp 12, chịu khó học hành cho cẩn thận :)
Thời gian Online không cần quá nhiều, có điều là hiệu quả của thời gian đó, online cả ngày vào 4rum mà ko làm gì thì cũng = ko vào.

Box đó khá trầm, nếu bạn quen biết nhiều mem ở Ngo QUyền, hãy giới thiệu mọi người vào, đông người đóng góp, box sẽ thấ hay và vui hơn, còn bạn cũng có công việc để quản lý, thấy có người ghé thăm nhiều cũng mún làm thêm ;))

Chúc bạn thành công !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên