đơn xin làm mod cua box THPT THĂNG LONG

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vanthanh89

Thanh Niên Xóm
họ và tên : Trần Văn Hải
sinh năm : 1988
y!h ; hairap88
email ; keymen88@gmail.com
muốn làm mod vì đang là sinh viên nhiều thời gian dảnh có thể giúp đỡ các e cấp 3 học tập để và đại học
và có thể post bài kinh nghiệm học tập và các bài kiểm tra nếu cần vì có thể lấy các bài và kinh nghiệm của cô giáo ở trường vân nội và thăng long truyền lại

administrator

Administrator
các bài và kinh nghiệm của cô giáo ở trường vân nội và thăng long truyền lại
Nếu vậy thì nên là box về học tập chứ :). Còn box THPT Thăng Long cũng cần mod, tuy nhiên học sinh ra trường rất khó Update các thông tin, lịch, hoạt động của trường :)

Hiện tại diễn đàn cũng đang rất cần những thành viên có thể giúp quản lý, phát triển các box Học tập trên diễn đàn.

Mình thấy bạn nên xem xét việc chọn box quản lý. Nhận thấy box Học tập sẽ phù hợp hơn với bạn.

vanthanh89

Thanh Niên Xóm
Nếu vậy thì nên là box về học tập chứ :). Còn box THPT Thăng Long cũng cần mod, tuy nhiên học sinh ra trường rất khó Update các thông tin, lịch, hoạt động của trường :)

Hiện tại diễn đàn cũng đang rất cần những thành viên có thể giúp quản lý, phát triển các box Học tập trên diễn đàn.

Mình thấy bạn nên xem xét việc chọn box quản lý. Nhận thấy box Học tập sẽ phù hợp hơn với bạn.
vì mình cảm thấy box học tập ở trên mạng có rất nhiều. mà các bạn học cấp 3 ở đông anh mình thì đa phần là đi học thêm bên sư phạm hoặc HITC nên thời gian online của các bạn ấy là ít.nên mình xin làm box trường thăng long vì có thể update lịch học và lịch thông báo từ nhà trường cho các bạn ở trường thăng long.nếu các bạn thăng long biết thì rất ủng hộ mìn vì các bạn có thể xem lịch học và lịch của trường từ trang web và cũng có thể biết điểm của minh nếu các bạn muốn.
vì các bạn khóa mới vào nên còn nhiều bỡ ngỡ cần nhiều hướng dẫn cụ thể

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

ah thỳ ra đây là a thỳn :))............................................
hihi. chào e
e hoạt động trong web này à
thế dạo này đi tập ở đâu?
có ý định mở đội nữa ko?

administrator

Administrator
Ok, đọc xong cũng hiểu ra ý định của bạn, Sẽ set lên Mod.

Tuy nhiên rất mong muốn các Mod mặc dù quản lý box này, nhưng hãy ủng hộ, giúp đỡ xây dựng các box khác nữa nhé.

Đúng là tài liệu trên mạng có nhiều, tuy nhiên mục tiêu của TTDA ko phải là đi đua tài liệu với người ta.

mà trọng tâm là tạo ra được tính tự học từ cộng đồng ĐA. Làm 1 nơi để các thầy cô giáo tại các trường THPT trên địa bàn huyện Đông Anh, chia sẻ tài liệu, bài kiểm tra cho các học sinh ĐA, từ đó nâng cao hiệu quả của công tác giáo dục và đào tạo.

TTDA đang rất cần những bạn có tâm huyết để phát triển, nếu bạn có thể có các tài liệu của các thầy cô, hãy chia sẻ và đăng tải lên diễn đàn cho các bạn khác.

Hãy tạo ra 1 nơi có nguồn tài liệu phong phú và bổ ích, giúp chính học sinh ĐA, và rộng hơn các các bạn bè nơi khác..

Dancer9x

Thanh Niên Xóm
vì mình cảm thấy box học tập ở trên mạng có rất nhiều. mà các bạn học cấp 3 ở đông anh mình thì đa phần là đi học thêm bên sư phạm hoặc HITC nên thời gian online của các bạn ấy là ít.nên mình xin làm box trường thăng long vì có thể update lịch học và lịch thông báo từ nhà trường cho các bạn ở trường thăng long.nếu các bạn thăng long biết thì rất ủng hộ mìn vì các bạn có thể xem lịch học và lịch của trường từ trang web và cũng có thể biết điểm của minh nếu các bạn muốn.
vì các bạn khóa mới vào nên còn nhiều bỡ ngỡ cần nhiều hướng dẫn cụ thể

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

hihi. chào e
e hoạt động trong web này à
thế dạo này đi tập ở đâu?
có ý định mở đội nữa ko?
e hoạt động ở 4r này lâu rồi..... giờ e tập ở cầu giấy còn ý địnk mở nhóm xa vời lắm a ạ [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên