Đơn xin làm Mod của Bi Kul

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Họ và Tên : BI ( xin đc giấu tên)

Lớp học hiện tại : QT33D ĐH Luật Hà Nội --- KT36A Học Viện Ngoại Giao

Nghề nghiệp: Sinh viên

Birthaday: 09/04/1990

Bõ muốn quản lý: Gỡ rối tâm lý và tư vấn pháp luật ( nếu có)

Yahoo : kulboy.kut3_90 ( luôn cả mail nhá )

Lý do đăng Ký: mình thấy hiện tại trong diễn đàn TTĐA vẫn còn thiếu mục tư vấn pháp luật và mình nghĩ nếu diễn đàn có thêm mục này sẽ có ích nhiều cho các thành viên. Hơn nữa, bằng kinh nghiệm sống học tập về ngành tâm lý học, luật học và đi làm( tại một số văn phòng luật sư và công ty luật Đại Nam) của mình, mình cũng có ý định sẽ đóng góp lâu dài cho TTĐA vì mình cũng là một người sinh ra và lớn lên ở ĐA. Nếu có thể mình xin BQT tạo điều kiện để cho mình đóng góp xây dựng lên một TTĐA phát triển mạnh.
Rất mong BQT ủng hộ và sơm trả lời với ý kiến của mình.
Xin cảm ơn!

mr_peo

Moderator
Họ và Tên : BI ( xin đc giấu tên)

Lớp học hiện tại : QT33D ĐH Luật Hà Nội --- KT36A Học Viện Ngoại Giao

Nghề nghiệp: Sinh viên

Birthaday: 09/04/1990

Bõ muốn quản lý: Gỡ rối tâm lý và tư vấn pháp luật ( nếu có)

Yahoo : kulboy.kut3_90 ( luôn cả mail nhá )

Lý do đăng Ký: mình thấy hiện tại trong diễn đàn TTĐA vẫn còn thiếu mục tư vấn pháp luật và mình nghĩ nếu diễn đàn có thêm mục này sẽ có ích nhiều cho các thành viên. Hơn nữa, bằng kinh nghiệm sống học tập về ngành tâm lý học, luật học và đi làm( tại một số văn phòng luật sư và công ty luật Đại Nam) của mình, mình cũng có ý định sẽ đóng góp lâu dài cho TTĐA vì mình cũng là một người sinh ra và lớn lên ở ĐA. Nếu có thể mình xin BQT tạo điều kiện để cho mình đóng góp xây dựng lên một TTĐA phát triển mạnh.
Rất mong BQT ủng hộ và sơm trả lời với ý kiến của mình.
Xin cảm ơn!
Bằng những kinh nghiệm sống của mình....Mình là mod box khác đồng ý cho bạn làm mod.....
Chúc bạn hoàn thành nhiệm vụ mà BQT giao cho...
Thình thoảng cho mình hỏi thêm chút về luật KINH TẾ nhé....tại mình theo kinh tế mà...:D

administrator

Administrator
Đã xét lên Mod (Lý dó tin tưởng hơn vì những kinh nghiệm của bạn) hy vọng bạn có thể làm tốt công việc đó.
Mình sẽ tạo 2 box là Tư Vấn Pháp Luật Và Tư vấn tâm lý (chuyển box Gỡ dối tâm lý về đây nhé) Vào chung 1 box là Tư vấn bạn trẻ (xin phép tạm gọi vậy, sẽ đổi sau, các bạn cứ góp ý. Mình hơi bận chút nên cũng ko dành thời gian chăm sóc và quảng bá box này, sau khi rảnh rỗi, mình sẽ làm lại. Cám ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn.

BB♥KT

... Homesick ...
... A này mún thực tập đây mà.... 1 công đôi việc, k lo thiệc! ...
... Chúc a thành công!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên