Đơn xin làm mod của ♥_Tút_♥

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

† Xì_Trüm †

NhI đỒnG nGoAn NgOãn.....
Họ và tên:Tút
Lớp học hiện tại*: đang cập nhật :D
Nghề nghiệp:Học sinh
Ngày tháng năm sinh:30-5-1993
Box muốn quản lý: Nhạc Quốc Tế
Ních Yahoo, Y!M:snowprince_love_cat
Email:snowprince_love_cat@yahoo.com
Lý do đăng ký:xây dựng box nhằm giúp diễn đàn thêm sôi động...

administrator

Administrator
Cám ơn bạn đã ủng hộ, nhưng mình hỏi bạn thêm 1 vài câu hỏi phụ nhé, xem bạn trả lời thế nào trước khi mình duyệt đơn.

1- Bạn có dự định gì để giúp box Nhạc Quốc tế phát triển? (Phát triển về nội dung, sự phong phú và làm sao để thu hút mọi người biết tới nhiều hơn)
Kế hoạc nói sơ qua thôi, nhưng đừng sơ sài quá nhé.
2- Bạn muốn đóng góp cho TTDA lâu dài hay không?

† Xì_Trüm †

NhI đỒnG nGoAn NgOãn.....
Cám ơn bạn đã ủng hộ, nhưng mình hỏi bạn thêm 1 vài câu hỏi phụ nhé, xem bạn trả lời thế nào trước khi mình duyệt đơn.

1- Bạn có dự định gì để giúp box Nhạc Quốc tế phát triển? (Phát triển về nội dung, sự phong phú và làm sao để thu hút mọi người biết tới nhiều hơn)
Kế hoạc nói sơ qua thôi, nhưng đừng sơ sài quá nhé.
2- Bạn muốn đóng góp cho TTDA lâu dài hay không?
1.Cập nhật liên tục các thông tin NQT mới nhất cho các fan NQT được chia sẻ và trao đổi sở thích, các fan đều có thể trò truyện,bày tỏ hiểu biết cũng như tình cảm của mình đối với thần tượng
2. Mình cam kết sẽ gắn bó lâu dài với TTDA...Nếu không đủ khả năng thì mình có thể từ chức

:22124305-2-255Z::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z:

administrator

Administrator
TTDA của của tất cả mọi người, nếu bạn đã có quyết tâm, dự định, hãy cố gắng.

Bạn hơi nhầm thì phải. Imuzik- box Nhạc Quốc tế là chỗ post nhạc, không phải là nơi post tin tức âm nhạc, tin tức âm nhạc ở box khác.

Bạn nên phân biệt rõ điều này, mỗi Mod phụ trách các mod, họ có trách nhiệm của mình.

Mod sẽ là người chủ chốt đăng tải nội dung trọng tâm của box đó, Ví dụ Nhạc Quốc tế thì thường xuyên đăng tải những bản nhạc quốc tế hay cho mọi người, đăng tải album.

Còn tin tức thì cho vào box TIn tức âm nhạc, có thể lấy link từ các bài nhạc quốc tế mà bạn post để thu hút thêm mọi người, giúp box phát triển hơn.

Mỗi người khi thể hiện sự quyết tâm và cố gắng sẽ có cơ hội, vì TTDA là của tất cả mọi người, mình xét Mod là muốn tạo cho mọi người cơ hội khẳng định và thể hiện mình.

Nếu bạn có niềm đam me, yêu thích, mong muốn xây dựng TTDA, hãy cố gắng.

Không cần phải Online quá nhiều, hãy cân đối thời gian bạn nhé, nhưng khi rảnh rỗi hãy ghé thăm diễn dàn, hãy quản lý tốt, giới thiệu thêm bạn bè ở Yahoo... quảng cáo link nhạc, bài hát hay.

Mình sẽ đưa bạn lên làm Mod thử việc, hy vọng bạn chứng tỏ khả năng của mình.

Cám ơn bạn đã ủng hộ TTDA, chúc bạn thành công.

Sau 1 thời gian nữa, mình sẽ xem xét lại về Mod của bạn, cùng với việc Thanh lọc BQT. :)

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

à quên, bạn ko cần cho chữ màu đỏ đâu, lòe loẹt quá, tớ thích chữ mặc định, đọc là thích rồi ;)), chữ to nhìn nhiều đau mắt ;))

Đọc lại nội quy diễn đàn 1 lần nữa giúp mình nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên