Đẹp Trai Nhất 12A1-K39

H

hotboy2

Guest
Hihihi..Hôm trước về trường gặp lại Cô Tân,vui đáo để..Định Ôm hôn cô thắm thiết mà lại không dám.Ra trường đc 4 năm rồi mà cô vẫn nhớ.Lại còn chỉ đích danh nữa chứ> " Kiên...Dạ..."
Cái khóa 39 ý có lớp A1..ấy.Ôi thôi rồi ! Đứa nào cũng đẹp Trai trừ mình ra.Đau khổ quá....Ý các em hay các bạn khác đừng làm đấy mà đau khổ nha.:15:
Sự thật mất lòng mà.hihihi...

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
a có học thầy Duẩn ko a ơi...................:eek:nion-head38::eek:nion-head38:

H

hotboy2

Guest
Anh Duẩn á...Có chứ...Thầy Quý anh lắm đấy.Lúc nào mà chẳng đứng chỗ anh Soi bài.Anh mà làm sai là thầy gọi lên Bảng.Để cả lớp Chê...Hix hix..bách Nhục...Rồi thầy nói.....Đấy ! Người ta học từ cái sai chứ ai học từ cái đúng...Thôi tự an ủi mình.huhuhu.may mà Thi Đại học ko làm Thầy 7-hope.Hihi.ma Sao em hỏi Zậy...Thầy Có vợ + Con rồi na.hahahah

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
Ọc............a nghĩ j` mà lại nói cho e câu cuối :11::11:, e cũng học thầy mà lại ko bjk sao
thế a có bjk hatnang87 là aj ko, học cùng a đấy (có phải là trò cưng của Mr.Duan ko a) :21::21:

H

hotboy2

Guest
hihihi...Anh nói chọc em một tẹo mừ...em hỏi thằng hatnang87 á...Sao em biết nó.Biệt danh của nó là Hươu cao cổ mừ.hoặc là Nghĩa Cổ dài...hihi..hiện h đang là 1 VIP của lớp Tự Động Hóa 4-K50 trường ĐHBK HN...Hix..tiếc là hok chơi thân với nó nên hok có sdt.ko thì post len cho các em học hỏi kinh nghiệm học tập.Thằng ku nè " trâu " lém.Hỏi gì mà không biết đâu ?hihi

H

hotboy2

Guest
Ủa...tên anh to bằng cái đình làng kìa...:14:
Chị Yến là thế nào với Anh.Dĩ nhiên rồi..Học cùng trường với Anh mà.Yến học Thiết Bị Điện còn anh học Điều khiển Tự Động.Cùng khoa.Ngày xưa Yến là 1 trong những Hoa khôi của Lớp đi tham dự Miss & Mr của trường mà.Ko may lại được giải nhất cho cả lớp.Thế nên anh mới lập cái topic là đẹp trai nhất 12a1-k39 chứ.Hihihi

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
Ơ thía là a đj thi hay là chị Yến đó đj thi, hok hỉu (hay cả 2 cùng thi:eek:nion-head50:)

H

hotboy2

Guest
hahahah.Cả lớp anh đi thi.Dĩ nhiên anh có Suất rồi...mà còn là đạo diễn chương trình nữa...Hồi đấy đẹp trai lắm.Nhất lớp A1 luôn:eek:nion-head47:Chẳng bù bây giờ Xấu dã man tàn bạo vô nhân đạo.huhuhu

>>kun<<

Thanh Niên Xóm
hả.có phải là anh thy kung` chị Y hok vậy:eek:nion-head48::eek:nion-head48:.Nếu đúng thỳ bây h vẫn còn cái ảnh của 2 người đang diễn trên sân khấu đó.trông anh diễn kung` chị Y đẹp trai ghê ha:eek:nion-head5::eek:nion-head5:.

H

hotboy2

Guest
Ơ ơ ơ ơ....Vẫn còn ảnh ah...Tiếc thế...hok phải.Anh có diễn cùng Yến đâu,Anh diễn cùng Thức cơ mừ...

>>kun<<

Thanh Niên Xóm
:15: Nóng quá
:12:
:33::33::33:: hok phải là anh à, phí thế. mà trông lúc đó chị Y em xinh ghê cơ:eek:nion-head5::eek:nion-head5:
:eek:nion-head19:

H

hotboy2

Guest
hahha.Vừa hôm nay Anh gặp Yến ở Trường hỏi nó về em.Tưởng e là em ruột:14::14::14::14::12::12::12: của Yến cơ.Muốn nhìn mặt anh á...hỏi chị Yến ý.cứ hỏi Mr Kiên...là đc mừ.mà em tìm cái ảnh bọn anh chụp trên Chùa Sái ý.Cứ nhìn thấy thằng nào đẹp Zai nhất là anh.:eek:nion-head1:

>>kun<<

Thanh Niên Xóm
nói hay ghê ha.:19::19: Em bảo muốn gặp anh bao h:eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47:m mà anh này, anh hỏi j` về em đấy. Chết cha em ồi:18::18::18::18:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
a ơi, post cái ảnh lên đây, cho mọi ng` xem hotboy A1k39 cái nào :21::21::21:

H

hotboy2

Guest
Oài...dc ròi...Nhưng cái ảnh này anh chụp cách đây 4 tháng na...Mùa Đông

!

ảnh này chụp He2008

:12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12::12:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm