Dẹp nạn móc túi ở trạm trung chuyển Cầu giấy

traingoan

Thanh Niên Xóm
[FLV]http://img29.24h.com.vn/upload/3-2010/videoclip/2010-07-26/26_703.flv[/FLV]Rất mong dc các bạn chia sẻ nhất là các bạn nam, ưu tiên người to khỏe, biết võ thuật thì tốt, mà đã từng bị móc túi thì càng tốt
Mọi người đăng kí cho mình, một hôm gần đây nhất sẽ ofliine lên kế hoạch cụ thể và đi càn quét...............!!!!
các bạn có thể đăng ký tại topic này
sms 0988991325
yahoo: vuongxuanthinh1990

administrator

Administrator
ạc, bọn đấy ghê đấy, cái đội cầu giấy nó lập thành hội rồi :). Quá nhiều, nhờ cả mặt mấy thằng móc túi.

Ý tưởng này vì cộng đồng rất tốt, nhưng mà nói thật ko an toàn và hiệu quả :). Còn mấy anh công an thì ko biết đi đâu.... chán

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

ạc, bọn đấy ghê đấy, cái đội cầu giấy nó lập thành hội rồi :). Quá nhiều, nhờ cả mặt mấy thằng móc túi.

Ý tưởng này vì cộng đồng rất tốt, nhưng mà nói thật ko an toàn và hiệu quả :). Còn mấy anh công an thì ko biết đi đâu.... chán

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
ối trời đất
mình mẤy lẦn tử nẠn ở nƠi nÀY
thẾ mÀ chẲng ai cỨu
rẤt mAy chỉ mẤt cỦa khÔng mẤt người

:22124305-2-4T3S:

Nobita

Người của công chúng
em cũng đã 1 lần đi xe 07
nó móc túi rất tự nhiên như ở nhà
chẳng hiểu mấy thèng công an làm bạn vs nó hay sao mà làm ngơ trước tình hình nèk
:22124305-2-C2506::22124305-2-C2506::22124305-2-C2506::22124305-2-C2506::22124305-2-C2506:

admin_dream

MR. ß €'Ø
=)) mấy thằng công an bơ đó! :))
mấy thằng quay dc còn thiếu nhiều quá! còn cái thằng xe ôm và 1 thằng ngồi hàng nước bên phải đường da đen ý! :))
có ai rảnh ra đó hỏi vụ tháng trước xem hội móc túi của nó bị làm sao nhớ! :))

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
hôm nọ đi gặp một đứa bị móc túi
đứa đấy biết bị móc túi quay lại hỏi con mụ kia "Bà làm gì đấy????????"
Con mụ kia cho ngay câu:"Móc túi chứ còn làm gì"
Thua luôn
:muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat:

BBoy.AtinO

Thanh Niên Xóm
@@ cái bọn đấy móc như chỗ ko có người ý ..Hum mình tý mất cái máy đấy bọn nó có cả vài chục người còn đội cả mũ giống nhau cơ dẹp bộn này phải có phap luật can thiệp cơ :(:(:(

administrator

Administrator
Cầu Giấy mà , Mấy anh công an đừng có nói là ko biết, mặc dù chốt công an cách đó có 200m chứ mấy. Nhưng họ mặc, nói đến thì thật bức xúc.

Báo đài lên tiếng mãi rồi mà ko ra đâu vào đâu.

Cầu giấy, Đối diện bến xe Mỹ ĐÌnh, ĐI trên xe 32 , Nam Thăng Long (Đâu đâu cũng có) Nổi nhất thì cầu giấy rồi, mấy bác công an cần chỉ mặt hộ ko thì P!m anh em sinh viên Giao thông vận tải biết liền.

Mình đi qua đó, thầy thưỡng xuyên rồi, còn mình thì tự cách mà bảo quản, tốt nhát khuyên anh em, cất vào trong cặp, ko có cặp thì đút ở tủi quần trước, rồi lên xe lúc hết người lền ý, đừng chen.

Mình chưa bị mất phát nào, vì thừa hiểu chúng nó rồi, còn mất rồi thì im cho lành, bị oánh cũng chẳ có ai can cho đâu :). Còn công an thì chỉ là công an thôi, cứ như là móc ngoáy với bọn này. (xin lỗi TTDA, hơi bức xúc)

traingoan

Thanh Niên Xóm
các bạn yên tâm. bên mình có đến 20 người rùi. đảm bảo an toàn ngày xưa mấy bác bên hội cũng đi bắt bọn này rùi mà nhưng đem về phường hôm sau đc lên báo bọn nó lại bảo là mấy anh công an mật bắt. ** =))

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

anh em nào đi thì tối mai đi off với mình. Ngứa vảy mấy thằng ở đấy lắm rùi

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

hy sinh vì độc lập tự do của hà nội :22124305-2-514064:

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

bọn này nộp thuế cho công an rùi mà thì chúng nó mới giám lộng hành thế

Bên trên