Demo Câu Chuyện Quán Trà Đá--Mr.Dalo ft.Mr.C

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
[video=youtube;hPazSSkAxRM]http://www.youtube.com/watch?v=hPazSSkAxRM[/video]

Voice hơi bé...nhưng mình muốn khoe với các bạn track này....thanks!

lai ric:::::

Si:
đi uống trà đá sao mày không gọi tao?

Dalo:
tao không gọi mày thỳ làm sao?

Si:
lần sau đi uống nhớ gọi tao

Dalo:
điện thoại hết tiền gọi thế nào?

Si:
sao hôm qua tao thấy mày nạp thẻ 100k

Dalo
đấy là cái thẻ 10k mà mày đúng là cái thằng bị quáng gà

Si:
tao đéo thể být mài còn xem tao là bạn của mày không
bởi vì khi đi uống trà đá mày cũng đéo thèm gọi đến tao
anh em sống với nhau đã lâu sao h mày lại phớt mặt tao
hãy giải thích cho tao být lý do mày không gọi tao như thế nào

Dalo:
bây h mày muốn thế nào đây hả Si giết mày
muốn trách tao nữa chứ gì đúng đấy
hãy nói nốt câu cuối đi nghe này
tao với mày không còn gì

mày cút đi
không tao chém mày thành 3
người nhà mày không nhận ra
mày sẽ uống trà đá ở bãi tham ma… âu...Mr.C

h mày làm gì tao mày cứ làm đi
h thỳ mày cầm dao chỉ để dọa tao thôi sao
mày có ngon thỳ nhao vào chém mẹ đi bố mày liều
đéo giám chém mà cứ cầm giao thế thôi à

bố mày đéo thèm chém kái thằng si da
bố mày chém mày xong mày chỉ có thành mà
mày liệu hồn kâm ngay đi kái thằng ranh kon
kút kon mẹ đi đợi bố mày đi mua aragondra

oh my friend
you kill kill me
i die
say good bye!!!!!!

Nless

Thanh Niên Xóm
Anh mít tơ C lắm "đề mô" ghê nhỉ.Cho em hỏi là 1 ngày,ah mà 1 ngày thì hơi quá,1 tuần nhé. 1 tuần anh "rặn" ra tất cả bao nhiêu cái "đề mô"

Nghe bài này anh rap mà em đ' hiểu Mít tờ C và Mít tờ Lôn Da rap về cái gì luôn. Từ cái việc không được nó mời đi uống trà đá ( nhếch nhác ) nên nói anh em phớt nhau ah ???

Những bài rap như này cho hỏi nó có ý nghĩa gì ?? Hay chỉ là 1 đống cu't,ah nhầm,1 đống lyric tưởng tượng ra rồi thêm mấy cái vần đơn vào cho nó phải phép là rap ???

Vài lời nhận xét thật lòng thế thôi. Mong anh đừng bảo em "cắn" anh nhé . Tội nghiệp em . Lần sau em ko dám vào cm topic của anh đâu

(đùa chứ vô cm cho là tốt lắm rồi,làm đ' có ai thèm nghe cái thể thể loại nhạc "tông dật" pha lẫn idosing này)

thieu.gia_no.1

♥†♥CLS FC..Captain♥†♥
Thật sự vắng khách là do đ.éo ra cái l..n` gì. Vài ngày lại rặn ra 1 bài. Hơn cả tao đi vệ sinh. À mà có khi tao đi vệ sinh cũng đ.éo thối như thế này đâu. Bẩn thỉu mà cũng ''demo''. Rap chả chuẩn beat l..n` gì. Đúng là 1 cái lũ thích bày đặt. SL Family, có mà Sờ l..n`, chúng mày nghĩ như thế là hay à. Hay chúng mày định kiếm ít fame. Mr Xi Líp and Mr. Da Lợn, 2 rapper này tuơng lai có thể là cặp đôi rapper hàng đầu VN. Tao nghĩ chắc vài năm nữa, à mà cũng chả đến vài năm, chỉ vài tháng nữa thôi, với cái kiểu sáng tác còn nhanh hơn cả đi ỉa thế này thì cặp đôi Mr. Xi Líp and Mr. Da Lợn sẽ lật đổ được cặp đôi LK and Andree thôi. Hô hô. Cố gắng nha các em. Tao hi vọng bọn mày sẽ làm được. Cố gắng ra những track idosing thối hơn nữa nha.

Nless

Thanh Niên Xóm
Bớ bà con.Rap việt sắp có track
Câu Chuyện Uốn Chà Đá - Mít tờ Xi Líp phít tu ring Mít tơ Da Lợn =))
Ngày mai THIÊN THẠCH rớt xuống trái đất nha
Tìm chỗ chúi trước đi kẻo tan xương nát thịt đấy.
Tầm cỡ THIÊN THẠCH CHẢNH CỦA LK ANDREE hay mấy THIÊN THẠCH rớt gần đây ko là gì so với THIÊN THẠCH này đâu =))

emlahangvip

i don't give a f***
trời ơi là trời...............2 ông nói thế liệu anh ấy có hiểu đc ko.......chắc k biết vần đơn là gì...:))..à sr...thơ thì vần đơn là chuẩn rồi...hum nào mua quyển tuyển tập thơ Tú mỡ tặng anh ý...để anh ý ĐỌC TRÊN BEAT...:D

chip.legend

Thanh Niên Xóm
K có nhận xét................... Cần đầu tư thêm chứ như thế này k ổn cho dù mới chỉ là demo

Cái intro được. :x yêu cái intro

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

Lắm demo xong éo ra được track thì hài :D

Làm theo phong trào như thế này thì chất lượng k cao được

Bên trên