Đêm... suy tư

hoang.se7en

Thanh Niên Xóm
Đêm đến. cầm điếu thuỐc ( 1 thằng con trai chưa bao giờ coi điếu thUỐc để thể hiện mình ) hút để giải tỏa tâm trạng.. Ôi sao lắm sự suy ngẫm...

1 nhé : đứng bến xe bus chen lấn để đi hỌc.. Ai cũng bOn chen với cuỘc sống..4rum TTĐA toàn teen có thể nhiều ng hiểu.nhưng cũng k ít ng thiếu kinh nghiệm đời..
đi lính 1 năm,đi học 2 năm rùi.Các bạn có thể luÔn mơ mỘng cUỘc sống này tốt đẹp...Với tôi cái áp lực thành công và thành đạt lớn quá.
Teen học..lớp 12!áp lực thi cử.hic cố gắng lên nhá E.ngày xưa học ĐA với bao kỉ niệm vui buỒn và 1 mối tình đẹp.... bong bÓng xà phÒng.vẫn chỉ đỗ 1 trưỜng DH tèm nhèm...
giỜ nhìn các E các teen 95 96 97 post ảnh.
mà 4rum toàn ảnh là ảnh.nhạt quá!

2: Mình đã quá già rùi.hihi và cách sống của các bạn khác.Nhưng xin hãy sống tốt hƠn..4rum thiếu đất cho những ng như mình.cho thế hệ 88 89 ngồi nhớ lại về nhau.Chỉ toàn là 9x (92 93 94 ) hết rùi.Làm sao thu hút đc thế hệ trẻ - tuôi tre đông Anh mà -

muỐn nÓi và muỐn làm nhiều hƠn....nhƯng bản thân kém cỎi quá...

Đây chỉ là dÒng suy tư.Xin đừng coment những lời lẽ quá đáng.Cái j cũng cÓ cái giá của nÓ.
tôi thích câu nÓi : Đừng làm những việc mà ngay cả bản thân mình cũng thấy k chấp nhận đc mà mOng ng khác tha thứ và bỎ qua.
Thân và cảm ơn đã đỌc hết...

Đêm Ơi.... Chưa đến h đi ngủ

hoang.se7en

Thanh Niên Xóm
Múi giờ GMT +7 . Bây giờ là 12:10 AM. giỜ ở đây chạy sai rùi à????

Bên trên