...Đấu bóng rổ giữa THPT Cổ Loa và THPT Liên Hà...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BB♥KT

... Homesick ...
...Rất xin lỗi anh em vì đã hứa thông báo với mọi người về thời gian của buổi giao lưu này nhưng lại không thông báo ( lí do là máy tính nhà hỏng, hết tiền ra quán)...
...Hôm nay, ngày 30/12/2009, trời mưa phùn, buồn, 2 đội bóng rổ của trường THPT Cổ Loa va Liên Hà vẫn quyết tâm giao lưu, học hỏi kinh nghiệm:choangluon: .
...Vào đến trường Liên Hà, toàn đội của trường Cổ Loa đã hết sức bất ngờ trước sự tiếp đón của các bạn. Tuy kô có pháo hoa, cờ quạt gì kả :colendi: , nhưng mà chúng tôi rất vui. Cám ơn các bạn! ...
... Bước vào những phút đầu tiên của trận đấu, đội Cổ Loa đã ghi điểm trước sự ngỡ ngàng đến thẫn thờ của a e Liên Hà:chopchop: .... Rồi cũng đến lượt các bạn ghi điểm, những điểm số liên tục được nâng cao... Khi trọng tài (dỏm) huýt sáo kết thúc trận đấu, tỉ số đã là 11-6 nghiêng về phía đội Cổ Loa:Dima: ...
...Sau khi đổ hàng chục trai trà xanh O độ, vào bụng, 2 đội vào hiệp 2 với lòng quyết tâm cao độ!... Bất ngờ trước sự phục thù của Liên Hà, Cổ Loa nhận những bàn thua liên tiếp... Gần hết hiệp 2, basketball_boy2000 bi trấn thương, do thằng ngọc anh k12 Liên Hà gây ra. Đội Liên Hà tiếp tục ghi điểm, hăng tới mức đã... gỡ hòa được Cổ Loa:xinma: ...
...Trận đấu kết thúc sớm do thầy giáo kô cho chơi nữa, tỉ số hòa 14-14 được giữ vững cho tới tận khi... lấy xe ra về... Theo nhận định, 2 đội đã thi đấu với tinh thần quyết tâm cao:thuongbinh: , tuy chỉ là nghiệp dư nhưng mang đến rất nhiều kô khí vui tươi, thân thiện. Hẹn các bạn Liên Hà 1 ngày gần nhất nhé! Chúng tôi sẽ kô cho các bạn gỡ nữa đâu! :chopchop: :Dima:

P

..::pj.chjp::..

Guest
fí gê...mình ko đc xem...ua`...hẹn mấy bạn CL 1 ngày nào đó nha...(năm sau mình ra truong oy` ):quantu:

BB♥KT

... Homesick ...
... Chắc tầm tết âm lịch lại đấu, minh sẽ báo lại sau nha :chopchop:

cho_bong_kute

Thanh Niên Xóm
LH ơi cố lên...!!!!!!
hjx2 phí tek...mình hok được xem trận đấy...
tại sao lại hok báo trước như tek chứ.....
:soqua::soqua::soqua:

BB♥KT

... Homesick ...
... Ở đây quan trọng gì nhất nhì đâu? cả 2 đội đều mới chơi, mình mún chúng ta có thêm kinh nghiệm chiến đấu nên mới rủ, chứ thực ra đấu sớm như vạy, bạn nao kô chắc kĩ thuật là hỏng bét hết!... Mục tiêu chung là giải cấp 3 tp Hà Nội đó, các bạn cố gắng luyện tập nha!^^... :mucmaan:

mkstar

Thanh Niên Xóm
Oái cổ loa đấu bó:soquaco::soquaco:ng ak`, sao mèng ko pjt nhj? sao ko bảo để tớ đy xem, tớ mà cổ vũ thỳ cổ loa thắng là chắc.

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
bóng đá thì chả thấy đâu lại có món bóng rôt này híc :maoi:

BB♥KT

... Homesick ...
...Tạm hoãn chiều thứ 4 này, khi nào có lịch cụ thể báo lại sau... Sâu so ri...!!! :tambon:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên