DÀNH CHO NHOX LỢN CON OF CHỊ MAU KHỎE EM NHÉ :x

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
Vẫn mọi đứa trẻ khác trên kái đất ĐA này nói riêg và TG nói chug, nhóx là 1 thằg bé đc sih ra và lớn lên trog 1gđ êm ấm có cả BM ôg bà nội ngoại gần xa bà con cô bác và đặc biệt là có CHỊ. Nhóx cũg có 1 kái tên đầy í nghĩa NGUYỄN VĂN BẢO KHÔI(dù hơi dài). Nhưg nhox k đc khỏe mạh như n~ đứa tre #, nhóx từ bé đã ốm yếu ở viện nh` hơn ở nhà và lần này kũg k fai? 1 ngoại lệ vào ngày sjk nhật lần thứ 2 0f nhóx ngày 29/12/09 nhox bị ốm fai nằm viện mới đầu cũg chỉ là 1 ốm bình khi trời trở gió chiều đi tiếp nước tối về nhà ai ngờ rằg đêm hum í nhox lại bị sốt co giật. Chị tỉg giấc khi nghe tiếg gào 0f mẹ chạy sag fog nhox, nhìn nhox mặt tím bầm :(( sốt liên miên răg suýt cắn lưỡi mà chị sao thấy mìg bất lực 2tay kầm 2 kái đt gọi cho các bác gọi cùg 1 lúc 2 máy nhưg chỉ kịp nói vs máy gọi cho bác hàg xóm( bác í làm doctor) chị tg? như mất nhox chị kảm thấy chị đag giàh nhox vs tử thần. Bé kon mọi ngày nhắg nhít h` mặt mũi tím bầm :(( :(( :(( vẫn may là gọi đc xe đưa đi cấp cứu :-ss Trưa hôm sau nhox lại bị sốt giật lần 2, lúc đấy chị đag ở nhà trời như sụp 1 lần nữa trc mặt chị mắt chị cay cay. Sao lại như thế :(( Đến viện(than ba) mẹ bước khỏi ro0m cấp cứu vs 2 hàg mi ướt làm chị k khỏi đau lòg. Mẹ quyết địg cho nhox c? viện sag SANHPON. Tới đây nhox đc đưa vào khoa nhi ro0m kấp cứu bm như kiệt sức sau 2 lần nhox sốt giật liên tục trog vòg 1 ngày và mấy ngấyu đó là mấy ngày tuyệt vọg khi các bác sĩ nói vs BM rằg "Về nhà chuẩn bị tig thần" Mẹ như hoàn toàn sụp đổ k còn 1 chút hi vọg vào nữa sao???? Khôg thể thế đó k fai? là sự thật...............:(( nhox bất tỉg 5,6 ngày lúc nào kũg trog tìg trạg hôn mê. Trên ng` nào là máy trợ tim, ốg thở rồi máy đo nhịp tim huyết áp.... ng` nhox đầy rẫy nhữg thiết bị máy móc làm nhox k thể mặc quần áo chr đắp 1 tấm vải nhỏ trên ng`. Chân tay tím bầm lạnk toát như....... :-ss kả nhà f? tiếp máu cho nhox mấy lần chị kũg k rõ nếu như chị đủ t? thì chị cũg sẽ cho nhox máu 0f chj. Ngày qua ngày nhox vẫn thế k độg đậy nhúc nhjk.....
......
..................
...
Và.....
1 ngày nhox tỉg lại!!!!!!!!! Đó là tin vui nhất từ đầu năm đến h` chị nghe đc chị tin nhox sẽ k bị tử thần bắt đi dễ dàg như vậy đou mà.:)
Các bác sĩ ở đấy đều kig ngạc đây là đầu tiên có trườg hợp 1 - 0 - 2 như nhóc (theo lời các bác í) chị vui lắm giờ thì nhox k f? trog ro0m kấp cứu nữa nhưg chak kòn lou mới xuất viện đc. K sao chỉ kần nhox khỏe là đc h` vấn đề chỉ là (t) mà thôi cố gắg naz kưg chị sẽ sag thăm kưg
Bye!!!!!! Nhox iêu 0f chị:-*~:-*~
p/s: mem nào có đọc BÁO AN NINH THỦ ĐÔ NGÀY 5->10 /01/2010 pm tớ nếu có thể tìm đc trag mục của viện SANHPON THỬ NGHIỆM THÀNH CÔG BỆH VIÊM MÀG NÃO MỦ CHO TRẺ 21THAG TUỔI kàg tốt(nhox 0f tớ đấy :) )
THE END

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
hýC !
khỖ tkÂn nhOx Of cKỵ wÓa :choangluon::choangluon::choangluon::choangluon:
rÁg lÊn nÁ . Òy mỌy tryỆn sẼ wOa [ kÂu nÀy e tẶg nhÓC :tau: - hOk ckOa cKỵ :xemtaday::xemtaday:]

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
hýC !
khỖ tkÂn nhOx Of cKỵ wÓa :choangluon::choangluon::choangluon::choangluon:
rÁg lÊn nÁ . Òy mỌy tryỆn sẼ wOa [ kÂu nÀy e tẶg nhÓC :tau: - hOk ckOa cKỵ :xemtaday::xemtaday:]

ừk thì let select "thank" hộ nhox 0f chj nuôn đi e :tinhsao:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
tkAnk Òy đẾi nÁ :boirimui::boirimui::boirimui::boirimui:
khÉo tỐy cKỵ yU Of mỳNk nẠi mẤt ngỦ :mylove::mylove::mylove::mylove:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
tkAnk Òy đẾi nÁ :boirimui::boirimui::boirimui::boirimui:
khÉo tỐy cKỵ yU Of mỳNk nẠi mẤt ngỦ :mylove::mylove::mylove::mylove:

THANK kưg nại naz :antenne::antenne::antenne: tối mất ngủ thật thì vỡ mồm :Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
Thế a.z chỵ cố gắng chăm sóc cậu bé đó đi :cuoideu: :cuoideu: :cuoideu: :cuoideu: :cuoideu:

chị có đc sag bên í đou mà chăm vs sóc đc nếu có báo thì cho chị mượn :choangluon:

[Rua].c0n

[Kyn].lÙn
Cố lên nhoa chuc em 1 ngày bình phục như siêu nhân hý hý :khakha::khakha:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
Nhox chóng khỏi nghe... :angel::angel:..............

thank naz cám ơn bạn n` nhắm nhox sắp khỏi r` có thế nc đc vs mìg r` vui quá :D

Cố lên nhoa chuc em 1 ngày bình phục như siêu nhân hý hý :khakha::khakha:

thank naz thank các bạn rất nh` :D :nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay:

mẤt ngỦ ìK vUj wÓa ckỨ saO :khakha::khakha::khakha::khakha::khakha::khakha:

jk ngủ r` đây tìg hìg nà khéo lại ngủ ngon c vừa nc vs nhox 0f c xog nhox 0f chị có thể nc đc r` :x~:luotqua::luotqua::luotqua:

BB♥KT

... Homesick ...
... Kầu chúa... Sức khoẻ, bình an, chúc cho nhà bạn gặp nhìu may mắn, có niềm vui khi tết gần kề ... :baiphuc:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
văn chương dài quá em ơi.
Thank cho em phát
dù sao chị cũng không đọc
:Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua:
không phải là chị không muốn đọc đâu
mà là vì
chị lười đọc từ bé rồi
nhìn thấy dài dài 1tí là bỏ qua luôn
:D:D:D:D

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
... Kầu chúa... Sức khoẻ, bình an, chúc cho nhà bạn gặp nhìu may mắn, có niềm vui khi tết gần kề ... :baiphuc:

:) thank nhìu nhìu naz cầu chúc bìg an sẽ đến vs bạn :choangluon::choangluon::choangluon:

văn chương dài quá em ơi.
Thank cho em phát
dù sao chị cũng không đọc
:Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua:
không phải là chị không muốn đọc đâu
mà là vì
chị lười đọc từ bé rồi
nhìn thấy dài dài 1tí là bỏ qua luôn
:D:D:D:D

đùa chứ kái bà này đọc đê :chetvoita::chetvoita::chetvoita: hay như thế mà k đọc nói về lí do e k đi chơi vs nhóm đc ngày mùg 1 tết đấy:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
ôi em Linh ốm
thương quá thương quá
nhưng hiện tại là khỏi mất rồi
phí
tí nữa thì có anh chí phèo đến thăm
chưa kịp đến đã khỏi
khổ thân

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ồ nhox là ai ny hay em :nammo::nammo::nammo::nammo: MÔ PHẬT THIỆN TAI THIỆN TAI :bebong::bebong:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
ồ nhox là ai ny hay em :nammo::nammo::nammo::nammo: MÔ PHẬT THIỆN TAI THIỆN TAI :bebong::bebong:

what that N.y mới kig chứ là n.y 2 tuổi ọe ọeeeeeeeee :thedo::thedo::thedo:

Bên trên