Cuộc thi lấy ý tưởng làm đồng phục TTĐA

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Các Member yêu quý ơi :)!
vừa qua chúng ta đãcó một cuổi offline vui vẻ , thù vị và nhiều niềm vui, hôm đấy ai cũng cười ngoắc cả miệng ra :D
Các Member ơi, đây là thời điểm chúng ta thể hiện được sự đoàn kết trong gia đình TTĐA thân yêu, chính vì thế, BQT quyết định mở cuộc thi đề xuất ý tưởng để làm đồng phục cho TTĐA mình. mong các Member ủng hộ nhé.
Yêu Cầu:

1, đồng phục phải có logo của TTĐA mình :)

đây là dương bản, âm bản của logo TTĐA​
2, đồng phục có sologan của TTĐA: sắc màu tuổi trẻ, chia sẻ đam mê
3, đồng phuc dễ nhìn, đơn giản để phù hợp với nhiều ng hơn

Các Member có thể tùy nêu ý tưởng về màu sắc về kết câu những gì in trên áo, có thể in chữ thêm ngoài những thứ trên.
Bài dự thi có thể chỉ là ý tưởng viết bằng lời, nếu có thêm hình vẽ thì lại càng tốt.
Phần Thưởng : 5k Zen TTĐA + 1 áo đồng phục miễn phí :D
Mong các Member ủng hộ ! Các Member ơi ! làm đồng phục nào ;))
Thay mặt BOT
Admin Bi Kul

ADMIN ĐếLong :

Mọi người vào và tham gia thiết kế áo nhé. Có quà của BQT dành cho ai thiết kế đẹp và hợp lý nhất. Không chỉ là viết suy nghĩ của mình về việc thiết kế, các bạn có thể trực tiếp làm 1 bản vẽ về áo đồng phục 4rum và đăng lên bài viết của mình trong topic này để mọi người cùng nhận xét, nếu đẹp có thể dùng chính bản vẽ của các bạn để làm áo đồng phục và dĩ nhiên bạn là người đoạt giải.

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Mọi người vào và tham gia thiết kế áo nhé. Có quà của BQT dành cho ai thiết kế đẹp và hợp lý nhất. Không chỉ là viết suy nghĩ của mình về việc thiết kế, các bạn có thể trực tiếp làm 1 bản vẽ về áo đồng phục 4rum và đăng lên bài viết của mình trong topic này để mọi người cùng nhận xét, nếu đẹp có thể dùng chính bản vẽ của các bạn để làm áo đồng phục và dĩ nhiên bạn là người đoạt giải.

administrator

Administrator
all_onlylove đăng ký 1 suất làm áo nhá :D, sẽ về nhà thiết kế ngay :22124305-2-Y1W3:

Bi Kul

Tổng Điều Hành
BI có ý tưởng là đồng phục màu đỏ
chữ màu trắng
trước ngực có logo của TTĐA phía dưới ghi slogan của 4r cộng thêm một hình ảnh ngộ nghĩnh
đăgnf sau có thể trang trí thêm một chút
Nếu bạn nào có ý tưởng thêm , CM lên nhá ;))

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
honêy thy thick áo màu đen
chữ màu trắng hoặc đỏ
mặt trước thy in 1 số hình đơn giản thôi hoặc logo TTDA ở 1 bên vạt áO đẹp nhắm
mặt sau thi in TUOITREDONGANH.VN

chuẩn không cần chỷnh

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
em ý thẾ nÀy
phía sau lưng in tuoitredonganh.vn ở tâm điểm của chiếc áo
rồi ghi Slogan ngay ở phía dưới
Phía trước in Logo TTDA
viết acc 4rum của từng người nữa nhé!
kèm theo cái hình biểu tượng chức vụ của từng người nữa ^^!
áo đỏ cho đẹp, tuổi trẻ năng động mà
chữ đen trắng
OK
^^!

Bi Kul

Tổng Điều Hành
em ý thẾ nÀy
phía sau lưng in tuoitredonganh.vn ở tâm điểm của chiếc áo
rồi ghi Slogan ngay ở phía dưới
Phía trước in Logo TTDA
chữ đen trắng
OK
^^!
k ổn em ạ !
Đồng phục mà ko nên có sự phân biệt
với lại để in được như vậy phải mất rất nhiều công và tốn kém :)

administrator

Administrator
chữ đen trắng
KO khả thi đoạn này, vì ko ai làm như vậy, quá tốn kém :) và như thế nếu đang làm admin thì làm mãi à, phân biệt và không công bằng.

All thì thích màu đen và máu trắng. Nhưng theo all, áo của TTDA nên lấy màu da cam vì nó đúng là Tuổi Trẻ, nhưng màu da cam mặc mùa hè thì nóng :D

Nên lấy màu xanh lá cây,

Còn logo hay trang trí, đợi tý sẽ làm demo 1 cái áo :D - hy vọng giật giải ;))

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
đừng màu mè quá
không ổn đâu màu đồg fục thy đơn giản thui

TiNo.Rich

Thanh Niên Xóm
BI có ý tưởng là đồng phục màu đỏ
chữ màu trắng
trước ngực có logo của TTĐA phía dưới ghi slogan của 4r cộng thêm một hình ảnh ngộ nghĩnh
đăgnf sau có thể trang trí thêm một chút
Nếu bạn nào có ý tưởng thêm , CM lên nhá ;))
logo nên để phía sau..........................................................

nhoxkun_9x

Kún sju nhưn
logo để phía sau áo màu đỏ chữ màu trắng sologan in đằng trước kèm theo 1 hình ảnh nữa con đoạn dưới áo trang trí thêm 1 hình nho nhỏ nữa là đẹp nè:22124305-2-100B01:

Vịt lêla

Thanh Niên Xã
em thấy chị tiny chọn màu đen mà chữ trắng hay đỏ. chữ logo TTDA mình thì đằng sau ở chỗ chính giữa lưng còn đằng trước thì slogan có thể thì in thêm hình trái tim bên trái ngực....:22124305-2-100B01::22124305-2-100B01::22124305-2-100B01::22124305-2-100B01::22124305-2-100B01::22124305-2-255Z::22124305-2-255Z:

Cái này là k nên ...

thứ nhất là nó có ý gì đó phân biệt quá.

Thứ 2 là các chức vụ có thể sẽ thay đổi chứ đâu phải mà mãi2 đâu .

Theo mình thì nên để Áo màu Đen thì sẽ nổi hơn . đằng sau áo là Các họa tiết đơn giản và tên 4rum đc in ở dưới các Họa tiết .

Đằng trước thì để Logo ở đoạn Ngực bên Trái ... Bên Trái gần Tym mà :">

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
hê hê ............để cháu ngỹ đã nớ .................. xog cháu lói yt kụa cháu :D

ĐènLồng♥Nhỏ

LadyKillah♥ xàOSuSu
iem nghĩ: in tuoitredonganh.vn ở gần dưới thắt lưng còn logo chọn logo 3 in ở trước ngực bên dưới có icon nhìn ngộ ngộ chút đằng sau ghi sắc màu tuổi trẻ, chia sẻ đam mê thế là vĩ đại rồi( áo màu xanh nhạt nhìn có vẻ đẹp ạ:22124305-2-20R17:

Bi Kul

Tổng Điều Hành
iem nghĩ: in tuoitredonganh.vn ở gần dưới thắt lưng còn logo chọn logo 3 in ở trước ngực bên dưới có icon nhìn ngộ ngộ chút đằng sau ghi sắc màu tuổi trẻ, chia sẻ đam mê thế là vĩ đại rồi( áo màu xanh nhạt nhìn có vẻ đẹp ạ:22124305-2-20R17:
Nếu bố cục như bạn nói, phẩn trước áo sẽ có một khoảng trống rât lớn, làm cho ao hơi bị phô và đơn điệu
mong bạn cải tiến thêm :)

Cả nàh đóng góp ý tưởng nào

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
ơ hay bảo lấy ý tưởng lam đồng fucj madf sao kai tham gia vâyh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên