Crazy CREW & MTF CREW

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
tớ là b-boy ở Crazy muốn sollo với một B-Boy ở MTF nếu có gì thì chủ nhật ngày 15/10/2009 nếu có gì 2 trưởng nhóm có thể nói chuyện B-boy tập từ 1 năm nhé , như thằng Việt Anh ý [Huy Vân ] :17::17::17::17::17:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
khét mùk mây :heomo:
anh H-Big thách đấu kìa
các B-Boy MTF ra tranh đấu nào :eek:nion-head47:

khét mùk mây :heomo:
anh H-Big thách đấu kìa
các B-Boy MTF ra tranh đấu nào :eek:nion-head47:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
tớ là b-boy ở Crazy muốn sollo với một B-Boy ở MTF nếu có gì thì chủ nhật ngày 15/10/2009 nếu có gì 2 trưởng nhóm có thể nói chuyện B-boy tập từ 1 năm nhé , như thằng Việt Anh ý [Huy Vân ] :17::17::17::17::17:
15/10/2009 Từ lâu rồi mà. Sao giờ lại thấy ở đây nhỉ. Del đi nhá:19::19::19::19::19:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Okie Nếu mún chiến thì tôi chiều :thoimien:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Hoàng ANh ơi. Chủ nhật tuần sau solo đấy. Với Crazy. Về tập tành hẳn hoi nhá. Suốt ngày chỉ chơi thôi :(:eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14:

long leg

Thanh Niên Xóm
Chúng nó sỉ nhục mình đấy . Thằng nhếch con. Khinh nhau vừa thôi. Chúng tôi bít còn nhiều non kém nhưng chúng tôi xin nói 1 điều nhóm chúng tôi là More Than Friend Nghĩa là Hơn Cả Một Người bạn. Chúng tôi có sự Đoàn kết . Chấm hết. :so1::so1::so1:
I Love More Than Friend

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
nhầm nhé ngày 15/11 hì hì lên giao lưa và học hỏi thôi :17::17::17::17::17:

procoda

em yêu cô gái hà lan
cố lên crazy:17::17::17::17::17::17::17::17:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ừm thì nhẩy hết mình CRAZY mà :13::13::13::13::13:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
chiến đầu = khả năng và niếm đam mê HH của mình nhé
Cờ lây ri cời riu :164:
never never Die :colen:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
:17::17::17:ờ thì cố gắng mà máu off nước mắt :eek:nion-head50::eek:nion-head50:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Hô!Anh em cố gắng nha.I love Crazy!Chiến đấu vì màu cờ sắc áo kủa kả đội nha các b-boy Crazy

B-Boy JuJuLix

»‡=•-» Locker ™ Franky «-
tập từ 1 năm trở lên hay trở xuống :-@
đấu solo ak vui nhỉ :eek:nion-head50:
hiphop never die :eek:nion-head2::eek:nion-head2::eek:nion-head2:

iLoVeU

Moderator
Hôm nào có dịp 4rum mình gặp nhau, cho 2 nhóm vs học hỏi. TIện thể góp vui cùng 4rum.

THi đấu trên tinh thânhf đoàn kết và học hỏi của TTdA.

Vì 1 Đông ANh phát triển.

Thắng thua ko phải là vấn đề quan trọng, cái quan trọng là các bạn tích lũy kinh nghiệm để nâng cao trình đồ Hiphop của cá nhân và làm chuyên nghiệp thêm Hiphop của ĐA mình:eek:nion-head29:

JihoO

Thanh Niên Xóm
kinh anh chị MTF quá nhỉ :)
:16:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Hô!Anh em cố gắng nha.I love Crazy!Chiến đấu vì màu cờ sắc áo kủa kả đội nha các b-boy Crazy
Màu cờ sắc áo hả cậu. Tớ thấy cái áo đấy có cái cờ nào đâu nhỉ :16::16::16::16::16::16::16::16::16::16::16:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên