CrazY CrEw - Festival Học sinh và Sinh viên

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
[YOUTUBE]0DIaWA3ktCQ&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

^^!
bài diễn của Cz hôm đó hơi sơ sài
mọi người thông cảm nhé
:D

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
đc đấy___nhưng hơi sơ sài_________________________________(đc chưa)

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ăn chộm gì thế ....... bài này do các học sinh của nhóm dưng lên .. nên có phần sơ sài nhưng học sinh thế là tốt rồi mong tất cả anh em cố gắng hơn nữa nhé

mr_peo

Moderator
...Huk fẢi đÂu kÁi nÀy mTf pOs Ở yOutubE mỜ ... :(

Bạn ơi bạn đã sai hoàn toàn rồi!!!!!!!!!!!!nhạc bây giờ hok phải là cứ giống nhau là ăn cắp của nhau đâu.....nhạc trên mạng đầy ra đấy!!!!thích thì lên mạng lấy rôi ghép vào thôi............a giỏi về nhạc thì có thể làm nhạc hay và đc diễn với bài đấy mà...........sao cho phù hợp với 1 bài nhảy thôi................Mình hok phải bênh nhóm nào cả nhưng sự thật là như vậy mà....nhạc giống nhưng quan trọng nhảy ra thế nào thôi.....................OK..chấm hết...

—»nUz..£ạÑk™

~=pƠ đY mỜ sỐg=~
ko có Video thì mượn của họ thôi
chộm cắp gì

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Bạn ơi bạn đã sai hoàn toàn rồi!!!!!!!!!!!!nhạc bây giờ hok phải là cứ giống nhau là ăn cắp của nhau đâu.....nhạc trên mạng đầy ra đấy!!!!thích thì lên mạng lấy rôi ghép vào thôi............a giỏi về nhạc thì có thể làm nhạc hay và đc diễn với bài đấy mà...........sao cho phù hợp với 1 bài nhảy thôi................Mình hok phải bênh nhóm nào cả nhưng sự thật là như vậy mà....nhạc giống nhưng quan trọng nhảy ra thế nào thôi.....................OK..chấm hết...
ckẢ hỈu Ôg nÀi nÓy rỲ ... tỰ dƯg nhẠc nhẼo rỲ Ở đÂy ...:( ... hỈu SAi Ý ngHỹa Ùi ... :(

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
:D đây là clip MTF quay ùi cũng post luôn lên youtube các ban Cr k có clip thỳ lấy link đó post thôi! mấy ông bà này linh tinh hết cả lên :D

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ạc ạc chị nói thế là ý gì thế hớ hớ :22124305-2-C2506: cài này ghép của HS CC thôi mừk chém quá:22124305-2-U2957:

poppinTNT

Thanh Niên Xóm
eo`.CÒi nhái ghê quá. bài show poppin lấy của milky way àk. y hệt luôn. hit hình như còn sai cơ bản.

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Bạn này nói đúng ùi đấy.Milky dậy bài đấy mà.Cò Viu là hs cảu Milky mà.Không có gì là bất ngờ ở đây cả.

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
một điều thú vị và bắt ngờ hớ hớ ..... chém gió nhiệt tình đi anh em

poppinTNT

Thanh Niên Xóm
hay hay. Cò là hs của MK àk. thật là vui nếu được bạn ấy hướng dẫn mình 1 chút về poppin

*NVM*

Thanh Niên Xóm
Ờ đc ... Ông nÀy nÓy kÂu nÀY chuẨn ..................... =]]]]]]]]]]]]]]]]... E xẦm nÀm rỲ mỜ vẶn vẸo nkAU gkÊ Ék ...[ E vẪn mÚn sỐg mỜ ]
Hello! Tui xem góp ý của mọi người thấy buồn cười wa'. Có cái j` mà trộm mới trả cắp.Nói thế thì Hip Hop VN cung trộm cắp từ nc ngoài chứ làm j` có ai nghĩ ra dc thể loại hip hop đầu tiên tại VN

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

..............Ăn chÔm pÀi nÀY kỦa mTF Àk ...;))................................nHỳn kÁi nÀi .. nẠi pÙn cƯời ...
Hip Hop mà cũng có thể loại trộm cắp ak.Nói thế thì Hip Hop VN cũng trộm cắp từ nc ngoài chứ dâu có ai nghĩ ra đâu tiên ở VN đâu.

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Cò Viu. Ko bik mày còn nhận ra tao ko. Tao thấy mấy thằng đi xem festival về kêu rằng mày là thằng nhảy pop giỏi nhất ĐA ko biết chuyện đó có thật ko nhỉ ?

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
Có mỗi anh Chiến cát kéo tít............với anh nào đấy em không rõ......nhưng......hơi sơ sài tí.....hơi bị nỗi tí........đến đoạn nhạc cắt cứ đứng lại hoài thế.........kết mỗi anh chiến thôi.....:D:D:D

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
Có mỗi anh Chiến cát kéo tít............với anh nào đấy em không rõ......nhưng......hơi sơ sài tí.....hơi bị nỗi tí........đến đoạn nhạc cắt cứ đứng lại hoài thế.........kết mỗi anh chiến thôi.....:D:D:D
ừm thì là do anh em mới tập ghép bài thôi mà nhạc nhẽo cũng tự cắt nên sơ sài mà ghép bài có được 2 hôm thôi là đi diễn luôn rồi nên không chu đáo về âm nhạc với hình thức

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

[/COLOR]Cò Viu. Ko bik mày còn nhận ra tao ko. Tao thấy mấy thằng đi xem festival về kêu rằng mày là thằng nhảy pop giỏi nhất ĐA ko biết chuyện đó có thật ko nhỉ ?[/QUOTE]
cò viu à chưa prô lắm đâu đấy cũng chỉ là bt thôi pop nhóm tui còn phải học hỏi nhiều làm gì có mác số 1 đông anh

Bên trên