con zai đáng iêu hay đáng ghét ??

zYn.sEx

Thanh Niên Xóm
kon zai đáng ghét hay đáng yêu ?

theo các bạn thì kon zai đáng ghét hay đáng yêu ?

kòn theo mình thì mình thấy :

lúc trước cực ghét kon zai sau dần dần cũng đỡ hơn đã tiếp xúc nhiều hơn với kon zai nhưng chưa thấy thằng nào đáng iu dc sất =.= toàn một lũ đáng ghét cả

lớp mình mình cũng chỉ quen mấy đứa ngồi xung quanh thui cũng chả quen bít nhìu vì mình thuộc loại trầm _'' theo nhận xét mình thấy :
thằng bàn trên thuộc loại ít nói hay gục xuống bản để ngủ nhưng là loại rất tốt bụng
thằng ngồi cạnh kon bạn thân thì thuộc loại nói nhìu hay ba hao lúc đầu mình cũng rất ghét nhưng h đã đỡ hơn
ngồi cạnh mình là lớp trưởng ít nói , kiệm lợi ( ít tiếp xúc dù ngồi bên cạnh _'')
ngồi phía dưới là 1 thằng nói rất tán suốt ngày _'' chả hỉu sao bọn lớp lại gán mình với nó nữa =__________= ngoài việc quay xuống bàn dưới và nhắc bài cho nó thì chả có gì hơn cả sao lại bị gán nhở
ngoài ra dạo này mình cũng đang tìm bạn trai để có thể thay đổi cuộc sống hiện h của mình( thế giới khép kín ) cố kiếm xem có anh nào ko nhưng toàn mấy thằng hoành tráng ko thể chấp nhận dc _''

còn các bạn nhận xét thấy sao nào ?

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
gÉt gÉt gÉt
gÉt hẾt
=))=))
sUỵT
nÓy pÉ tkôI
hỀ hỀ
hEm kÓa ng` ngE tkẤi pảO pỊ gÉt
lẠi rA pAn côG đẾi =))

ở đoạn kết..anh tưởng Thế nào...!!!!!!!!!!! sao e Ko ghi ở Tiêu Đề Luôn là.. TUyển Người Yêu cho nó Nhanh" lại kòn con ZAi đáng gét hay hok? hĩ hĩ :eek:............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! khì khì.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
uồi
ckáu k~ tkếi
í kiến
kụa ckú
ckuẩn đếi =))
..................................

đÁng ghÉt nhưng thẾ nàO chẲng cÓ người đÁNg iÊu hử chỵ iÊu :22124305-2-255Z: cỐ tỲm được ank nàO đẸp zAi tỐt bỤng nAz chỵ

zYn.sEx

Thanh Niên Xóm
ở đoạn kết..anh tưởng Thế nào...!!!!!!!!!!! sao e Ko ghi ở Tiêu Đề Luôn là.. TUyển Người Yêu cho nó Nhanh" lại kòn con ZAi đáng gét hay hok? hĩ hĩ :eek:............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! khì khì.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
xin lỗi e có ng iêu r` vs lại post lên cho vui chứ có phải tuyển ny đâu a nhầm r` haha :camduoc:

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

đÁng ghÉt nhưng thẾ nàO chẲng cÓ người đÁNg iÊu hử chỵ iÊu :22124305-2-255Z: cỐ tỲm được ank nàO đẸp zAi tỐt bỤng nAz chỵ
chị có ny r` mòk hehe :22124305-2-113F03: pót bài lên cho kả nhà tham khảo thôi hehe

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

bạn nay copy ở đâu mà post nhiều bài thế
tìm mãi không hết mệt quá không đọc nữa
nhiều mới thích ///////////////:22124305-2-425154:

xin lỗi e có ng iêu r` vs lại post lên cho vui chứ có phải tuyển ny đâu a nhầm r` haha :camduoc:

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

chị có ny r` mòk hehe :22124305-2-113F03: pót bài lên cho kả nhà tham khảo thôi hehe

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

nhiều mới thích ///////////////:22124305-2-425154:
Her. lời nói!!! cO trọng lượng ha..!!!!!!!! có nhìu ùi hã.!! anh nghĩ! chắc e là 1 kon người đầy phẩm cHất của 1 thiếu nữ Hoa kiều ha..!!! chắc xink và rể thương lắm ha..!!! có nhìu Ny ùi ha..!!!!!!!!! ùi..!!!!!!!!!ha.......!!!!!! quả là 1 người kon Gái Pro` Nha..........Pro` nha...................!>...............Ha HA ha :))) P))))

bUpbE::bOy::

Thanh Niên Xóm
đỌc kÁi topik nÀi mỜk đAu hÝt kẠ mẮt............k0n zAj đÁg iU tHý nẠk kÒn:22124305-2-30S63:

bUpbE::bOy::

Thanh Niên Xóm
mỲh nÀk dÀn ôG mỪk ...........cHảk nHẽ lẠi pẠo :.....nHỳn tHèg nÈo kŨg nHư nhEu àk..........hÝk

zYn.sEx

Thanh Niên Xóm
Her. lời nói!!! cO trọng lượng ha..!!!!!!!! có nhìu ùi hã.!! anh nghĩ! chắc e là 1 kon người đầy phẩm cHất của 1 thiếu nữ Hoa kiều ha..!!! chắc xink và rể thương lắm ha..!!! có nhìu Ny ùi ha..!!!!!!!!! ùi..!!!!!!!!!ha.......!!!!!! quả là 1 người kon Gái Pro` Nha..........Pro` nha...................!>...............Ha HA ha :))) P))))
dạ ny chỉ có 1 thôi a ạk làm sao mà nhiều đc =) e k phải loại con gái như ếk mà thôi a k hỉu thì thôi nói nhìu đau họg đếy ạk :22124305-2-92DB:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Con trai à...nhiều thằng đáng ghét những cũng nhiều thằng đáng yêu...cũng như con gái vậy thôi.
Đơn giản..ngắn gọn mà xúc tích.

Bên trên