clip quay bút của zee

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
[YOUTUBE]mWX7Io0KUQs[/YOUTUBE]:chopchop::chopchop::chopchop::chopchop:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
siêu :xinma:
nhưng mà sao quay chỗ cái đầu bút mà hok rơi nhỉ :henxui::eee:

mr_peo

Moderator
thằng này giấu trò a e......dạo này khủng mới trổ tài.......
chất lượng clip hơi kém...thank cho mày phát nhé//

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Ok! Ai mún học thì 50k 1 tháng:sanglen:. 1 tháng 1 buổi đưa tiền lun ko nợ:tinhsao::tinhsao:

BB♥KT

... Homesick ...
... Siêu thật :khocroi: ... Kiếm cái gì quay nét hơn tí nữa đi, nhìn nhức mắt... Đằng ấy quay được cái cán chổi không??? :quaijday: :quaijday: ... Đùa thôi :teday: ... Nhìn thích lắm :))

tkc08

Thanh Niên Xóm
ôi! học phí thật rẻ:soqua::soqua::soqua:,đa tài quá thế này thì k đc rồi:Dethuongqua::Dethuongqua:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Cũng như ở nhóm các bạn đến gặp bboy Tzee để học quay bút và nộp tiền cho mình nhé!:khakha::khakha::khakha:

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm
Anh ơi ít skill thế Hôm lào em cũng làm vài phát lên na niếm mới được ;)) Trước em cũng học cái nầy trên mạng :sanglen::sanglen: Anh nhều skill hơn em híc híc

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
uẦy
sAo nÓ khÔng bỴ rƠi
lẼ rA phẢi chẠy rA kiỂm trA xEm tAy trUng cÓ bĂng dÝnk khÔng
cuoideucuoideucuoideucuoideu
hehe
đÙa đẤy
nuỘt quÁ
tK chO em phÁt
:D:D:D:D:D:D:D:D:D
à T ơi cÓ quAy đc = đẦu ngÓn chÂn khÔng em:soimoi::soimoi:

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Anh ơi ít skill thế Hôm lào em cũng làm vài phát lên na niếm mới được ;)) Trước em cũng học cái nầy trên mạng :sanglen::sanglen: Anh nhều skill hơn em híc híc
Mình kòn 1 số skill đẹp hơn cơ nhưng không vừa quay bút vừa cầm điện thoại quay được. Vì độ khó của nó cao hơn mấy trò kia.

uẦy
sAo nÓ khÔng bỴ rƠi
lẼ rA phẢi chẠy rA kiỂm trA xEm tAy trUng cÓ bĂng dÝnk khÔng
cuoideucuoideucuoideucuoideu
hehe
đÙa đẤy
nuỘt quÁ
tK chO em phÁt
:D:D:D:D:D:D:D:D:D
à T ơi cÓ quAy đc = đẦu ngÓn chÂn khÔng em:soimoi::soimoi:
Chị đùa em à? kái đếy thì em phải đi học múa bale đã. hix:chopchop::chopchop:

iLoVeU

Moderator
Wow, thank.

Pro, thật, giờ mới xem ^)^. Nhưng học mãi ko được, toàn dơi thế là không dám học nữa. ^)^ Đông Anh mình nhiều nhân tài ghê nhỉ ^)^.

Chúc PRo sớm học thêm nhiều skill rồi hôm nào post cho anh em biết tham khảo ^)^

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Anh ôi !!! Nghệ thuật wá ... nghệ thuật wá ... ~~> Ảo Tung Chảo Anh ơi ... Anh ơi !!!
Nhưng Em học mãi cũng chỉ bik quay kiểu len giữa các ngón tay nên thoy ~~> còn quay về thỳ hok quay đc !!! eo ôi ... khó lém ý !!! :laumohoi:

mr_peo

Moderator
nếu bạn muốn dậy phải đăng kí với mình đấy................đăng kí cho mình biết số điện thoại và ních chát của bạn đy...............;))

m2v34

Thanh Niên Xóm
bút e ngon có khác quay khệnh ghê...;)) bh dạy bno xong lấy tiền cho e xin lại cái bút kia nhớ...^^ k có bút tập thể nảo quay hôk đc = a ý...kakaka=))

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
oaì
siêut hế
ước gì mình đc như a ý :P
:22124305-2-100B01:

Bên trên