chúc các bạn thi tốt nhé

kun_love

Thanh Niên Xóm
một năm học đã wa và 1 kì thi đã đến
tất cả chúng ta đang sắp sửa bước vào kì thi wan trọng
chỉ 1 tuần nữa thui là thi rùi và thời học sinh cũng sẽ là quá khứ
chắc ai cũng vậy ... đi thi thì ai cũng muốn được chúc tốt lành và được may mắn
tớ chúc tất cả các bạn đi thi gặp thật nhiều may mắn làm ăn trót lọt :-* ko bị giám thị để ý
( ko phải bùn vì ko làm được bài,làm bài nào đúng bài đó... và trước khi đi thi thì bít trước đề... tất cả cùng cố gắng nha )

kun_love

Thanh Niên Xóm
hì..cảm ơn các bạn...các bạn cũng cố gắng lên nhá... tất cả vì con e chúng ta....mặc kệ con em chúng noá:22124305-2-B9591:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Thank bạn nhé..........!!! đi học thỳ muốn nghỉ mà jờ đc nghỉ hẳn rồi........sao thấy nhớ......thầy cô....bạn...bè thế.......:22124305-2-4T3S:

kun_love

Thanh Niên Xóm
thank cho tớ caí đê....... từ bé đến giờ chẳng có bác nào nhấn cho mình nút thank...:22124305-2-D2E8:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
đấy tau thank cho mày phát nhé

sướng chưa ku

hỳ thank kiu về lời chúc của chú anh em mình cùng đỗ nào

kun_love

Thanh Niên Xóm
đấy tau thank cho mày phát nhé

sướng chưa ku

hỳ thank kiu về lời chúc của chú anh em mình cùng đỗ nào

thánh họ... chắc kái thằng nghịch dại này chẳng biết anh là ai đâu nhỉ.....thiếu gì trò mà lại đi cắt thế kia.......định làm tổng quản à e..... mai bế giảng a phô kả lớp......hehe:22124305-2-C2506::22124305-2-C2506::22124305-2-C2506:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
thánh họ... chắc kái thằng nghịch dại này chẳng biết anh là ai đâu nhỉ.....thiếu gì trò mà lại đi cắt thế kia.......định làm tổng quản à e..... mai bế giảng a phô kả lớp......hehe:22124305-2-C2506::22124305-2-C2506::22124305-2-C2506:

trùi chú có phải thằng tú bẩn không nhỷ

tau đang cô đơn thỳ tau cát cho bọn nó thèm =))

kun_love

Thanh Niên Xóm
bẩn kái thằng già mày ý..... có mà nhà mày bẩn ý, chỉ được kái từ bụng ta suy ra bụng người

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
lời chúc của mình đêy
chúc các bạn thi tốt

..... đêy là đùa vui
...........................chúc các bạn thi thật tốt nè
............................vào phòng thi cóa một tinh thần thi tốt
.............................làm bài cho hết nhé................
.............................và chúc các bạn làm bài sai hết................

kun_love

Thanh Niên Xóm
eo oii..chúc thế thì đừng chúc còn hơn...chúc như thế thì chúc làm khỉ gì....:ko::ko::ko:

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

đề á.....đợi tôi tí...đi hỏi mấy bà ghi lô,đề xem đề hum qua bao nhiêu rùi đồng bào tính đề hum nay sau

mArUkO

Thanh Niên Xóm
uầy, sáng nay bọn bạn nt đề sử, k biết thế nào, mỗi đứa 1 kiểu:22124305-2-PK13::22124305-2-PK13: kO bít nghe ai...:22124305-2-F4924::22124305-2-F4924: ai bít j bảo tớ mới:22124305-2-4T3S:

kun_love

Thanh Niên Xóm
à đè sử á.......đợi tớ đi hỏi mấy ông ra đề nha.....đợi khi nào thi xong ý.hi hi

kun_love

Thanh Niên Xóm
ôi thank bạn hihi cả nhà thi tốt nhé.cố lên anh em ơi
kóa gì đâu mà phải thank...,,,,khi nào làm bài xong nhớ ném tớ kái phao đc ồy.hí hì

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ô công nhận hum qua mấy em liên hà phone cho tôi ôn mấy câu sử trong sách ôn tập chẳng bít thế nào nữa

mỗi người một phách chẳng bít thé nào mà theo

Bên trên