Cho tớ 1 câu....Khóc hay Cười

Willyam_DalTon

Thanh Niên Xóm
Tớ kô muốn kể dài dòng đâu.Mà chẳng biết đây có gọi là đem chuyện của mìk ra kể vs thiên hạ kô nữa.chuyện thỳ qua lâu rồi ,lâu lắm rồi ,từ cái hồi nó xảy ra cơ. Giữa tớ và cô ấy.
Tớ có gửi cho cô ấy 1 tin nhắn. Đại loại ntn: V ơy,cho dù có xảy ra chuyện rỳ thỳ vc mìk cũg kô bao rờ rời xa nkau v nhé.Cô ếy bảo: V hứa.
Thế rồi đến lúc tự nhiên cô ấy nói chia tay mà kô být lý do tại sao và vỳ cái rỳ mà: tay . Tớ có nhắc lại tn đó và hỏi thế v đã hứa nkư thế nào. Cô ếy đã trả lời 1 câu : c bảo là cho dù xảy ra chuyện rỳ thỳ vc mìk cũg kô : tay đúg kô, bây h kô xảy ra chuyện rỳ cả v : tay.Thế thôi.V chỉ hứa là xảy ra chuyện rỳ thì cũng ko chia tay chứ v có hứa kô xảy ra chuyện rỳ là ko dc : tay đâu.:meoi:.
Đấy là chuyện thứ nhất.Còn chuyện thứ 2 ntn, ngay sau lúc ý cô ếy vyết cho tớ 1 bức thư xin lỗ tất cả,xyn lỗi về lời hứa,xin lỗi vỳ đã làm tớ buồn ,chán,thất vọng,và nói là e kô xứng vs anh ,anh hãy đi tìm người khác......(Dài quá kô nkớ nữa) Thì tớ có đưa cho cô êy1 tờ giấy : Tí nữa học xog em ở lại dc ko,1 lát thôi.A có chuyện muốn nói.Nếu ở lại dc thì ko phải nói hay viết rỳ cả, trả lại tờ giáy này cho anh, còn nếu ko dc thỳ cũng ko phải nói hay vyết rỳ cả,xé tờ giấy này đi và vứt ra ngoài cửa sổ. Và thế là cô ếy đã trả tờ giấy này cho tớ( nói thật lúk ấy tớ vui nắm) theo bản năng thì vẫn mở tờ giấy ấy ra xem .Ko ngờ tờ giấy ấy chỉ ghi vẻn vẹn có 5 chữ nguệch ngoạc: Cửa sổ ko mở được...............:22124305-2-93N6:

Chuyện thứ 3 .
Sau khi chia tay thỳ cô ấy cũng có quen 1 thằng tên là Thành.Nghe nói cũng thân nhau lắm,thân theo kiểu thân ai người ấy lo ýk.Cũng nt,gọi điện oai nkư Tây ýk(Đổ hay ckưa thỳ tớ ckưa biết nkưng mà cũng xiêu vẹo) Tớ byết chuyện và hỏi: Có phải em nói : tay anh là vỳ em có thằng khác đúng kô. Em có quen ai tên là Thành ko.
Cô ấy ko th\èm nhỳn mặt tớ.Trả lời : Em có quen nkưng ko biết.
Hix.Các bạn nhận xét về câu trả lời này thế nào.

Câu chuyện cuối cùng của tớ vs cô ấy.
Ýk của nó là muốn quay lại vs tớ nkưng mừk hôk dám nói.Đến lukc tớ Tha Thứ(Khánh Phương) và quay lại rồi.Mọi chuyện bỏ qua hết rồi.1 hôm tớ có nhắc lại bứk thư đó và bảo: Chia tay thỳ thà chửi thẳng 1 câu vào mặt a là Đờ ị tờ mẹ mày dí L... yêu nữa.Cút mẹ mày đi nó còn dễ chịu hơn là viết cái câu: V ko xứng vs c rồi thế này thế nọ. Nó bảo biết đâu đc,mà bây quay lại rồi thì phải nói là Đờ ị tờ mẹ bây h yêu nữa nhớ.

Chuyện tớ kể là sự thật và nó đã xảy ra vs tớ. Hix hix. Ai cho tớ 1 lời khuyên nên khóc hay nên cười đây.

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
sory bạn vì tớ đọc không hết
nhìn đã thấy đau mắt òy
bài viết rất hay !!!
té !!! té gấp !!!

ank kYn bÓc tEm nhAnk thẾ em cỐ đọc nỐt thẤy sao mừk chuYỆn lẰng nhẰng thẾ nhưng đẤy cŨng lÀ chuyỆn bt tkÔi mừk đời nó cỨ thẾ nÊn a Willyam_DalTon cứ hÃy cười cho dỄ sỐng nAz. :D

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
ank kYn bÓc tEm nhAnk thẾ em cỐ đọc nỐt thẤy sao mừk chuYỆn lẰng nhẰng thẾ nhưng đẤy cŨng lÀ chuyỆn bt tkÔi mừk đời nó cỨ thẾ nÊn a Willyam_DalTon cứ hÃy cười cho dỄ sỐng nAz. :D

anh bóc tem hồi nào vẫn còn nguyên đọc dài quá bạn ơi
theo tớ bạn lên kóc :22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432:

B-Boy-Kuku

Thanh Niên Xóm
Clan_DalTon chúng ta fair cười lên chứ............................................................................

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Cười lên bạn ạk...coi khinh những người như vậy...tống cổ cô ấy ra khỏi trí nhớ đi...cũng chẳng phải trả thù làm gì cả...con trai không nên làm như vậy...chúc bạn luôn vui vẻ và có 1 tình yêu như mong ước...

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Khóc làm j? cười lên cho đời nó vui chứ. Ty phải cao thượng chứ dù là người bị đá nhưng ko phải là người bị nhục :)

Mai Tử Quỳnh

-‘๑’♥[. ڸ٥ﻻ ﻉ√٥ﺎ ٱ .]♥‘๑’
vừa cười vừa khóc.hết phân vân
:22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

Cười lên bạn ạk...coi khinh những người như vậy...tống cổ cô ấy ra khỏi trí nhớ đi...cũng chẳng phải trả thù làm gì cả...con trai không nên làm như vậy...chúc bạn luôn vui vẻ và có 1 tình yêu như mong ước...
ụ Ôi em ngưỡng mỘ anK ;)

Bên trên