Cho Mình Hỏi Các Raper tí =]]r

nam kun

Thanh Niên Xóm
Sao ko thấy các Rapper nào có 1 track nào vậy
Toàn thấy đâu đâu í :-<
Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz:22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS::22124305-2-24CS:

Zin-Shaker

Thanh Niên Xóm
Có thì nhiều nhưng chưa đến thời điểm :)):)):)) :xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua:

emlahangvip

i don't give a f***
nói thật là tự mình thấy mình hay k hay up lên làm j....nói thêm là hum nay k hay còn ngày mai thì k biết...

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Chẳng být nói gì nữa.....nhưng namkun à...đợi 1 time nữa nhé....bọn mình đang cố gắng....1 track hay không thể làm trong 1 sớm 1 chiều đc....ok

emlahangvip

i don't give a f***
Chẳng být nói gì nữa.....nhưng namkun à...đợi 1 time nữa nhé....bọn mình đang cố gắng....1 track hay không thể làm trong 1 sớm 1 chiều đc....ok

đến thằng LK bjo có thể nói là King of rap việt...kinh nghiệp 5,6 năm mới đc vậy...nhưng ngày đầu nó hát cũng như shit...chẳng qua nó là người dẫn đường cho rap việt...

BB♥KT

... Homesick ...
rapper not raper.............................................................................................

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
pẰng. Leo Cây - kinh ngập rap việt ( king of rap viet ). Gì vậy trời. Ai là King dzạ ? Cái tên này nghe khá nổi nhưng hình như là ngày xưa chứ bjo mình thấy lềnh phềnh thôi. Nói chung thì mỗi người có 1 sở thích nghe riêng sao bảo ai là king đc.

Chẳng být nói gì nữa.....nhưng namkun à...đợi 1 time nữa nhé....bọn mình đang cố gắng....1 track hay không thể làm trong 1 sớm 1 chiều đc....ok .

làm 1 track. Bạn ý đang hỏi là các track trước chứ có hỏi làm thêm track đâu hic.

Có thì nhiều nhưng chưa đến thời điểm

Thế bao giờ là thời điểm hả bạn ? Trở thành legend là thời điểm thích hợp nhất, tung track gì dù k hay cũng thành hay bạn à.

emlahangvip

i don't give a f***
LK vừa ra album đấy...đang beef với VD đấy....

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
pẰng. Leo Cây - kinh ngập rap việt ( king of rap viet ). Gì vậy trời. Ai là King dzạ ? Cái tên này nghe khá nổi nhưng hình như là ngày xưa chứ bjo mình thấy lềnh phềnh thôi. Nói chung thì mỗi người có 1 sở thích nghe riêng sao bảo ai là king đc.

làm 1 track. Bạn ý đang hỏi là các track trước chứ có hỏi làm thêm track đâu hic.

Thế bao giờ là thời điểm hả bạn ? Trở thành legend là thời điểm thích hợp nhất, tung track gì dù k hay cũng thành hay bạn à.

thỳ mình cũng đã up lên TTDA rồi đấy tại các bạn không để ý'''''' tìm topic I'm Mr.C.....nghe nhá...mà coi thử.........đc hay không do mỗi người quyết định.........kòn ý của mình là 1 track chung của SLF.....bọn mình đang làm lên có thể tuần sau mấy up đc........thaks

Bên trên