Cho em hỏi cái Đông Anh mình có CLB trượt skate ( patin ) nào không nhè

c4u20nljn3

Thanh Niên Xóm
Cho em hỏi cái Đông Anh mình có CLB trượt skate ( patin ) nào không nhè!
nếu có thì cho em hỏi ở đâu tên gì! :D
trả lời ngay naz!
có gì gọi cho em vào số : 01672785563
em tên : Ngọc Anh
Thank mọi người nhiều!

Mèoßéßỏng™

Thanh Niên Huyện
ô, để làm gì thế ạk
=))=))=))~~~
TEM

zinzin_kauam

zinzin_kauam
vậy bạn về sân trượt pa-tin ở làng Quậy Châu Phong ý nhé.có sân trượt đấy nhưng mà ko phải chuyên nghiệp.:)

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Sân trượt ở Vân Nội ý =)).......

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
ở chỖ vÂn trì
vÂn nỘi
ngAy cẠnh trường vÂn nỘi
cÓ 1 sÂn
nhƯng mÀ
chỖ đÓ.....k hAy chOa lẮm
;))

Akenz

™…Nhạ†…Nhøà.. .™
club nào bên Xuân đỉnh? chỗ cv hòa bình ah? ở đấy có 1 club đc phết :) mình cũng thick patin nhưng k có time :-s

c4u20nljn3

Thanh Niên Xóm
hỳ ukm đúng rùi mình đang tập tành bên đó nhưng vẫn chưa thành thạo cho lém mún thành lập 1 club patin bên đông anh mà chẳng có ai ủng hộ nên cũng không biết tnao! hỳ ai có ủng hộ và có chung sở thích niềm đam mê thì P.M mình naz! hoặc để lại SĐT rồi mình P.m Cũng được.

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

thế à nhưng có đông người chơi không bạn phải đông mới vui thì mới có hứng chơi hứng tập. Còn patin rất hay các bạn thử biết liền mình chơi 1 lần là thích à :)) nhưng phải chơi chuyên nghiệp cơ. Nhưng dù sao cũng thank bạn vì đã góp ý kiến cho mình :)

mr_peo

Moderator
hỳ ukm đúng rùi mình đang tập tành bên đó nhưng vẫn chưa thành thạo cho lém mún thành lập 1 club patin bên đông anh mà chẳng có ai ủng hộ nên cũng không biết tnao! hỳ ai có ủng hộ và có chung sở thích niềm đam mê thì P.M mình naz! hoặc để lại SĐT rồi mình P.m Cũng được.

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

thế à nhưng có đông người chơi không bạn phải đông mới vui thì mới có hứng chơi hứng tập. Còn patin rất hay các bạn thử biết liền mình chơi 1 lần là thích à :)) nhưng phải chơi chuyên nghiệp cơ. Nhưng dù sao cũng thank bạn vì đã góp ý kiến cho mình :)

Ơ Ơ... mình tưởng skate là skate chứ, patin là patin mà... bạn có vẻ nhầm 2 từ này thì phải... ( mình đoán thế thôi ) .:D... Ở đông anh có 1 số bạn tập ván ở đường cao lỗ vào buổi chiều trước sân bóng huyện... MÌnh có tập BMX nhưng bỏ lâu rồi. :D chúc bạn thành công!

kEnhAp

[ToXicCrew]BBoy KenDy
tuog? j` ak``` kai' dey' thj mjnh` cung ko bit!!tg??ban hoi? san truot ! thj bac hong` 2 san! Van noi 1 san !!! tren to' cung 1 san !!! ai thjck truot pmm! neu co' CLB nao` thj mjnh cung muon tham ra!!! co' ca? truot 1 hang! vs 2 hang thj cang tot!!1

ở [ĐA] Mình..a thấy.!! sân patin TBD"sân bóng" là..ngon nhất...rộng rãi.!!! sóng cao vừa.!!! mát mẻ.!!! + nhà vệ sinh sạck đệp.!! nhạc DJ .!! có gái vÂy..!!!!!! lại có cảnh để ngắm..!!!! hi hi...
e mún chở thành siêu sAo...hả!

NTC_ĐôngAnh

Thanh Niên Xóm
vào sân trượt patin ở Quậy Trâu Phong mà trượt.
mình thấy ở đó trượt sướng nhất mà !

Bên trên