Chợ 25 Việt Hùng (7/02/2010)sự kiên ngày 25/1 âm lịch

Chí Phèo

Ieader Muslim war
Ngày 25/1 âm lịch, tại Việt Hùng có hội ăn chơi hàng năm.Hội rất ngắn thời gian vào khoảng 4h ~ 8h30p sáng.nhưng có rất nhiều dân chơi từ khắp nơi đổ về. bác nào có thời gian thì hãy ra Việt Hùng ăn chơi góp vui.em xin hết :tungtang::tungtang:

suiz

Thanh Niên Xóm
4h-8h30" á? giờ hoàng đạo thế thì ăn cái gì và chơi cái gì vậy?

iLoVeU

Moderator
Phiên chợ này chắc chỉ có Việt Hùng nhà mình có thôi ;)).

4h30 -->8h , chính xác hơn là tới tầm 9h là bắt đầu tan dần, Chợi trò chơi thì ko có.

Chợ thiếu nhi mà, trẻ con Việt Hùng thích chợ 25 hơn cả tết, Năm nào chợ cũng ngày được tổ chức to hơn, nhiều đồ hơn.

Người ta toàn bán đồ trẻ con và đồ ăn thôi.

ĐI chợi 25 mà ko ăn CHÁO CÓI thì ở nhà nhé ;)) , vào làm bát đi mọi người.
Mai nhé, có dịp sẽ gặp all_onlylove ;))

Sáng mai ở quán Chào chỗ gần Ki ốt ;))

Chí Phèo

Ieader Muslim war
em đăng kí 1 suất nhá :tienday::tienday:,năm nào cũng đông vui mà hội này nó vào gần tết âm lịch nên lại càng vui :khakha::khakha:

Chí Phèo

Ieader Muslim war
em ở Liên Hà, đã từng học 4 năm cấp 2 ở VH, năm nào cũng ra chơi Chợ 25.:Dethuongqua:
có gì mai AE mình gặp nhau.:sanglen:

iLoVeU

Moderator
Dạo này Tú hết tiền rồi, Mỗi năm được ăn cháo Cói có 1 lần, nhưng ko đủ tiền mua cháo Cói nữa.

Mai anh (chị) bạn bè gần xa, bà con cuối phố khao tớ Bát Cháo Cói đi, yên tâm ko ăn bát nhỏ đâu, ăn bát to 1 chút thôi :henxui:. (nhớ trả tiền Bánh Cuốn nữa nhớ)

Nhà lau_dai_tinh_ai ở cộng chợ, nhà tớ ở xóm chợ thôi :nonggheta:

Mai là chợ 25 rồi kia, bây giờ ra đường đã thấy Không khí, nhớ cho tụi trẻ con ít tiền ăn quà đấy nhé ;)

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
h0h0
chỢ viỆt hÙng
tỚ thỀ lÀ tớ cÒn chƯa đẶt chÂn đẾn viỆt hÙng bAo giỜ
:xuy::xuy::xuy::xuy::xuy::xuy::xuy::xuy::xuy:

Bizy

Thanh Niên Xóm
khựa khựa năm nay chợ 25 chấn ế vắng hơn năm ngoái bao nhiêu , năm ngoái bon chen mãi mới làm được bát cháo cói hehehe năm nay thì hic hic nản thiết, mãi đến hơn 7h mới đông đông một tẹo ^^ hum nay mải đi ăn quà thế là đi học muộn hic hic

DJ_Trần

Thanh Niên Xóm
zỜi hUm nAY mỎi
cHẢ bUỒn đy nỮA
mỆt vÃi
5h đAng đỊnh zẬy thẤy mỆt
lĂn rA nGủ tiẾp
7h xUống
chÁn cHẢ bUỒn ăn
rA lÀm phÁT 20k bÓng bAy
mAng tới lỚp nÉm nhAU cHo đỠ cHÁn
:lacludau::lacludau::lacludau::lacludau:

iLoVeU

Moderator
Hôm nay 6h ngủ giậy, ra chợi lòng 1 vòng. Năm nay cũng đông đấy chứ, nhưng công nhận vắng hơn năm ngoái, nhưng thời gian thì dài hơn. VÌ năm nay THCS và tiểu học tới 9h mới vào lớp cơ mà.

Thu hoạch: Hôm nay ko ăn được cháo, vì ko tìm thấy ai trả tiền cho. Ăn được có 1 bát bún, em gái trả tiền :0dau:.

Mà ăn rồi về, bụng thấy khó chịu :thedo:

administrator

Administrator
Staff member
Thôi liên lạc với mình làm gì ;)) anh em vào chỗ tớ ăn quà thì campuchia đê :)). giờ mình vào cái bang 3 túi rồi :22124305-2-413N8:

N_H_Thanh91

Điều hành viên
Staff member
anh em vào phá tan hàng cháo nào

mận_xanh.muối

Thanh Niên Xóm
Thôi liên lạc với mình làm gì ;)) anh em vào chỗ tớ ăn quà thì campuchia đê :)). giờ mình vào cái bang 3 túi rồi :22124305-2-413N8:

Anh all ơi. Cóa chợ này thiệt hả. Sao em chẳng nghe thấy bao h cả??????????????

Bên trên