Chấp Nhận Để Em Cũng Sẽ Chấp Nhận :)

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
" Ngày chia tay ". Anh vẫn ko thể quên được cái ngày mà mình chia tay em ạk....
...Nỗi buồn ngày càng lớn....
...Anh ko biết mình phải làm sao để vượt qua ...
...Em biết sao ko ?...Anh rất yêu em ...anh chỉ muốn chờ em thôi...nhưng cô đơn và buồn chán ...và nhất là anh rất cần 1 người bên anh...quan tâm chia sẻ những lúc anh buồn chán và cô đơn thì lại làm anh ko thể chịu đựng đc ...
...Đên bây giờ thì chúng ta cũng chẳng còn gì ....Anh có lẽ đã đánh mất em mãi mãi ...có lẽ anh đã sai khi để em ra đi ...có lẽ anh đã sai khi để em quên anh...để anh cũng sẽ quên em ...nhưng như bao lần quên em ...anh lại chẳng thể quên đc ...dù là 1 ngày ..1 giờ ..
...Có lẽ cuộc sống và ông trời đã ban em cho anh ...để rồi anh quen em ...yêu em và rồi là ko thể quên em trong những niềm đau bất tận...
...Anh đã gửi Email cho em ...nhưng chắc em cũng sẽ chẳng đọc đc đâu...Vì sẽ chẳng bao giờ em click vào đó ...để nhận ra những dòng chữ của anh ...những dòng chữ mà em coi là " Văn Vẻ " đó ...những dòng chữ mà em có thể nói đó là giả dối ...đó là bịa đặt ...Cũng có thể em sẽ nghĩ anh nói thật lòng ...
...Anh chẳng thể quên em như quên 1 cuộc tình thoáng qua....vì cuộc tình mà chúng ta có ...nó ko phải thoáng qua ...mà thực sự nó là 1 cuộc tình sẽ giữ mãi ko thể quên ...1 cuộc tình mà còn đó bao kí ức làm ta ko thể quên đc ...với em là cuộc tình đầu tiên ...còn với anh ...nó là cuộc tình mà anh giờ chỉ còn lại 1 nửa trái tim...1 nửa trái tim để " Chờ Em "....
...Chờ em đến như lời em hứa ...chờ em đến để nhận sai và cho anh biết anh cũng đã sai nhiều hơn mình tưởng ...
....Nhưng có lẽ anh chỉ chờ trong hi vọng ...chờ trong cái xúc cảm nguội lạnh của mình ...chờ trong cái cuộc sống của mình mà ko biết cuộc sống của em đã ko còn anh nữa ...
...Cái email từ khi anh còn là chồng của em ...cái email đó vô tình anh đã đọc đc ...đó là ngày 3 tháng chúng ta yêu nhau ...
...Vậy là chúng ta cũng đã đc hơn 1 năm quen nhau rồi ....nhưng giờ thì con số đó cũng chỉ dừng lại ở con số 1 ...vì nó sẽ chẳng thể nhúc nhích đc nữa ...đơn giản là anh hình như đã đánh mất nó ...và cũng hình như em ko muốn níu kéo nó lại...anh hiểu em ...hiểu em là 1 con ng` ko muốn níu kéo những gì đã vượt khỏi tầm tay...
...Anh biết rằng em còn yêu anh ...rất nhiều ...và anh thì cũng chẳng thay đổi đc cái sự thật rằng mình quá yêu em ...để đến bây giờ anh càng ngày càng hối hận ...rằng anh đã tự tay vứt đi tình yêu của em đang dần lớn lên ... " chỉ vì cái lòng tự trọng " cái lòng tự trọng ko đáng 1 xu của anh đã làm mất em ..." Có thể là mãi mãi "...
....Anh vẫn muốn đừng thật xa dõi theo từng bước của em để nhận ra rằng em vẫn đang an toàn ...nhưng anh đã ném những thứ đó đi ...đơn giản vì " Lòng Tự Trọng ".
...Có lẽ " Kẻ Bịa Đặt " là quá với anh ...nếu như anh cố giải thích thì đâu mất em ...Nhưng anh chỉ muốn để cho em hiểu rằng anh ko phải kẻ bịa đặt ...anh ko nói dối ...
...Cái tính cách của em nó giống anh lắm ...Dù biết mình sai những vẫn muốn n`g khác chủ động làm lành chủ động nói trước ...Anh cũng vậy ....nhưng chỉ vì nó mà bây giờ 2 chúng ta đã mất nhau ...mất nhau có thể là mãi mãi ....
...Anh nói là có thể ...vì anh chưa nghĩ ra anh sẽ phải làm gì để giảm cái lòng tự trọng của anh và em xuống ...để cho em nhận ra em đã sai...và nói rằng " Em đã sai ...Anh cũng đã sai " và Em yêu anh ... Chúng ta nên làm lại ...Vì Anh cũng yêu em ....Hay anh sẽ là ng` nói câu đấy ...Nói rằng " Anh Đã Sai ...Em cũng Đã Sai Anh rất yêu em và không thể quên em...chúng ta hãy làm lại ...vì anh biết em cũng vẫn yêu anh "...Nhưng có lẽ anh sẽ ko nói đc những lời nói đó ...vì bây giờ chúng ta thực sự đã quá xa nhau ...xa nhau ...rất xa ...
....Anh nên đếm từng ngày trôi qua ...để nhận ra rằng những ngày trôi qua anh lại thêm rất nhiều xúc cảm ...
...Anh rất muốn biết em ra sao ...muốn biết em đang sống thế nào ...nhưng có lẽ bây giờ và đến tận sau này anh sẽ ko thể biết đc ...vì cái khoảng cách đó thực sự ngày càng xa ...
...Anh muốn đứng trước mặt em và hét thật to rằng " Anh đã sai ...Đã sai khi cố làm em hận anh để quên anh" ...
...Anh đã sai phải không em ...nhưng ko phải 1 mình anh sai ...mà còn quá nhiều ng` sai ...Người đầu tiên là em ...Em yêu anh nhưng lại ko biết phải tin anh hay tin 1 ng` khác ...anh ko bắt em phải tin anh ...nhưng em nên nghĩ kĩ và tra xét kĩ trc' khi kết luận 1 điều gì ...và kết luận sai của em ở đây là " Anh ..Kẻ Bịa Đặt ". Em đã sai khi để anh ra đi mà ko nhận ra rằng anh đã lừa dối em ...Hay em nghĩ rằng anh muốn ra đi ...Anh không còn yêu em nữa ...Không phải đâu em ...
...Người thứ 2 sai ở đây là anh ...Anh ko nên để kể cho em những chuyện anh nhìn thấy đó ...để rồi tiếp theo là những chuyện Sai Sai Sai Sai liên tiếp đến với chúng ta ...và cuối cùng là cả anh và em đều mất phương hướng...để rồi ta ko thể tiếp tục...Tiếp tục tao nên 1 cuộc tình với những đường mấp mô to nhỏ trong bản đồ tình yêu ...
...Người thứ 3 là Thiệu....Thiệu đáng nhẽ ko nên nói ra những lời trong đáy lòng cho anh và em biết ...dù đó là sự thật hay giả dối thì cũng ko nên ...đã giữ kín thì nên giữ kín đến phút chót ...Có lẽ Thiệu là mấu trốt to nhất trong cái đường thẳng ấy ...để rồi làm đường thẳng đó đứt làm 2 ....Nếu như Thiệu ko nói ...Thiệu ko gặp anh rủ anh đi chơi thì có lẽ chuyện này đã ko sảy ra ...
...Nhưng sự sắp đặt ko nói trước được này đã làm nên tất cả ...
...Anh là 1 ng` luôn sắp đặt đc mọi ng` vào trong mọi chuyện ...vậy mà cũng ko thể tự sắp đặt cho mình ...
....Anh đã từng nói ...Đừng để số phận làm nên cuộc đời mình ..mà hãy để chính mình làm nên số phận cho cuộc đời mình ...Nhưng có lẽ anh vẫn đứng trong cái số phận đc sắp sẵn đó ...
....Anh viết nên những lời này chỉ muốn cho em hiểu anh hơn thôi ...nhưng có lẽ em ko bao giờ hiểu anh ...vì em sẽ chẳng bao giờ đọc đc những dòng chữ này ....để rồi ...Anh và Em cả 2 chúng ta cùng và sẽ hối hận suốt quãng đời còn lại ...Đơn giản vì " Lòng Tự Trọng" và " Sĩ diễn" của cả 2 chúng ta ...
....Nếu em có đọc đc ...thì em hãy Tha thứ cho anh ....Tha thứ bằng 1 lời xin lỗi " xin lỗi em cũng đã sai "...
....1 năm 7 tháng ...Có những ngày anh ko yêu em đủ ...nhưng anh dám khẳng định ...1 năm 7 tháng anh rất yêu em ....

..Từng ngày qua ...mỗi ngày lại có thêm nhiều xúc cảm mới trong trái tim anh ...để rồi mỗi ngày là 1 câu chữ viết nên những dòng chữ này ...đơn giản là muốn em đọc đc ...Anh có nên làm 1 cái gì đó như 1 lời gợi ý để em có thể vào mail và đọc đc những dòng anh viết ko nhỉ ....Để anh nghĩ đã ....Nhưng em hãy biết rằng ...anh Thật và Rất Thật đối với em ...

Anh đã chọn màu tím ...thì anh sẽ mãi là màu tím của sự thủy chung

Có những sai lầm mà đến lúc ta nhận ra thì nó đã quá sai lầm và ko thể cứu vãn đc

...Và những giọt nc' mắt này...

...đau khổ này thì mãi sẽ chỉ ở trong tim..

Lời xin lỗi từ kemi ...Để có thể nhận đc lời thứ tha " Xin lỗi em cũng đã sai " Từ kelli...!!!

Nguyện cầu em sẽ đọc đc những dòng chữ này ...

...Và khi đọc đến đây thì ...anh cũng ch ẳngbiết nói gì nữa...Chỉ mong em sẽ hiểu tất cả...

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?Mi82Yy8yNmNlMTM1ZWFhMTdlYzBkMTI5NzA5MTmUsIC1ZDJmMjVhYS5cUIbaBmUsICDN8TeG6pXQgQmFvInagaMEIE5oamUsICOqdSBUaOG7nWkgR2lhWeBnxBVHx0mUsICn**[/FLASH]

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
Bên trên