Cáu ... Xả stress

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nino

Thanh Niên Xóm

BIc chin chu

Thanh Niên Thôn
nge mà bực mềnh thay..................tự dưng $ đổ xuống chắc-:|

Lê Tùng ™

Thanh Niên Xóm
Thằng nào nói năng chơi thế bạn. =)) Đánh giá con người qua từ " tiền" suy nghĩ ấu trĩ vãi. thắp nhang cầu cho nó đi :-"

ðứa ßé

Thanh Niên Xã
À cái đứa nói câu con zai ko có tiền chỉ là tờ giấy rách là 1 đứa con gái bạn ạ :))
em nào phát biểu hùng hồn thế ? anh cũng đang cảm thấy mình rách rần rần đây :( =))

♥♂ Zep yêu Vịt♀♥

ɯâɹʇ ɔọƃu oàđ
Hôm qua vô tình nghe 1 chuyện khiến mình ko khỏi bực mình..!
Từng nghe có người nói..

Đàn ông dù xấu hay đẹp mà ko có tiền thì cũng chỉ là tờ giấy " rách "

Ko phủ nhận cái điều này. Nhưng rách ko sao. Hằng trăm người cũng rách thế thôi... Nhưng thà " rách " vẫn còn tư cách con hơn loại người đã " rách " lại + thêm nát + nhếch + không có tư cách... Vì vài cái đồng bạc mà đi đặt điều lừa người khác.

Cái topic này viết cho 1 ai đó để đọc để mà hiểu là nó đéo có tư cách để mà chơi với mình với cả cái cộng đồng này... Đm e rẻ rách và mất tư cách của 1 thằng đàn ông vn` em ạ ... Hy vọng là em đọc cái Topic này thì từ sau tránh con mẹ mặt anh ra ! Loại e đéo đủ tư cách đi cùng a cũng như cùng bất kì ai cả /:) Thế thôi

người anh đang nói.....có lẽ nào lại có mặt trong 4r TTĐA.....
:-ss...
a nino đặt tên nó trong inbox e nhé.....để e biết đường mà né...
loại này mà rây vào k ổn a ạ..... !!

Lê Tùng ™

Thanh Niên Xóm
À cái đứa nói câu con zai ko có tiền chỉ là tờ giấy rách là 1 đứa con gái bạn ạ :))
Chắc con đó lắm tiền , hay tiền toàn zai cho nhỉ :)) nhà điều kiện à. ghê đấy nhỉ.

Dâu Tây Thối

Thối --- Nhất
Anh nino văn hay mà đau quá đi thôi :-<

♥-Cherry-♥™

Wizy Fox...♥
tau ghét nhất bọn kính tiền, quên những thứ xung quanh, tiền k bao giờ đủ, và tiền cũng k bao giờ là thứ định đoạt đc số phận người đàn ông :)), đã thanks cho a Ní Nồ, thôi k tức nữa...hạ nhiệt \m/

Nobita

Người của công chúng
tp đi quá giới hạn rùi nhé
dừng tại đây

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

Nhăc mọi người luôn : không phải vào phòng trút giận là muốn nói gì cũng đc..4rum chúng ta k như 1 số 4rum khác :)
Người lập tp đc nói tùy ý mình muốn , nhưng phải viết tắt những từ quá nhạy cảm ,người cm cũng vậy
Đọc kĩ nội quy trước khi dùng ( nút enter là nút nguy hiểm nhất :-ss )

Thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên