boy đônng anh .. đông anh quê ta

Tien_Nguyen

Thanh Niên Xóm
Chỉ có sự tự tin mới làm nên tất cả ... chúc các bạn thành công trong cuộc sống[/B]

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
xé tem...manly..............................................................................

DuongKim

Thanh Niên Xóm
nhìn phong cách thế. gày gò ốm yếu quá. mình thích phong cách này à? dạo này mềnh béo quá. hị hị
:22124305-2-1062353:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
nhìn mặt ko có cảm xúc gì
chụp ảnh 1 thì làm mặt sexy 1 chút :))
ảnh 2 thì nên cười 1 tí
hết ^_^

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
á á á
kÁi anh nỲ
là kÁi anh mÀ.....
cÓ lẦn pOst ảnh lÊn 4rUm rỒi
khÔng lÂu lẮm
đi tÙ vỀ ý mà =))=))=))=))=))

Tien_Nguyen

Thanh Niên Xóm
sao cưng lại biết anh đi tù về :)) phải chăng cưng cũng ở trong tù với anh :))

A nhi`n xem a dung' voi' em nhu 2 chi. em ma` ko thay xau ho? a` :))
Hizx.....đồng bọn của Thủy bướm xink định chụp Nude cho tất cả anh chị e đông anh koi ak...!!!
mà..ông nào. chụp cùng Thủy đẹp zai gê há.!!....!..........nhưng nGực chưa nở lắm bảo hắn đi tập Héc Wuyn đi ;)) kòn TemlA thì ok ùi.! bảnh zai lắm. =)) uh cho mấy tấm Píc

nt.thuy90

Thanh Niên Xóm
Hizx.....đồng bọn của Thủy bướm xink định chụp Nude cho tất cả anh chị e đông anh koi ak...!!!
mà..ông nào. chụp cùng Thủy đẹp zai gê há.!!....!..........nhưng nGực chưa nở lắm bảo hắn đi tập Héc Wuyn đi ;)) kòn TemlA thì ok ùi.! bảnh zai lắm. =)) uh cho mấy tấm Píc
huhu bạn ơi thế này mà ban khen là đẹp zai à. Mà thế nào là nude

cau2moschino

!.....bướng.....!
:22124305-2-WFB: ko xăm thế thì xăm thế nào
thế là chất lắm rồi b-)
:thadieu: chẳng nhẽ xăm bằng kẹo cao su 200 đồng . ăn xong có cái decal xăm nhấm nước dãi rồi dính vào da hả =))

he Thủy bướm xink kháck sao với thằng bạn wuas.!! bít ai ko.....đó đoán được cấu nói Thủy bướm xink chỉ có ai nói. =))...mà nude mà ko bít tao chịu thủy ùi =))

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:30 AM ----------

Chỉ có sự tự tin mới làm nên tất cả ... chúc các bạn thành công trong cuộc sống[/B]

tất cả chỉ là ngụy biện ! .
=))
:thanhcong: tự tin lắm để rồi thất vọng ;))
=)).!!! hi hi.!!!! nhìn ảo đúng ko!..pải xăm dạ Quang mới nice ke.!! nhưng hình xăm ở sườn đùi ống ý đẹp đó.!!!!

Tien_Nguyen

Thanh Niên Xóm
em à thế nào là xăm giả .. em có cần anh về đông anh cởi quần cho em nhìn không :))

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
haha!!!Tụt hộ cái!!!Bịp trẻ con hả!!!Mắt đâu có đờm mà ko thấy là xăm giả!!!Hai lúa quá!!!!Thích đây dẫn đến chỗ xăm cho mà làm quả xăm thật cho nó chất chơi nhé!!! Ngực thì ko có lại còn bày đặt phanh áo!!!!

mr_peo

Moderator
em à thế nào là xăm giả .. em có cần anh về đông anh cởi quần cho em nhìn không :))
ăn nói thô lỗ qá....chẹp chẹp...thế này mất giá quá..................ảo quá..........nản quá....nửa mùa quá....xăm ảo quá....đánh giá con người này ... quá...thôi xăm pst thì thua rồi....2 chữ bình yên và đừng nói thêm câu gì nữa nhé...suỵt

Bên trên