Bình chọn Event ngày giáp tết trên quê hương Đông Anh

Bạn Sẽ Bình Chọn cho bài viết của ...

• Số lượng người bầu chọn
    21
  • Poll closed .

Dark_Love94

Cuồng Nhiệt Cùng Thể Thao
Và ngày cuối cùng của event nhỏ cuối năm đã đến :( muốn níu kéo thêm thời gian để 1 số bạn có thể gửi bài và Vẫn nhận bài viết tới hết ngày 6/2 và nếu bạn nào nhiệt tình thì 7/2 cũng xem xét :D
Hình thức bình chọn các bài viết dựa trên hình thức bỏ phiếu dân chủ và lựa chọn của BTC.
Phiếu của Trưởng ban được 2.5đ, Phó ban được 2 và thành viên trong BTC còn lại được 1.5đ. Các thành viên khác bình chọn được 1đ. Thời gian bình chọn tới 7h tối 29 tết và dự kiến và sẽ trao giải vào Đêm giao thừa ( Kế hoạch TTDA sẽ đón giao thừa ở cung văn hóa huyện Đ.A ).
Có 3 bài viết, mọi người hãy đọc kỹ, cảm nhận và bỏ phiếu nhé!

administrator

Administrator
3 bài thôi mà chọn cũng khó. Mọi ng cùng đưa ra ý kiến và cảm nhận nhé

Nobita

Người của công chúng
Theo cảm nhận riêng của mình :

Bài Viết của Tít Xù: Có chủ đề tốt , viết tốt , nhưng đang đọc hay thì hết...chưa nói được nhiều về truyền thống của quê mình:)

Bài Viết Của Suzi Hương Giang: Chưa có 1 chủ đề để bám sát vào nội dung cuộc thi , hơi đơn giản

Bài Viết của Mica: Mình thấy thích nhất bài này , đủ ý , diễn đạt rất tốt , diễn tả đúng nội dung cuộc thi..khái quát về toàn bộ trung tâm ĐA về những ngày tết

cảm nhận riêng đừng gạch ngói nhé :P

Dark_Love94

Mình thấy bài của Mica rất tốt, bài viết rất có cảm xúc, có hồn của người viết

mica

Thanh Niên Xã
cảm ơn m.n ạ :).
được giải hay không không quan trọng :)
quan trọng là qua cuộc thi này e có thể thể hiện tc của mình đối với quê hương Đông Anh.
em rất cảm ơn btc của cuộc thi :)

Dark_Love94

cảm ơn m.n ạ :).
được giải hay không không quan trọng :)
quan trọng là qua cuộc thi này e có thể thể hiện tc của mình đối với quê hương Đông Anh.
em rất cảm ơn btc của cuộc thi :)
lát nữa nhận giải em nhé! :D

Dark_Love94

Đã hết giờ bầu chọn nhé!
KQ như sau:
Tít Xù được giải nhất với 11đ
Suzi và Mica được đồng giải nhì với 7.5đ và 6đ.
Mọi người nhớ đến cung văn hóa nhận giải nhé! Các trường hợp không đến được thì sẽ xem xét gửi phần thưởng bằng cách nào đó :D

Tít xù

Never Give Up
Đã hết giờ bầu chọn nhé!
KQ như sau:
Tít Xù được giải nhất với 11đ
Suzi và Mica được đồng giải nhì với 7.5đ và 6đ.
Mọi người nhớ đến cung văn hóa nhận giải nhé! Các trường hợp không đến được thì sẽ xem xét gửi phần thưởng bằng cách nào đó :D
tối nay tít ko lên đón giao thừa cùng mn đc r. BGK xem xét đi :D

Dark_Love94

3 Bạn sẽ nhận được bằng 1 cách nào đó, có thể là card hoặc gặp trực tiếp ADM TuCao nhận giải

administrator

Administrator
Chúc mừng mọi ng, mọi ng sẽ nhận quà trong 1 dịp thích hợp nếu chúng ta có thể gặp nhau. Hôm qua tiếc ko gặp được Vân Anh, nhưng sẽ tìm cách và phương thức gửi cho Vân Anh và các bạn khác.

Bên trên