Anh Yêu Em Nhiều Lắm !!!!

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
Có lẽ em sẽ chẳng bao giờ đọc đc những dòng chữ này ...thế nên anh mới gửi vào đây ...đơn giản chỉ là muốn nói những gì trong lòng mình thôi...anh viết nó vào lúc đêm hôm ấy ...cái hôm mà rồi từ đó anh ko và ko bh nhận đc những dòng tin nhắn quen thuộc của em nữa....

Và có lẽ từ bây giờ chúng ta sẽ ko còn là gì của nhau nữa ....

....Anh biết khi anh đã nói ra thì ko thể rút lại những gì mình đã nói cho dù em và anh cố suy nghĩ là chưa bh nói ra ...

...Anh sẽ hối hận rất nhiều ...nhưng biết làm sao đc ...

....Anh chỉ muốn tốt cho em ....

....Dạo này anh đang làm cho em phải suy nghĩ nhiều phải đau đầu ...phải mệt mỏi ...

...Anh quyết định sẽ ko làm em phải nghĩ...ko làm em đau đầu mệt mỏi vì những chuyện đc coi là vờ vẩn ấy nữa ...

...Anh ...Kẻ bịa đặt ...Có lẽ nó hơi quá nặng nề đối với anh...

....Dù cho em ...và tất cả mọi ng` nghĩ anh như nào...thì anh cũng chẳng quan tâm....Vì anh ko cảm thấy xấu hổ vì những việc và những lời anh nói ra
.....Em nói em bịa đặt và ko biết phải tin ai...
....Có lẽ anh đã sai khi nói về Thiệu...nhưng những gì mắt anh nhìn và tai anh nghe thấy thì chắc anh nghĩ là ko sai...đơn giản chỉ là hiểu nhầm ...
....Có lẽ lần này em sẽ quên anh ....Hận anh để rồi quên anh đi ....quên anh mãi mãi ....
....Có lẽ lần này anh sẽ làm đúng ...Anh đã khiến em mệt mỏi ...đau khổ ...và suy nghĩ quá nhiều rồi ...Anh sẽ rời xa em để em ko phải đau khổ ...mệt mỏi hay suy nghĩ nữa ...
...Những lời nói đó anh chỉ viết và mong em thật hận anh...để em sẽ quên anh mà thôi ...Chẳng biết nói gì nữa ....
...Em hay tập trung vào những gì gọi là tương lai của em đi nhé ....anh thì giờ sẽ ko còn ở bên cạnh em nữa ...sẽ ko nói chuyện ...sẽ ko chờ đợi em nữa ...
....Nếu em tin những lời trong tin nhắn đó ...thì em sẽ là " ĐỒ NGỐC "
....Anh yêu em những ko thể làm cho em bất cứ điều gì ...toàn là mệt mỏi ..và suy nghĩ mà thôi...
...Anh Quyết định rời xa em ...chắc là 1 quyết định đúng đắn cuối cùng trong dãy ngày dài dài từ khi ta quen nhau tới giờ ...

....Anh đã làm 1 sợi dây chuyền để tặng em ...anh nghĩ nó là niềm tin để em tin anh sẽ chờ em thêm 1 năm ...và cũng là tình yêu là sợi dây xích làm anh ko thể rời xa em cho dù bất cứ chuyện gì ... Nhưng giờ chắc ko thể nữa ...

...Còn 1 con Heo hồng và 1 con Ếch xanh nữa ....Heo hồng là em còn Ếch xanh là anh...Anh định tặng em và nói v ớiem " Hãy luôn để chúng cạnh nhau nhé "...Và giờ anh sẽ luôn để chúng cạnh nhau ...trên chiếc bàn trong phòng anh...

...Mọi Chuyện chỉ là chuyện của ngày hôm qua ....Còn hôm nay ...em sẽ thức giấc lúc 7h sáng ...đọc những dòng tin nhắn như đâm vào tim em ....để rồi em sẽ hận anh ...sẽ quên anh và ko bh nhìn mặt anh nữa .....

Dẫu biết rất yêu em ...nhưng anh ko thể làm em bị tổn thương... Mệt Mỏi hay Phải suy nghĩ nhiều nữa

...Và rồi cuối cùng em cũng đã hận anh....Hận anh thật nhiều để quên anh đi em nhé ...Thật lòng anh xin lổi em vì đã ko giữ chọn lời hứa " Chờ Em "....Xin Lỗi Xin Lỗi em rất nhiều...Nhưng để em quên đc anh...anh chỉ còn biết làm vậy....

....Thật lòng xin lỗi em.......Ngàn lời anh nói đã khiến tim em đau .......

Anh chẳng dám mong em thứ tha.....

Để niềm đau đó ..... sẽ khiến em quên được anh...quên đi tất cả quá khứ của em...

Và ...em sẽ không còn khổ đau vì anh.....

....Anh Xin Lỗi em...

.............Và.....Em.........

....Hạnh phúc Em nhé ....Hãy Mỉn Cười thật nhiều .....

Trái tim của Kemi thì sẽ có và chỉ có Kelli
Còn Kelli...Chắc sẽ ko còn sự tồn tại của ai tên Kemi nữa phải ko nhỉ ?

Có những sai lầm mà đến lúc ta nhận ra thì nó đã quá sai lầm và ko thể cứu vãn đc ...

...Và những giọt nc' mắt này...

...đau khổ này thì mãi sẽ chỉ ở trong tim ...!!​

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?Mi84My8yODM4NTMzOTBlMjYxMjQzOWQzYzmUsICzZGZmZmEyMTE5Mi5cUIbaBmUsICDN8QW5oIFnDqnUgRW0gTmhp4WeBdUngBdSBM4WeBqvInagaMEWeBXxT4WeBdUng5IEx1w6JdUngfHRydWU[/FLASH]

cau2kemi

Đọc xong mà thấy pùn quá a kemi ơi, t/c của em thì lại khác,nó rắc rối hơn nhiều,mong anh có thể giúp e dc ko
có chuyện gì vậy ...t.c của em sao ...có thể giúp đc em anh sẽ giúp..cứ nói đi :)

Bi + hƯ hỎg

——»I…♥…µ«— —
Đọc xong mà thấy pùn quá a kemi ơi, t/c của em thì lại khác,nó rắc rối hơn nhiều,mong anh có thể giúp e dc ko

cau2kemi

Cứ nói nếu thật lòng cần giúp ...còn đùa giỡn thì ko trả lời ...và nếu giúp đc sẽ giúp ...ko thì cũng đừng trách nhá :22124305-2-T5224:

Bên trên