ảnh off lần 2 vào tháng 8

admin_dream

MR. ß €'Ø
NOTE
: tất cả mọi người thân mến! trước khi xem pic này hãy đọc vài dòng của em!
mong mọi người thông cảm! nếu ai ko hài lòng về pic này thì mong mọi người đừng buông lời lẽ ko hay nhé! thank tất cả :P ;))

admin

Thanh Niên Xóm
@@, mình đã nghe chủ thớt nói về nguồn gốc. Mọi người xem thì xem, đừng cm lung tung lên đây nhé, sẽ bị xóa :|

ko biết cm gì ;)). nhưng ảnh chất, chất vì người trong ảnh nhìn bờ rào quá, ko theo nổi ;)) . Off kiểu này chắc cũng có cái vui của người ta, nhưng khách quan nhìn vào, đi chơi tối quá :)

admin_dream

MR. ß €'Ø
:) không vui lắm anh ạ! thank anh!
có lẽ nhiều người thấy ghê ghê sợ sợ nhưng mà nói thật họ rất tốt bụng rất vui vẻ, các anh chị và bạn ý hòa đồng lắm! thoải mái vô tư! em thích! :) nhất là cách cư xử rồi nc vs nhau! nói chung nhìn vào nghĩ họ là xấu! thế nhưng em dám khẳng định họ rất tốt vs ai tốt và tôn trọng họ! :)
còn chơi tối! vì đơn giản lắm anh ạ! hôm đó bố em đi hà tĩnh 3 ngày cơ! gọi về xin mẹ đi sinh nhật! lên chả bị sao! vì có thằng mắt híp nó đưa về tận nhà mà :) ko phải thuê xe may quá ;)

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
keke am nhìn không quen mắt lắm nhưng dù sao cũng thank ảnh đẹp lắm ak.
đy chơi mặc đồ hơi mát mẻ em thix kiểu đy chơi bụi bặm của hiphop :D
mỗi người một tính mak` HIHI

admin_dream

MR. ß €'Ø
ừ có lẽ thế! thank em nhé! thế này bt mà chưa đến nỗi mát lắm! để hôm khác off anh chụp cái bống cho e coi! nó mặc còn mát hơn ý như chị trang và chị hằng chưa là j :)

zynno

Thanh Niên Xóm
:))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)).....9pic...xe đệp...người kũn đệp lun...thế thằg béo kũn đy off ak?;))....(*) hem vào sướg vz mếy cô đếy....chẳg thấy mặt mũi đâu kả...;))
thks cko pấn kon nkà 3` khởi.....:x
:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:

admin_dream

MR. ß €'Ø
cho hỏi chút . đây là ảnh của diễn đàn nào off. ko nêu tên ra ak
...........................
đây ko phải là diễn đàn! đây là thành lập bang trên blog! các mem trong bang quen nhau thông qua blog! đầu tiên chủ bang đề xướng thành lập! rồi các mem vào đó đăng kí rồi trên thanh trạng thái mỗi người để tên bang là F-O-H cứ thế mọi người trong nick chat cứ thế theo đường link đó kích vào! lâu ngày thì được nhiều mem hơn! bang có 93 mem! mem thứ 93 là anh bi! đã ngừng tuyển mem vì 1 số người vô ý thức chỉ vào đăng kí xong bỏ đấy ko sinh hoạt nc j cả! chất lượng còn hơn số lượng lên đã người số mem đông nhưng off thì chỉ có 50-60 người! :|
mà nói chung mình đang biết trong đầu bạn nghĩ j! lên hãy đọc cái note phía trên của mình, mình đã nói rất rõ rồi đấy! mình chả quan tâm ý bạn là j đâu! chỉ là đừng quá đáng quá! mình sẽ ko trả lời bất kì cm nào của bạn nữa!

:))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)).....9pic...xe đệp...người kũn đệp lun...thế thằg béo kũn đy off ak?;))....(*) hem vào sướg vz mếy cô đếy....chẳg thấy mặt mũi đâu kả...;))
thks cko pấn kon nkà 3` khởi.....:x
:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:

em đố anh tìm được dù chỉ là 1 tấm ảnh của em khi TTDA mình off đấy. à mà hình như trên kia có 1 tấm dính em thì phải! :)

Bên trên