Anh em CRAZY vào đây

Bboy_Crazy

Thanh Niên Xóm
Kể từ bây giờ ko ai động chạm j đến bọn MTF nữa...anh em chém vui trong box của Crazy mình thôi....ko nên chấp vặt bọn nó làm j...mình chửi nhau vs nó thế hóa ra mình cũng ngang bằng như nó ...mình ko chấp mà bọn nó còn động chạm j đến mình lúc đấy tính sau...ko thiếu j cách để chơi với bọn MTF...kiểu j thì a e Crazy cũng chiều đc chúng nó..;)...ko nên lãng phí thời gian...mọi người nên cố gắng chăm chỉ tập luyện...có j thì chứng tỏ cho bọn nó thấy trên sàn đấu...cho bọn nó biết thế nào là Crazy...ok...CRAZY còn nhiều việc phải làm nhiều mục tiêu cần đạt đc...mọi người cùng cố gắng xây dựng Crazy Crew....Crazy crew n0.1....
Bboy_Crazy
Mong mọi người thực hiện nghiêm túc

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
hehe
em đống ý và nhất chí :eee:
tốt nhất là ko sâm phạm vào box cuae MTF cho đỡ điếc tai :khoechua:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
okê okê :nguongoi::nguongoi::nguongoi:

Meawon

Đệ of Born .....
ok đồng ý với ý kiến của bboy Crazy ko đọng chạm tới bọn MTF nữa kẻo chúng nó lại lắm mồm:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc:
:uckochiudc:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
tất nhiên rồi 2 tháng nữa là chiến :tau::tau::tau::tau::tau:

tp_crazy_crew

Thanh Niên Xóm
hjx hjx bjo CrazyCrew chỉ chăm chú luyên skin, con MTF thjk ji lên sàn đấu naz"
Crazy Crew Vô Đối :Dima::Dima::Dima::Dima:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

[CrAzY Crew]_ElNino

Thanh Niên Xóm
2 tháng nữa là chiến á. Chiến cái rỳ đấy cậu. Oánh nhau à :ngay::ngay:

Là một b boy giải quyết bằng BATTLE là công bằng vs đẹp nhất...oánh nhau làm j...thế u nghĩ oánk nhau thì MTF ăn đc CRAZY àh....thử nhá...muốn oánk nhau hay là BATTLE nào...cho MTF quyết định haha :))

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Là một b boy giải quyết bằng BATTLE là công bằng vs đẹp nhất...oánh nhau làm j...thế u nghĩ oánk nhau thì MTF ăn đc CRAZY àh....thử nhá...muốn oánk nhau hay là BATTLE nào...cho MTF quyết định haha :))

Hình như không có oánh nhau. Cũng chẳng có batter gì cả thì phải. Thế .... tính sao đây.
Nhóm nào ở nhóm ấy, mà tập :nguday::nguday::nguday::nguday:

Lock.vn

Thanh Niên Xóm
Hình như không có oánh nhau. Cũng chẳng có batter gì cả thì phải. Thế .... tính sao đây.
Nhóm nào ở nhóm ấy, mà tập :nguday::nguday::nguday::nguday:

Chăm chỉ tập đi. Lúc nào cảm thấy ngang tài ngàn sức thì mới đấu. Như thế mới vui. Chứ chưa đấu mà đã biết kết quả thì trận đấu đó còn có ý nghĩa gì nữa không

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
:tau::tau::tau:xin hỏi lock.vn là ai nhỉ váo danh chưa

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
bó tay thế mà vào box chém như đúng rồi ý :huhon::huhon::huhon:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
thế ông tập ở đâu nhóm nào chứ có gì bảo ADM tạo box cho ông :0dau::0dau::0dau:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
thế ai vậy chứ nói thế bố ai biết :eee::eee::eee: